Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND Phường Hòa Cường Bắc như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.884.877.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.549.097.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,81%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND Phường Hòa Cường Bắc như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.884.877.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.549.097.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,81%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND Phường Hòa Cường Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục của lực lượng tham gia bảo vệ ANTT ở cơ sở phường Hòa Cường Bắc năm 2024 của chủ đầu tư UBND Phường Hòa Cường Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỒNG LONG - BCA
20/12/2024 15:41
Bên mời thầu UBND Phường Hòa Cường Bắc đã đăng tải TBMT Mua sắm trang phục của lực lượng tham gia bảo vệ ANTT ở cơ sở phường Hòa Cường Bắc năm 2024 của chủ đầu tư UBND Phường Hòa Cường Bắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/12/2024 09:47
Bên mời thầu UBND Phường Hòa Cường Bắc đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ ANTT ở cơ phường Hòa Cường Bắc năm 2024 của chủ đầu tư UBND Phường Hòa Cường Bắc với 3 gói thầu.
29/11/2024 15:00
Bên mời thầu UBND Phường Hòa Cường Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Lắp đặt màn hình led tại Công viên Lê Bá Trinh, phường Hòa Cường Bắc của chủ đầu tư UBND Phường Hòa Cường Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ CAO NGUYÊN THÀNH ĐẠT
30/12/2023 16:02
Bên mời thầu UBND Phường Hòa Cường Bắc đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Lắp đặt màn hình led tại Công viên Lê Bá Trinh, phường Hòa Cường Bắc của chủ đầu tư UBND Phường Hòa Cường Bắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/12/2023 15:07
Bên mời thầu UBND Phường Hòa Cường Bắc đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt màn hình Led tại Công viên Lê Bá Trinh, phường Hòa Cường Bắc của chủ đầu tư UBND Phường Hòa Cường Bắc với 3 gói thầu.
19/12/2023 16:05
Bên mời thầu UBND Phường Hòa Cường Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị hạ tầng phòng họp trực tuyến phường Hòa Cường Bắc của chủ đầu tư UBND Phường Hòa Cường Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NGUYỄN ĐỨC LONG
31/12/2022 09:49
Bên mời thầu UBND Phường Hòa Cường Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu 3. Mua hàng hóa phục vụ hội nghị tổng kết phong trào thi đia yêu nước năm 2020 (Dầu ăn, hóa đơn số 458 ngày 25/01/2021) của chủ đầu tư UBND Phường Hòa Cường Bắc.
30/03/2021 11:06
Bên mời thầu UBND Phường Hòa Cường Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu 2. Mua hàng hóa phục vụ hội nghị tổng kết phòng trào thi đua yêu nước năm 2020 (Hạt dưa, đường, bột ngọt, mắm, nước tương) của chủ đầu tư UBND Phường Hòa Cường Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Bà Nguyễn Thị Yến
30/03/2021 11:03
Bên mời thầu UBND Phường Hòa Cường Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hàng hóa phục vụ hội nghị tổng kết phong trào thi đia yêu nước năm 2020 của chủ đầu tư UBND Phường Hòa Cường Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Duy Thanh
26/03/2021 16:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND Phường Hòa Cường Bắc đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ ANTT ở cơ phường Hòa Cường Bắc năm 2024 với 3 gói thầu.
29/11/2024 15:00
UBND Phường Hòa Cường Bắc công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Lắp đặt màn hình led tại Công viên Lê Bá Trinh, phường Hòa Cường Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ CAO NGUYÊN THÀNH ĐẠT
30/12/2023 16:02
UBND Phường Hòa Cường Bắc công bố KQMT gói thầu Gói thầu 03: Lắp đặt màn hình led tại Công viên Lê Bá Trinh, phường Hòa Cường Bắc với 3 nhà thầu tham gia.
28/12/2023 08:05
UBND Phường Hòa Cường Bắc đăng tải TBMT Gói thầu 03: Lắp đặt màn hình led tại Công viên Lê Bá Trinh, phường Hòa Cường Bắc theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/12/2023 15:07
UBND Phường Hòa Cường Bắc đăng tải KHLCNT Lắp đặt màn hình Led tại Công viên Lê Bá Trinh, phường Hòa Cường Bắc với 3 gói thầu.
19/12/2023 16:05
UBND Phường Hòa Cường Bắc công bố kết quả gói thầu Trang bị hạ tầng phòng họp trực tuyến phường Hòa Cường Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NGUYỄN ĐỨC LONG
31/12/2022 09:49
UBND Phường Hòa Cường Bắc đăng tải KHLCNT Trang bị hạ tầng phòng họp trực tuyến phường Hòa Cường Bắc với 1 gói thầu.
30/12/2022 11:06
UBND Phường Hòa Cường Bắc công bố kết quả gói thầu 3. Mua hàng hóa phục vụ hội nghị tổng kết phong trào thi đia yêu nước năm 2020 (Dầu ăn, hóa đơn số 458 ngày 25/01/2021).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại dịch vụ vận tải SANA miền Trung
30/03/2021 11:06
UBND Phường Hòa Cường Bắc công bố kết quả gói thầu 2. Mua hàng hóa phục vụ hội nghị tổng kết phòng trào thi đua yêu nước năm 2020 (Hạt dưa, đường, bột ngọt, mắm, nước tương).
- Nhà thầu trúng thầu: Bà Nguyễn Thị Yến
30/03/2021 11:03
UBND Phường Hòa Cường Bắc công bố kết quả gói thầu Mua hàng hóa phục vụ hội nghị tổng kết phong trào thi đia yêu nước năm 2020.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Duy Thanh
26/03/2021 16:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND Phường Hòa Cường Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục của lực lượng tham gia bảo vệ ANTT ở cơ sở phường Hòa Cường Bắc năm 2024 của chủ đầu tư UBND Phường Hòa Cường Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỒNG LONG - BCA
20/12/2024 15:41
Bên mời thầu UBND Phường Hòa Cường Bắc đã đăng tải TBMT Mua sắm trang phục của lực lượng tham gia bảo vệ ANTT ở cơ sở phường Hòa Cường Bắc năm 2024 của chủ đầu tư UBND Phường Hòa Cường Bắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/12/2024 09:47
Bên mời thầu UBND Phường Hòa Cường Bắc đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ ANTT ở cơ phường Hòa Cường Bắc năm 2024 của chủ đầu tư UBND Phường Hòa Cường Bắc với 3 gói thầu.
29/11/2024 15:00
Bên mời thầu UBND Phường Hòa Cường Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Lắp đặt màn hình led tại Công viên Lê Bá Trinh, phường Hòa Cường Bắc của chủ đầu tư UBND Phường Hòa Cường Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ CAO NGUYÊN THÀNH ĐẠT
30/12/2023 16:02
Bên mời thầu UBND Phường Hòa Cường Bắc đã đăng tải TBMT Gói thầu 03: Lắp đặt màn hình led tại Công viên Lê Bá Trinh, phường Hòa Cường Bắc của chủ đầu tư UBND Phường Hòa Cường Bắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/12/2023 15:07
Bên mời thầu UBND Phường Hòa Cường Bắc đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt màn hình Led tại Công viên Lê Bá Trinh, phường Hòa Cường Bắc của chủ đầu tư UBND Phường Hòa Cường Bắc với 3 gói thầu.
19/12/2023 16:05
Bên mời thầu UBND Phường Hòa Cường Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Trang bị hạ tầng phòng họp trực tuyến phường Hòa Cường Bắc của chủ đầu tư UBND Phường Hòa Cường Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NGUYỄN ĐỨC LONG
31/12/2022 09:49
Bên mời thầu UBND Phường Hòa Cường Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu 3. Mua hàng hóa phục vụ hội nghị tổng kết phong trào thi đia yêu nước năm 2020 (Dầu ăn, hóa đơn số 458 ngày 25/01/2021) của chủ đầu tư UBND Phường Hòa Cường Bắc.
30/03/2021 11:06
Bên mời thầu UBND Phường Hòa Cường Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu 2. Mua hàng hóa phục vụ hội nghị tổng kết phòng trào thi đua yêu nước năm 2020 (Hạt dưa, đường, bột ngọt, mắm, nước tương) của chủ đầu tư UBND Phường Hòa Cường Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Bà Nguyễn Thị Yến
30/03/2021 11:03
Bên mời thầu UBND Phường Hòa Cường Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hàng hóa phục vụ hội nghị tổng kết phong trào thi đia yêu nước năm 2020 của chủ đầu tư UBND Phường Hòa Cường Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Duy Thanh
26/03/2021 16:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Phường Hòa Cường Bắc là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Phường Hòa Cường Bắc là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Phường Hòa Cường Bắc là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Phường Hòa Cường Bắc là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Phường Hòa Cường Bắc có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Phường Hòa Cường Bắc là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thành công thực sự hay hạnh phúc thực sự không thể chạm tới cho đến khi ta tự chấp nhận bản thân ở một mức độ nào đó. Những người bất hạnh và khốn khổ nhất trên thế giới là những người không ngừng ráng sức và cố gắng để tự thuyết phục mình, và thuyết phục người khác rằng họ là điều gì đó khác hơn con người cơ bản của họ. "
Maxwell Maltz
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh