Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Lộc Thọ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 10 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.205.792.360 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.182.391.356 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,94%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Lộc Thọ như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.205.792.360 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.182.391.356 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,94%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND phường Lộc Thọ đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp hẻm 46 Lê Thánh Tôn, hẻm 186 Hùng Vương, phường Lộc Thọ của chủ đầu tư UBND phường Lộc Thọ với 2 gói thầu.
18/02/2025 10:01
UBND phường Lộc Thọ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp hẻm 46 Lê Thánh Tôn, hẻm 186 Hùng Vương, phường Lộc Thọ.
18/02/2025 09:09
Bên mời thầu UBND phường Lộc Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu B1: Thi công tháo dỡ của chủ đầu tư UBND phường Lộc Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN DỊCH VỤ XÂY DỰNG THANH BÌNH
27/08/2024 20:22
Bên mời thầu UBND phường Lộc Thọ đã đăng tải TBMT Gói thầu B1: Thi công tháo dỡ của chủ đầu tư UBND phường Lộc Thọ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/06/2024 11:30
Bên mời thầu UBND phường Lộc Thọ đã đăng tải KHLCNT Công trình xây dựng vi phạm tại số 9/2D Nguyễn Thiện Thuật, phường Lộc Thọ của chủ đầu tư UBND phường Lộc Thọ với 3 gói thầu.
24/06/2024 16:36
Bên mời thầu UBND phường Lộc Thọ đã đăng tải KHLCNT Công trình xây dựng vi phạm tại số 9/2D Nguyễn Thiện Thuật, phường Lộc Thọ của chủ đầu tư UBND phường Lộc Thọ với 3 gói thầu.
24/06/2024 16:05
UBND phường Lộc Thọ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công trình xây dựng vi phạm tại số 9/2D Nguyễn Thiện Thuật, phường Lộc Thọ.
24/06/2024 15:15
Bên mời thầu UBND phường Lộc Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp dịch vụ số hóa dữ liệu hộ tịch của chủ đầu tư UBND phường Lộc Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ H2SOFT
30/10/2023 15:45
Bên mời thầu UBND phường Lộc Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn đánh giá HSDT, thẩm định Kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND phường Lộc Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ ĐỖ GIA
20/10/2023 11:43
Bên mời thầu UBND phường Lộc Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập HSMT. HSYC của chủ đầu tư UBND phường Lộc Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIÊN SƠN MÃ
20/10/2023 11:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND phường Lộc Thọ đăng tải KHLCNT Nâng cấp hẻm 46 Lê Thánh Tôn, hẻm 186 Hùng Vương, phường Lộc Thọ với 2 gói thầu.
18/02/2025 10:01
UBND phường Lộc Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu B1: Thi công tháo dỡ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN DỊCH VỤ XÂY DỰNG THANH BÌNH
27/08/2024 20:22
UBND phường Lộc Thọ công bố KQMT gói thầu Gói thầu B1: Thi công tháo dỡ với 1 nhà thầu tham gia.
03/07/2024 07:03
UBND phường Lộc Thọ đăng tải TBMT Gói thầu B1: Thi công tháo dỡ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/06/2024 11:30
UBND phường Lộc Thọ đăng tải KHLCNT Công trình xây dựng vi phạm tại số 9/2D Nguyễn Thiện Thuật, phường Lộc Thọ với 3 gói thầu.
24/06/2024 16:36
UBND phường Lộc Thọ đăng tải KHLCNT Công trình xây dựng vi phạm tại số 9/2D Nguyễn Thiện Thuật, phường Lộc Thọ với 3 gói thầu.
24/06/2024 16:05
UBND phường Lộc Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp dịch vụ số hóa dữ liệu hộ tịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ H2SOFT
30/10/2023 15:45
UBND phường Lộc Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn đánh giá HSDT, thẩm định Kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ ĐỖ GIA
20/10/2023 11:43
UBND phường Lộc Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập HSMT. HSYC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIÊN SƠN MÃ
20/10/2023 11:38
UBND phường Lộc Thọ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp dịch vụ số hóa dữ liệu hộ tịch với 4 nhà thầu tham gia.
11/10/2023 10:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND phường Lộc Thọ đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp hẻm 46 Lê Thánh Tôn, hẻm 186 Hùng Vương, phường Lộc Thọ của chủ đầu tư UBND phường Lộc Thọ với 2 gói thầu.
18/02/2025 10:01
UBND phường Lộc Thọ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp hẻm 46 Lê Thánh Tôn, hẻm 186 Hùng Vương, phường Lộc Thọ.
18/02/2025 09:09
Bên mời thầu UBND phường Lộc Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu B1: Thi công tháo dỡ của chủ đầu tư UBND phường Lộc Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN DỊCH VỤ XÂY DỰNG THANH BÌNH
27/08/2024 20:22
Bên mời thầu UBND phường Lộc Thọ đã đăng tải TBMT Gói thầu B1: Thi công tháo dỡ của chủ đầu tư UBND phường Lộc Thọ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/06/2024 11:30
Bên mời thầu UBND phường Lộc Thọ đã đăng tải KHLCNT Công trình xây dựng vi phạm tại số 9/2D Nguyễn Thiện Thuật, phường Lộc Thọ của chủ đầu tư UBND phường Lộc Thọ với 3 gói thầu.
24/06/2024 16:36
Bên mời thầu UBND phường Lộc Thọ đã đăng tải KHLCNT Công trình xây dựng vi phạm tại số 9/2D Nguyễn Thiện Thuật, phường Lộc Thọ của chủ đầu tư UBND phường Lộc Thọ với 3 gói thầu.
24/06/2024 16:05
UBND phường Lộc Thọ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Công trình xây dựng vi phạm tại số 9/2D Nguyễn Thiện Thuật, phường Lộc Thọ.
24/06/2024 15:15
Bên mời thầu UBND phường Lộc Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp dịch vụ số hóa dữ liệu hộ tịch của chủ đầu tư UBND phường Lộc Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ H2SOFT
30/10/2023 15:45
Bên mời thầu UBND phường Lộc Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn đánh giá HSDT, thẩm định Kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND phường Lộc Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ ĐỖ GIA
20/10/2023 11:43
Bên mời thầu UBND phường Lộc Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Lập HSMT. HSYC của chủ đầu tư UBND phường Lộc Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIÊN SƠN MÃ
20/10/2023 11:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Lộc Thọ là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Lộc Thọ là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Lộc Thọ là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Lộc Thọ là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Lộc Thọ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Lộc Thọ là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hàm răng của quyền lực luôn luôn mở rộng để nhai nuốt, và cánh tay nó luôn vươn ra, nếu có thể, để phá hủy tự do tư duy, ngôn luận và viết lách. "
John Adams
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh