Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Phú Lợi như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 35 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 53 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 123 gói thầu, trong đó có 39 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 124 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 118 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.599.651.899 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.882.599.233 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,91%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Phú Lợi như sau:
- Có quan hệ với 35 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.599.651.899 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 23.882.599.233 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,91%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND phường Phú Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư UBND phường Phú Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRI THỨC VIỆT
10/06/2025 23:29
Bên mời thầu UBND phường Phú Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư UBND phường Phú Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRI THỨC VIỆT
09/06/2025 23:00
Bên mời thầu UBND phường Phú Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư UBND phường Phú Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRI THỨC VIỆT
09/06/2025 22:58
Bên mời thầu UBND phường Phú Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư UBND phường Phú Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRI THỨC VIỆT
09/06/2025 22:55
Bên mời thầu UBND phường Phú Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư UBND phường Phú Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRI THỨC VIỆT
09/06/2025 22:53
Bên mời thầu UBND phường Phú Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 phường Phú Lợi của chủ đầu tư UBND phường Phú Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH BÌNH DƯƠNG
30/05/2025 12:17
Bên mời thầu UBND phường Phú Lợi đã đăng tải KHLCNT Thực hiện kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 phường Phú Lợi của chủ đầu tư UBND phường Phú Lợi với 1 gói thầu.
30/05/2025 12:14
Bên mời thầu UBND phường Phú Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND phường Phú Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN QUANG KHÔI
28/05/2025 21:38
Bên mời thầu UBND phường Phú Lợi đã đăng tải KHLCNT Duy tu mặt đường nhánh hẻm 585 xử lý ngập, khu 9, phường Phú Lợi, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương của chủ đầu tư UBND phường Phú Lợi với 1 gói thầu.
28/05/2025 21:33
Bên mời thầu UBND phường Phú Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ số hóa tại Ủy ban nhân dân phường Phú Lợi của chủ đầu tư UBND phường Phú Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
25/05/2025 22:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND phường Phú Lợi công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRI THỨC VIỆT
10/06/2025 23:29
UBND phường Phú Lợi công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRI THỨC VIỆT
09/06/2025 23:00
UBND phường Phú Lợi công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRI THỨC VIỆT
09/06/2025 22:58
UBND phường Phú Lợi công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRI THỨC VIỆT
09/06/2025 22:55
UBND phường Phú Lợi công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRI THỨC VIỆT
09/06/2025 22:53
UBND phường Phú Lợi công bố kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 phường Phú Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH BÌNH DƯƠNG
30/05/2025 12:17
UBND phường Phú Lợi đăng tải KHLCNT Thực hiện kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 phường Phú Lợi với 1 gói thầu.
30/05/2025 12:14
UBND phường Phú Lợi công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN QUANG KHÔI
28/05/2025 21:38
UBND phường Phú Lợi đăng tải KHLCNT Duy tu mặt đường nhánh hẻm 585 xử lý ngập, khu 9, phường Phú Lợi, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương với 1 gói thầu.
28/05/2025 21:33
UBND phường Phú Lợi công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ số hóa tại Ủy ban nhân dân phường Phú Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
25/05/2025 22:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND phường Phú Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư UBND phường Phú Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRI THỨC VIỆT
10/06/2025 23:29
Bên mời thầu UBND phường Phú Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư UBND phường Phú Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRI THỨC VIỆT
09/06/2025 23:00
Bên mời thầu UBND phường Phú Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư UBND phường Phú Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRI THỨC VIỆT
09/06/2025 22:58
Bên mời thầu UBND phường Phú Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư UBND phường Phú Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRI THỨC VIỆT
09/06/2025 22:55
Bên mời thầu UBND phường Phú Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư UBND phường Phú Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRI THỨC VIỆT
09/06/2025 22:53
Bên mời thầu UBND phường Phú Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 phường Phú Lợi của chủ đầu tư UBND phường Phú Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: VĂN PHÒNG ĐĂNG KÝ ĐẤT ĐAI TỈNH BÌNH DƯƠNG
30/05/2025 12:17
Bên mời thầu UBND phường Phú Lợi đã đăng tải KHLCNT Thực hiện kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 phường Phú Lợi của chủ đầu tư UBND phường Phú Lợi với 1 gói thầu.
30/05/2025 12:14
Bên mời thầu UBND phường Phú Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND phường Phú Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN QUANG KHÔI
28/05/2025 21:38
Bên mời thầu UBND phường Phú Lợi đã đăng tải KHLCNT Duy tu mặt đường nhánh hẻm 585 xử lý ngập, khu 9, phường Phú Lợi, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương của chủ đầu tư UBND phường Phú Lợi với 1 gói thầu.
28/05/2025 21:33
Bên mời thầu UBND phường Phú Lợi đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ số hóa tại Ủy ban nhân dân phường Phú Lợi của chủ đầu tư UBND phường Phú Lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
25/05/2025 22:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Phú Lợi là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Phú Lợi là chủ đầu tư của 53 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 53 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Phú Lợi là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Phú Lợi là chủ đầu tư của 124 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Phú Lợi có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Phú Lợi là chủ đầu tư có quan hệ với 35 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Yêu nhau không phải là nhìn nhau, nhưng là cùng nhau nhìn về một hướng. "
Saint Exupery
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh