Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND Phường Rạch Dừa như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.169.387.271 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 869.607.271 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 25,64%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND Phường Rạch Dừa như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.169.387.271 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 869.607.271 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 25,64%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND Phường Rạch Dừa đã đăng tải KHLCNT QUYẾT ĐỊNH
Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: “Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của UBND Phường Rạch Dừa” của chủ đầu tư UBND Phường Rạch Dừa với 1 gói thầu.
23/06/2025 16:36
Bên mời thầu UBND Phường Rạch Dừa đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa trụ sở UBND Phường Rạch Dừa của chủ đầu tư UBND Phường Rạch Dừa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG MINH
21/06/2025 16:02
Bên mời thầu UBND Phường Rạch Dừa đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt nhiệm vụ và dự toán kinh phí thực hiện, kế hoạch lựa chọn nhà thầu Cải tạo, sửa chữa trụ sở UBND Phường Rạch Dừa của chủ đầu tư UBND Phường Rạch Dừa với 2 gói thầu.
21/06/2025 15:58
Bên mời thầu UBND Phường Rạch Dừa đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, cải tạo trụ sở UBND Phường Rạch Dừa của chủ đầu tư UBND Phường Rạch Dừa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ - XÂY DỰNG KIM ĐẠT
21/06/2025 15:03
Bên mời thầu UBND Phường Rạch Dừa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND Phường Rạch Dừa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VIỄN THÔNG VTTECH
21/06/2025 14:55
Bên mời thầu UBND Phường Rạch Dừa đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt nhiệm vụ và dự toán kinh phí thực hiện, kế hoạch lựa chọn nhà thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị trụ sở UBND phường Rạch Dừa của chủ đầu tư UBND Phường Rạch Dừa với 1 gói thầu.
20/06/2025 15:50
Bên mời thầu UBND Phường Rạch Dừa đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt nhiệm vụ và dự toán kinh phí thực hiện, kế hoạch lựa chọn nhà thầu Cải tạo, sửa chữa trụ sở UBND Phường Rạch Dừa của chủ đầu tư UBND Phường Rạch Dừa với 1 gói thầu.
20/06/2025 15:46
Bên mời thầu UBND Phường Rạch Dừa đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt bảng điện tử Led tại cổng ra vào trụ sở UBND phường Rạch Dừa của chủ đầu tư UBND Phường Rạch Dừa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG PHÚ AN
13/06/2025 16:23
Bên mời thầu UBND Phường Rạch Dừa đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: “lắp đặt bảng điện tử Led tại cổng ra vào trụ sở UBND phường Rạch Dừa”. của chủ đầu tư UBND Phường Rạch Dừa với 1 gói thầu.
10/06/2025 15:02
Bên mời thầu UBND Phường Rạch Dừa đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của UBND Phường Rạch Dừa của chủ đầu tư UBND Phường Rạch Dừa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA HỌC CÔNG NGHỆ LƯU TRỮ PHƯƠNG NAM
02/06/2025 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND Phường Rạch Dừa đăng tải KHLCNT QUYẾT ĐỊNH
Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: “Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của UBND Phường Rạch Dừa” với 1 gói thầu.
23/06/2025 16:36
UBND Phường Rạch Dừa công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa trụ sở UBND Phường Rạch Dừa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG MINH
21/06/2025 16:02
UBND Phường Rạch Dừa đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt nhiệm vụ và dự toán kinh phí thực hiện, kế hoạch lựa chọn nhà thầu Cải tạo, sửa chữa trụ sở UBND Phường Rạch Dừa với 2 gói thầu.
21/06/2025 15:58
UBND Phường Rạch Dừa công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, cải tạo trụ sở UBND Phường Rạch Dừa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ - XÂY DỰNG KIM ĐẠT
21/06/2025 15:03
UBND Phường Rạch Dừa công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VIỄN THÔNG VTTECH
21/06/2025 14:55
UBND Phường Rạch Dừa đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt nhiệm vụ và dự toán kinh phí thực hiện, kế hoạch lựa chọn nhà thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị trụ sở UBND phường Rạch Dừa với 1 gói thầu.
20/06/2025 15:50
UBND Phường Rạch Dừa đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt nhiệm vụ và dự toán kinh phí thực hiện, kế hoạch lựa chọn nhà thầu Cải tạo, sửa chữa trụ sở UBND Phường Rạch Dừa với 1 gói thầu.
20/06/2025 15:46
UBND Phường Rạch Dừa công bố kết quả gói thầu Lắp đặt bảng điện tử Led tại cổng ra vào trụ sở UBND phường Rạch Dừa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG PHÚ AN
13/06/2025 16:23
UBND Phường Rạch Dừa đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: “lắp đặt bảng điện tử Led tại cổng ra vào trụ sở UBND phường Rạch Dừa”. với 1 gói thầu.
10/06/2025 15:02
UBND Phường Rạch Dừa công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của UBND Phường Rạch Dừa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA HỌC CÔNG NGHỆ LƯU TRỮ PHƯƠNG NAM
02/06/2025 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND Phường Rạch Dừa đã đăng tải KHLCNT QUYẾT ĐỊNH
Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: “Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của UBND Phường Rạch Dừa” của chủ đầu tư UBND Phường Rạch Dừa với 1 gói thầu.
23/06/2025 16:36
Bên mời thầu UBND Phường Rạch Dừa đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa trụ sở UBND Phường Rạch Dừa của chủ đầu tư UBND Phường Rạch Dừa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HOÀNG MINH
21/06/2025 16:02
Bên mời thầu UBND Phường Rạch Dừa đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt nhiệm vụ và dự toán kinh phí thực hiện, kế hoạch lựa chọn nhà thầu Cải tạo, sửa chữa trụ sở UBND Phường Rạch Dừa của chủ đầu tư UBND Phường Rạch Dừa với 2 gói thầu.
21/06/2025 15:58
Bên mời thầu UBND Phường Rạch Dừa đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, cải tạo trụ sở UBND Phường Rạch Dừa của chủ đầu tư UBND Phường Rạch Dừa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ - XÂY DỰNG KIM ĐẠT
21/06/2025 15:03
Bên mời thầu UBND Phường Rạch Dừa đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND Phường Rạch Dừa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VIỄN THÔNG VTTECH
21/06/2025 14:55
Bên mời thầu UBND Phường Rạch Dừa đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt nhiệm vụ và dự toán kinh phí thực hiện, kế hoạch lựa chọn nhà thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị trụ sở UBND phường Rạch Dừa của chủ đầu tư UBND Phường Rạch Dừa với 1 gói thầu.
20/06/2025 15:50
Bên mời thầu UBND Phường Rạch Dừa đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt nhiệm vụ và dự toán kinh phí thực hiện, kế hoạch lựa chọn nhà thầu Cải tạo, sửa chữa trụ sở UBND Phường Rạch Dừa của chủ đầu tư UBND Phường Rạch Dừa với 1 gói thầu.
20/06/2025 15:46
Bên mời thầu UBND Phường Rạch Dừa đã đăng tải kết quả gói thầu Lắp đặt bảng điện tử Led tại cổng ra vào trụ sở UBND phường Rạch Dừa của chủ đầu tư UBND Phường Rạch Dừa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG PHÚ AN
13/06/2025 16:23
Bên mời thầu UBND Phường Rạch Dừa đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: “lắp đặt bảng điện tử Led tại cổng ra vào trụ sở UBND phường Rạch Dừa”. của chủ đầu tư UBND Phường Rạch Dừa với 1 gói thầu.
10/06/2025 15:02
Bên mời thầu UBND Phường Rạch Dừa đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ của UBND Phường Rạch Dừa của chủ đầu tư UBND Phường Rạch Dừa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA HỌC CÔNG NGHỆ LƯU TRỮ PHƯƠNG NAM
02/06/2025 16:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Phường Rạch Dừa là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Phường Rạch Dừa là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Phường Rạch Dừa có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Phường Rạch Dừa là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự giấu diếm là nguyên tắc cơ bản của mọi nền chuyên chế. Không phải vũ lực mà là sự giấu diếm và kiểm duyệt. Khi bất cứ chính quyền hay nhà thờ nào nói với người dân của mình, “Anh không được đọc thứ này, anh không được biết thứ này,” kết quả cuối cùng là sự chuyên quyền và đàn áp, cho dù động cơ có cao quý đến thế nào. Chẳng cần bao nhiêu vũ lực để khống chế một người đã bị lừa dối theo cách này; ngược lại, không thứ vũ lực nào có thể khống chế một người tự do, người với tâm trí tự do. Không, không phải giá tra tấn mà cũng không phải bom nguyên tử, không gì có thể. Bạn không thể chinh phục một người tự do; cùng lắm bạn cũng chỉ có thể giết anh ta. "
Robert A Heinlein
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh