Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Phú Hội như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.240.192.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.669.140.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,62%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Phú Hội như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.240.192.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.669.140.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,62%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND phường Phú Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Toàn bộ phần xây lắp của công trình của chủ đầu tư UBND phường Phú Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG ĐNT
18/03/2025 15:07
Bên mời thầu UBND phường Phú Hội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 11: Toàn bộ phần xây lắp của công trình của chủ đầu tư UBND phường Phú Hội với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/02/2025 17:04
Bên mời thầu UBND phường Phú Hội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 11: Toàn bộ phần xây lắp của công trình của chủ đầu tư UBND phường Phú Hội với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/02/2025 18:55
Bên mời thầu UBND phường Phú Hội đã đăng tải KHLCNT Chỉnh trang mặt đường các Kiệt 7, Kiệt 33, Kiệt 43 và Kiệt 57 Nguyễn Công Trứ của chủ đầu tư UBND phường Phú Hội với 6 gói thầu.
10/02/2025 16:10
Bên mời thầu UBND phường Phú Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm hệ thống màn hình Led và một số thiết bị âm thanh tại hội trường nhà văn hóa phường phục vụ các hoạt động văn hóa và nhiệm vụ cấp bách của UBND phường Phú Hội của chủ đầu tư UBND phường Phú Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ CAO HẢI LỘC
29/12/2024 22:42
Bên mời thầu UBND phường Phú Hội đã đăng tải KHLCNT Chỉnh trang mặt đường các Kiệt 7, Kiệt 33, Kiệt 43 và Kiệt 57 Nguyễn Công Trứ của chủ đầu tư UBND phường Phú Hội với 6 gói thầu.
20/12/2024 09:44
UBND phường Phú Hội đăng tải Dự án đầu tư phát triển Chỉnh trang mặt đường các Kiệt 7, Kiệt 33, Kiệt 43 và Kiệt 57 Nguyễn Công Trứ.
20/12/2024 08:08
Bên mời thầu UBND phường Phú Hội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm hệ thống màn hình Led và một số thiết bị âm thanh tại hội trường nhà văn hóa phường phục vụ các hoạt động văn hóa và nhiệm vụ cấp bách của UBND phường Phú Hội của chủ đầu tư UBND phường Phú Hội với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/11/2024 14:32
Bên mời thầu UBND phường Phú Hội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm hệ thống màn hình Led và một số thiết bị âm thanh tại hội trường nhà văn hóa phường phục vụ các hoạt động văn hóa và nhiệm vụ cấp bách của UBND phường Phú Hội của chủ đầu tư UBND phường Phú Hội với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/11/2024 20:32
Bên mời thầu UBND phường Phú Hội đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Mua sắm hệ thống màn hình Led và một số thiết bị âm thanh tại hội trường nhà văn hóa phường phục vụ các hoạt động văn hóa và nhiệm vụ cấp bách của UBND phường Phú Hội của chủ đầu tư UBND phường Phú Hội với 4 gói thầu.
22/10/2024 14:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND phường Phú Hội đăng tải KHLCNT Chỉnh trang mặt đường các Kiệt 7, Kiệt 33, Kiệt 43 và Kiệt 57 Nguyễn Công Trứ với 6 gói thầu.
10/02/2025 16:10
UBND phường Phú Hội đăng tải KHLCNT Chỉnh trang mặt đường các Kiệt 7, Kiệt 33, Kiệt 43 và Kiệt 57 Nguyễn Công Trứ với 6 gói thầu.
20/12/2024 09:44
UBND phường Phú Hội đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Mua mới xe ôtô chuyên dùng phục vụ công tác quản lý trật tự đô thị của Ủy ban nhân dân phường Phú Hội với 3 gói thầu.
25/10/2023 12:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND phường Phú Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Toàn bộ phần xây lắp của công trình của chủ đầu tư UBND phường Phú Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG ĐNT
18/03/2025 15:07
Bên mời thầu UBND phường Phú Hội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 11: Toàn bộ phần xây lắp của công trình của chủ đầu tư UBND phường Phú Hội với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/02/2025 17:04
Bên mời thầu UBND phường Phú Hội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 11: Toàn bộ phần xây lắp của công trình của chủ đầu tư UBND phường Phú Hội với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/02/2025 18:55
Bên mời thầu UBND phường Phú Hội đã đăng tải KHLCNT Chỉnh trang mặt đường các Kiệt 7, Kiệt 33, Kiệt 43 và Kiệt 57 Nguyễn Công Trứ của chủ đầu tư UBND phường Phú Hội với 6 gói thầu.
10/02/2025 16:10
Bên mời thầu UBND phường Phú Hội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm hệ thống màn hình Led và một số thiết bị âm thanh tại hội trường nhà văn hóa phường phục vụ các hoạt động văn hóa và nhiệm vụ cấp bách của UBND phường Phú Hội của chủ đầu tư UBND phường Phú Hội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ CAO HẢI LỘC
29/12/2024 22:42
Bên mời thầu UBND phường Phú Hội đã đăng tải KHLCNT Chỉnh trang mặt đường các Kiệt 7, Kiệt 33, Kiệt 43 và Kiệt 57 Nguyễn Công Trứ của chủ đầu tư UBND phường Phú Hội với 6 gói thầu.
20/12/2024 09:44
UBND phường Phú Hội đăng tải Dự án đầu tư phát triển Chỉnh trang mặt đường các Kiệt 7, Kiệt 33, Kiệt 43 và Kiệt 57 Nguyễn Công Trứ.
20/12/2024 08:08
Bên mời thầu UBND phường Phú Hội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm hệ thống màn hình Led và một số thiết bị âm thanh tại hội trường nhà văn hóa phường phục vụ các hoạt động văn hóa và nhiệm vụ cấp bách của UBND phường Phú Hội của chủ đầu tư UBND phường Phú Hội với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/11/2024 14:32
Bên mời thầu UBND phường Phú Hội đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm hệ thống màn hình Led và một số thiết bị âm thanh tại hội trường nhà văn hóa phường phục vụ các hoạt động văn hóa và nhiệm vụ cấp bách của UBND phường Phú Hội của chủ đầu tư UBND phường Phú Hội với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/11/2024 20:32
Bên mời thầu UBND phường Phú Hội đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Mua sắm hệ thống màn hình Led và một số thiết bị âm thanh tại hội trường nhà văn hóa phường phục vụ các hoạt động văn hóa và nhiệm vụ cấp bách của UBND phường Phú Hội của chủ đầu tư UBND phường Phú Hội với 4 gói thầu.
22/10/2024 14:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Phú Hội là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Phú Hội là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Phú Hội là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Phú Hội là chủ đầu tư của 3 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Phú Hội có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Phú Hội là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Lý trí là một chuyện, sinh vật con người lại là chuyện khác. Bạn có thể dễ dàng đưa ra một giải pháp lý trí cho điều gì đó và cùng lúc ấy hy vọng trong tim rằng nó sẽ không thành công. "
Luigi Pirandello
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh