Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Ninh Xá như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 16 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 66 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 52 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 52 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,30 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 60.236.940.091 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 58.861.990.074 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Ninh Xá như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,30 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 60.236.940.091 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 58.861.990.074 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,28%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND phường Ninh Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường Ninh Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TƯ VẤN XÂY DỰNG G6 (TNHH)
21/10/2024 10:41
Bên mời thầu UBND phường Ninh Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường Ninh Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG A.T.H BẮC NINH
18/10/2024 15:41
Bên mời thầu UBND phường Ninh Xá đã đăng tải TBMT Gói thầu số 7: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường Ninh Xá với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/09/2024 07:46
Bên mời thầu UBND phường Ninh Xá đã đăng tải TBMT Gói thầu số 7: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường Ninh Xá với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/09/2024 17:09
Bên mời thầu UBND phường Ninh Xá đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án: Cải tạo hệ thống thoát nước, vỉa hè và trải Asphalt các tuyến đường trên địa bàn phường Ninh Xá của chủ đầu tư UBND phường Ninh Xá với 4 gói thầu.
20/09/2024 11:10
UBND phường Ninh Xá đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo hệ thống thoát nước, vỉa hè và trải Asphalt các tuyến đường trên địa bàn phường Ninh Xá.
28/08/2024 08:08
Bên mời thầu UBND phường Ninh Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Biển phố đêm Nguyễn Cao của chủ đầu tư UBND phường Ninh Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIG
18/07/2024 09:06
Bên mời thầu UBND phường Ninh Xá đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Biển phố đêm Nguyễn Cao của chủ đầu tư UBND phường Ninh Xá với 1 gói thầu.
16/07/2024 22:49
Bên mời thầu UBND phường Ninh Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Toàn bộ phần xây lắp và thiết bị của chủ đầu tư UBND phường Ninh Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI MTV
11/07/2024 07:50
Bên mời thầu UBND phường Ninh Xá đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Toàn bộ phần xây lắp và thiết bị của chủ đầu tư UBND phường Ninh Xá với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/06/2024 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND phường Ninh Xá công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG 3T, CÔNG TY TƯ VẤN XÂY DỰNG G6 (TNHH)
21/10/2024 10:41
UBND phường Ninh Xá công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG A.T.H BẮC NINH
18/10/2024 15:41
UBND phường Ninh Xá công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 7: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
05/10/2024 10:02
UBND phường Ninh Xá đăng tải TBMT Gói thầu số 7: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/09/2024 07:46
UBND phường Ninh Xá đăng tải TBMT Gói thầu số 7: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/09/2024 17:09
UBND phường Ninh Xá đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án: Cải tạo hệ thống thoát nước, vỉa hè và trải Asphalt các tuyến đường trên địa bàn phường Ninh Xá với 4 gói thầu.
20/09/2024 11:10
UBND phường Ninh Xá công bố kết quả gói thầu Mua sắm Biển phố đêm Nguyễn Cao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIG
18/07/2024 09:06
UBND phường Ninh Xá đăng tải KHLCNT Mua sắm Biển phố đêm Nguyễn Cao với 1 gói thầu.
16/07/2024 22:49
UBND phường Ninh Xá công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Toàn bộ phần xây lắp và thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI MTV
11/07/2024 07:50
UBND phường Ninh Xá công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 5: Toàn bộ phần xây lắp và thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
26/06/2024 07:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND phường Ninh Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường Ninh Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TƯ VẤN XÂY DỰNG G6 (TNHH)
21/10/2024 10:41
Bên mời thầu UBND phường Ninh Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường Ninh Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG A.T.H BẮC NINH
18/10/2024 15:41
Bên mời thầu UBND phường Ninh Xá đã đăng tải TBMT Gói thầu số 7: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường Ninh Xá với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/09/2024 07:46
Bên mời thầu UBND phường Ninh Xá đã đăng tải TBMT Gói thầu số 7: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường Ninh Xá với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/09/2024 17:09
Bên mời thầu UBND phường Ninh Xá đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án: Cải tạo hệ thống thoát nước, vỉa hè và trải Asphalt các tuyến đường trên địa bàn phường Ninh Xá của chủ đầu tư UBND phường Ninh Xá với 4 gói thầu.
20/09/2024 11:10
UBND phường Ninh Xá đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo hệ thống thoát nước, vỉa hè và trải Asphalt các tuyến đường trên địa bàn phường Ninh Xá.
28/08/2024 08:08
Bên mời thầu UBND phường Ninh Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Biển phố đêm Nguyễn Cao của chủ đầu tư UBND phường Ninh Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIG
18/07/2024 09:06
Bên mời thầu UBND phường Ninh Xá đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Biển phố đêm Nguyễn Cao của chủ đầu tư UBND phường Ninh Xá với 1 gói thầu.
16/07/2024 22:49
Bên mời thầu UBND phường Ninh Xá đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Toàn bộ phần xây lắp và thiết bị của chủ đầu tư UBND phường Ninh Xá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI MTV
11/07/2024 07:50
Bên mời thầu UBND phường Ninh Xá đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Toàn bộ phần xây lắp và thiết bị của chủ đầu tư UBND phường Ninh Xá với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/06/2024 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Ninh Xá là chủ đầu tư của 16 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Ninh Xá là chủ đầu tư của 18 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 18 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Ninh Xá là chủ đầu tư của 15 TBMT, trong đó tự mời thầu 14 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Ninh Xá là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Ninh Xá có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Ninh Xá là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Luôn luôn có cách tốt hơn cho mọi thứ. Hãy tìm nó. "
Thomas Edison
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh