Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THẮNG NHẤT như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 285.029.893 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 191.687.536 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 32,75%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THẮNG NHẤT như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 285.029.893 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 191.687.536 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 32,75%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG THẮNG NHẤT đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm tra, nghiệm thu của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THẮNG NHẤT.
06/06/2025 15:44
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG THẮNG NHẤT đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn Phường Thắng Nhất của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THẮNG NHẤT.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Điều tra, Quy hoạch và Định giá đất
06/06/2025 15:41
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG THẮNG NHẤT đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THẮNG NHẤT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN AN BÌNH ATP VIỆT NAM
06/06/2025 15:27
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG THẮNG NHẤT đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn phường Thắng Nhất của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THẮNG NHẤT với 2 gói thầu.
03/06/2025 11:39
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG THẮNG NHẤT đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn Phường Thắng Nhất, thành phố Vũng Tàu của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THẮNG NHẤT với 2 gói thầu.
25/03/2025 10:24
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG THẮNG NHẤT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Màn hình Led P2.5 của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THẮNG NHẤT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DỊCH VỤ QUẢNG CÁO TRÚC TÍN
31/12/2024 14:50
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG THẮNG NHẤT đã đăng tải KHLCNT UBND phường Thắng Nhất - Mua sắm Màn hình Led P2.5 của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THẮNG NHẤT với 1 gói thầu.
24/12/2024 11:10
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG THẮNG NHẤT đã đăng tải KHLCNT UBND phường Thắng Nhất - Mua sắm Màn hình Led P2.5 của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THẮNG NHẤT với 1 gói thầu.
23/12/2024 16:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND PHƯỜNG THẮNG NHẤT công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm tra, nghiệm thu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN AN BÌNH ATP VIỆT NAM
06/06/2025 15:44
UBND PHƯỜNG THẮNG NHẤT công bố kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn Phường Thắng Nhất.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Điều tra, Quy hoạch và Định giá đất
06/06/2025 15:41
UBND PHƯỜNG THẮNG NHẤT công bố kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN AN BÌNH ATP VIỆT NAM
06/06/2025 15:27
UBND PHƯỜNG THẮNG NHẤT đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn phường Thắng Nhất với 2 gói thầu.
03/06/2025 11:39
UBND PHƯỜNG THẮNG NHẤT đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn Phường Thắng Nhất, thành phố Vũng Tàu với 2 gói thầu.
25/03/2025 10:24
UBND PHƯỜNG THẮNG NHẤT công bố kết quả gói thầu Mua sắm Màn hình Led P2.5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DỊCH VỤ QUẢNG CÁO TRÚC TÍN
31/12/2024 14:50
UBND PHƯỜNG THẮNG NHẤT đăng tải KHLCNT UBND phường Thắng Nhất - Mua sắm Màn hình Led P2.5 với 1 gói thầu.
24/12/2024 11:10
UBND PHƯỜNG THẮNG NHẤT đăng tải KHLCNT UBND phường Thắng Nhất - Mua sắm Màn hình Led P2.5 với 1 gói thầu.
23/12/2024 16:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG THẮNG NHẤT đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm tra, nghiệm thu của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THẮNG NHẤT.
06/06/2025 15:44
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG THẮNG NHẤT đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn Phường Thắng Nhất của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THẮNG NHẤT.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Điều tra, Quy hoạch và Định giá đất
06/06/2025 15:41
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG THẮNG NHẤT đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THẮNG NHẤT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN AN BÌNH ATP VIỆT NAM
06/06/2025 15:27
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG THẮNG NHẤT đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn phường Thắng Nhất của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THẮNG NHẤT với 2 gói thầu.
03/06/2025 11:39
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG THẮNG NHẤT đã đăng tải KHLCNT Kiểm kê đất đai, lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn Phường Thắng Nhất, thành phố Vũng Tàu của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THẮNG NHẤT với 2 gói thầu.
25/03/2025 10:24
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG THẮNG NHẤT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Màn hình Led P2.5 của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THẮNG NHẤT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DỊCH VỤ QUẢNG CÁO TRÚC TÍN
31/12/2024 14:50
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG THẮNG NHẤT đã đăng tải KHLCNT UBND phường Thắng Nhất - Mua sắm Màn hình Led P2.5 của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THẮNG NHẤT với 1 gói thầu.
24/12/2024 11:10
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG THẮNG NHẤT đã đăng tải KHLCNT UBND phường Thắng Nhất - Mua sắm Màn hình Led P2.5 của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THẮNG NHẤT với 1 gói thầu.
23/12/2024 16:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THẮNG NHẤT là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THẮNG NHẤT là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THẮNG NHẤT có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THẮNG NHẤT là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Một trong những ưu điểm lớn nhất của diễn giả là chẳng những nói những điều cần nói mà còn biết không nói những gì không cần thiết. "
Cicero
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh