Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Tam Phú như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 46 nhà thầu.
- Đã công bố 21 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 64 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 240 gói thầu, trong đó có 32 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 28 gói (với 32 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 153 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 125 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 90 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 90 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 93,75%, Tư vấn 6,25%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 77.763.068.179 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 76.380.661.539 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,78%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Tam Phú như sau:
- Có quan hệ với 46 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 93,75%, Tư vấn 6,25%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 77.763.068.179 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 76.380.661.539 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,78%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND phường Tam Phú đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp chống ngập bờ bao rạch Ông Bông (đoạn từ cống Út Duyên hướng về cầu Ông Bông), phường Tam Phú của chủ đầu tư UBND phường Tam Phú với 6 gói thầu.
26/06/2025 16:08
UBND phường Tam Phú đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp chống ngập bờ bao rạch Ông Bông (đoạn từ cống Út Duyên hướng về cầu Ông Bông), phường Tam Phú.
26/06/2025 15:15
Bên mời thầu UBND phường Tam Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo KTKT của chủ đầu tư UBND phường Tam Phú.
20/05/2025 16:12
Bên mời thầu UBND phường Tam Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát công tác khảo sát xây dựng của chủ đầu tư UBND phường Tam Phú.
20/05/2025 16:10
Bên mời thầu UBND phường Tam Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình, địa chất và lập Báo cáo KTKT của chủ đầu tư UBND phường Tam Phú.
20/05/2025 16:09
Bên mời thầu UBND phường Tam Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư UBND phường Tam Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG DÂN DỤNG VÀ CÔNG NGHIỆP MẠNH HƯNG
20/05/2025 16:05
Bên mời thầu UBND phường Tam Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 2: Xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Tam Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ KINH DOANH XÂY DỰNG VŨ AN NAM
19/05/2025 14:37
Bên mời thầu UBND phường Tam Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 4: Xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Tam Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đông Lai
19/05/2025 14:34
Bên mời thầu UBND phường Tam Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Tam Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ HẠ TẦNG AN PHÁT
08/05/2025 10:08
Bên mời thầu UBND phường Tam Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Tam Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KHẢI PHONG
08/05/2025 10:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND phường Tam Phú đăng tải KHLCNT Nâng cấp chống ngập bờ bao rạch Ông Bông (đoạn từ cống Út Duyên hướng về cầu Ông Bông), phường Tam Phú với 6 gói thầu.
26/06/2025 16:08
UBND phường Tam Phú công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG PHƯỚC ĐỨC
20/05/2025 16:12
UBND phường Tam Phú công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát công tác khảo sát xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG QUANG PHONG
20/05/2025 16:10
UBND phường Tam Phú công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình, địa chất và lập Báo cáo KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIẾT KẾ XÂY DỰNG ĐỨC PHÁT
20/05/2025 16:09
UBND phường Tam Phú công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG DÂN DỤNG VÀ CÔNG NGHIỆP MẠNH HƯNG
20/05/2025 16:05
UBND phường Tam Phú đăng tải KHLCNT Nâng cấp chống ngập bờ bao rạch Ông Bông (đoạn từ cống Út Duyên hướng về cầu Ông Bông), phường Tam Phú với 4 gói thầu.
06/05/2025 12:03
UBND phường Tam Phú đăng tải KHLCNT Hẻm 188 đường Tam Bình, phường Tam Phú với 5 gói thầu.
23/04/2025 08:06
UBND phường Tam Phú đăng tải KHLCNT Nâng cấp Hẻm 78 đường Cây Keo, phường Tam Phú với 3 gói thầu.
23/04/2025 08:03
UBND phường Tam Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm định HSYC và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ ĐẤU THẦU TRÍ VIỆT
11/04/2025 15:29
UBND phường Tam Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập HSYC và đánh giá HSĐX gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ XÂY DỰNG HƯNG THỊNH
11/04/2025 15:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND phường Tam Phú đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp chống ngập bờ bao rạch Ông Bông (đoạn từ cống Út Duyên hướng về cầu Ông Bông), phường Tam Phú của chủ đầu tư UBND phường Tam Phú với 6 gói thầu.
26/06/2025 16:08
UBND phường Tam Phú đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp chống ngập bờ bao rạch Ông Bông (đoạn từ cống Út Duyên hướng về cầu Ông Bông), phường Tam Phú.
26/06/2025 15:15
Bên mời thầu UBND phường Tam Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo KTKT của chủ đầu tư UBND phường Tam Phú.
20/05/2025 16:12
Bên mời thầu UBND phường Tam Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát công tác khảo sát xây dựng của chủ đầu tư UBND phường Tam Phú.
20/05/2025 16:10
Bên mời thầu UBND phường Tam Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình, địa chất và lập Báo cáo KTKT của chủ đầu tư UBND phường Tam Phú.
20/05/2025 16:09
Bên mời thầu UBND phường Tam Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư UBND phường Tam Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG DÂN DỤNG VÀ CÔNG NGHIỆP MẠNH HƯNG
20/05/2025 16:05
Bên mời thầu UBND phường Tam Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 2: Xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Tam Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ KINH DOANH XÂY DỰNG VŨ AN NAM
19/05/2025 14:37
Bên mời thầu UBND phường Tam Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 4: Xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Tam Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đông Lai
19/05/2025 14:34
Bên mời thầu UBND phường Tam Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Tam Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ HẠ TẦNG AN PHÁT
08/05/2025 10:08
Bên mời thầu UBND phường Tam Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Tam Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KHẢI PHONG
08/05/2025 10:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Tam Phú là chủ đầu tư của 21 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Tam Phú là chủ đầu tư của 64 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 64 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Tam Phú là chủ đầu tư của 32 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 32 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Tam Phú là chủ đầu tư của 153 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Tam Phú có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Tam Phú là chủ đầu tư có quan hệ với 46 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Niềm tin có quyền năng sáng tạo và quyền năng hủy diệt. Con người có khả năng kỳ diệu để nắm lấy bất kỳ trải nghiệm nào trong đời và tạo ra một ý nghĩa hoặc phá bỏ quyền năng của mình hoặc có thể cứu mạng mình theo nghĩa đen. "
Tony Robbins
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh