Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Hồng Hải như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Đã công bố 15 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 31 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 96 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 92 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 81 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 26,67%, Xây lắp 73,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 39.238.851.142 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 39.069.657.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Hồng Hải như sau:
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 26,67%, Xây lắp 73,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 39.238.851.142 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 39.069.657.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND phường Hồng Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư UBND phường Hồng Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 1 THÀNH VIÊN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG QUẢNG
17/06/2025 14:13
Bên mời thầu UBND phường Hồng Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định giá của chủ đầu tư UBND phường Hồng Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TÀI CHÍNH VÀ ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
17/06/2025 14:06
Bên mời thầu UBND phường Hồng Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư UBND phường Hồng Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VŨ DƯƠNG
17/06/2025 14:04
Bên mời thầu UBND phường Hồng Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND phường Hồng Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỰ ÁN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUẢNG NINH
17/06/2025 14:02
Bên mời thầu UBND phường Hồng Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư UBND phường Hồng Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI HÙNG CƯỜNG
17/06/2025 14:00
Bên mời thầu UBND phường Hồng Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND phường Hồng Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VŨ DƯƠNG
17/06/2025 13:58
Bên mời thầu UBND phường Hồng Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư UBND phường Hồng Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ CÔNG NGHỆ PEGAS
17/06/2025 13:56
Bên mời thầu UBND phường Hồng Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường Hồng Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG THÁI NINH
27/05/2025 10:35
Bên mời thầu UBND phường Hồng Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND phường Hồng Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VŨ DƯƠNG
27/05/2025 10:33
Bên mời thầu UBND phường Hồng Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định thầu của chủ đầu tư UBND phường Hồng Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG ABEL
27/05/2025 10:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND phường Hồng Hải công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 1 THÀNH VIÊN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG QUẢNG
17/06/2025 14:13
UBND phường Hồng Hải công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TÀI CHÍNH VÀ ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
17/06/2025 14:06
UBND phường Hồng Hải công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VŨ DƯƠNG
17/06/2025 14:04
UBND phường Hồng Hải công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỰ ÁN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUẢNG NINH
17/06/2025 14:02
UBND phường Hồng Hải công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI HÙNG CƯỜNG
17/06/2025 14:00
UBND phường Hồng Hải công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VŨ DƯƠNG
17/06/2025 13:58
UBND phường Hồng Hải công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ CÔNG NGHỆ PEGAS
17/06/2025 13:56
UBND phường Hồng Hải công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG THÁI NINH
27/05/2025 10:35
UBND phường Hồng Hải công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VŨ DƯƠNG
27/05/2025 10:33
UBND phường Hồng Hải công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG ABEL
27/05/2025 10:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND phường Hồng Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư UBND phường Hồng Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 1 THÀNH VIÊN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HƯNG QUẢNG
17/06/2025 14:13
Bên mời thầu UBND phường Hồng Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định giá của chủ đầu tư UBND phường Hồng Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN TÀI CHÍNH VÀ ĐỊNH GIÁ VIỆT NAM
17/06/2025 14:06
Bên mời thầu UBND phường Hồng Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư UBND phường Hồng Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VŨ DƯƠNG
17/06/2025 14:04
Bên mời thầu UBND phường Hồng Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND phường Hồng Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỰ ÁN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG QUẢNG NINH
17/06/2025 14:02
Bên mời thầu UBND phường Hồng Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư UBND phường Hồng Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI HÙNG CƯỜNG
17/06/2025 14:00
Bên mời thầu UBND phường Hồng Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND phường Hồng Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VŨ DƯƠNG
17/06/2025 13:58
Bên mời thầu UBND phường Hồng Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư UBND phường Hồng Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ CÔNG NGHỆ PEGAS
17/06/2025 13:56
Bên mời thầu UBND phường Hồng Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường Hồng Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HƯNG THÁI NINH
27/05/2025 10:35
Bên mời thầu UBND phường Hồng Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND phường Hồng Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VŨ DƯƠNG
27/05/2025 10:33
Bên mời thầu UBND phường Hồng Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định thầu của chủ đầu tư UBND phường Hồng Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG ABEL
27/05/2025 10:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Hồng Hải là chủ đầu tư của 15 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Hồng Hải là chủ đầu tư của 31 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 31 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Hồng Hải là chủ đầu tư của 15 TBMT, trong đó tự mời thầu 15 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Hồng Hải là chủ đầu tư của 92 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Hồng Hải có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Hồng Hải là chủ đầu tư có quan hệ với 37 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi buộc phải cần cù. Ai cần cù như tôi rồi cũng sẽ thành công như tôi. "
Johann Sebastian Bach
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh