Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Thanh Khương như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 23 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 50 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 22 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 46 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 46 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 124.894.922.450 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 122.530.037.146 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,89%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Thanh Khương như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 124.894.922.450 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 122.530.037.146 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,89%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND phường Thanh Khương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư UBND phường Thanh Khương.
30/09/2024 09:03
Bên mời thầu UBND phường Thanh Khương đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư UBND phường Thanh Khương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/09/2024 10:02
Bên mời thầu UBND phường Thanh Khương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT công trình: Tu bổ, tôn tạo di tích chùa Bình Văn, phường Thanh Khương, thị xã Thuận Thành;Hạng mục: Nhà mẫu của chủ đầu tư UBND phường Thanh Khương với 6 gói thầu.
09/09/2024 16:28
Bên mời thầu UBND phường Thanh Khương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Dịch chuyển đường điện, trạm biến áp để phục vụ công tác GPMB của chủ đầu tư UBND phường Thanh Khương.
25/06/2024 17:57
Bên mời thầu UBND phường Thanh Khương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư UBND phường Thanh Khương.
25/06/2024 17:52
UBND phường Thanh Khương đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường mầm non Thanh Khương, phường Thanh Khương, thị xã Thuận Thành; Hạng mục: Nhà bếp ăn và các hạng mục phụ trợ.
17/06/2024 13:13
Bên mời thầu UBND phường Thanh Khương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Thanh Khương.
17/01/2024 11:11
Bên mời thầu UBND phường Thanh Khương đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Thanh Khương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/12/2023 16:21
UBND phường Thanh Khương đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mở rộng đường vành đai khu dân cư thôn Thanh Hoài, xã Thanh Khương, huyện Thuận Thành..
25/12/2023 11:11
Bên mời thầu UBND phường Thanh Khương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường Thanh Khương với 5 gói thầu.
23/12/2023 15:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND phường Thanh Khương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH đầu tư xây dựng và trùng tu Ánh Long
30/09/2024 09:03
UBND phường Thanh Khương công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
23/09/2024 08:20
UBND phường Thanh Khương đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/09/2024 10:02
UBND phường Thanh Khương đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT công trình: Tu bổ, tôn tạo di tích chùa Bình Văn, phường Thanh Khương, thị xã Thuận Thành;Hạng mục: Nhà mẫu với 6 gói thầu.
09/09/2024 16:28
UBND phường Thanh Khương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Dịch chuyển đường điện, trạm biến áp để phục vụ công tác GPMB.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HQT BẮC NINH
25/06/2024 17:57
UBND phường Thanh Khương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thành Long Khánh
25/06/2024 17:52
UBND phường Thanh Khương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thành Long Khánh
17/01/2024 11:11
UBND phường Thanh Khương công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
04/01/2024 09:02
UBND phường Thanh Khương đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/12/2023 16:21
UBND phường Thanh Khương đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng công trình với 5 gói thầu.
23/12/2023 15:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND phường Thanh Khương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư UBND phường Thanh Khương.
30/09/2024 09:03
Bên mời thầu UBND phường Thanh Khương đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư UBND phường Thanh Khương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/09/2024 10:02
Bên mời thầu UBND phường Thanh Khương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT công trình: Tu bổ, tôn tạo di tích chùa Bình Văn, phường Thanh Khương, thị xã Thuận Thành;Hạng mục: Nhà mẫu của chủ đầu tư UBND phường Thanh Khương với 6 gói thầu.
09/09/2024 16:28
Bên mời thầu UBND phường Thanh Khương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Dịch chuyển đường điện, trạm biến áp để phục vụ công tác GPMB của chủ đầu tư UBND phường Thanh Khương.
25/06/2024 17:57
Bên mời thầu UBND phường Thanh Khương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư UBND phường Thanh Khương.
25/06/2024 17:52
UBND phường Thanh Khương đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường mầm non Thanh Khương, phường Thanh Khương, thị xã Thuận Thành; Hạng mục: Nhà bếp ăn và các hạng mục phụ trợ.
17/06/2024 13:13
Bên mời thầu UBND phường Thanh Khương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Thanh Khương.
17/01/2024 11:11
Bên mời thầu UBND phường Thanh Khương đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Toàn bộ phần xây lắp của chủ đầu tư UBND phường Thanh Khương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/12/2023 16:21
UBND phường Thanh Khương đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mở rộng đường vành đai khu dân cư thôn Thanh Hoài, xã Thanh Khương, huyện Thuận Thành..
25/12/2023 11:11
Bên mời thầu UBND phường Thanh Khương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường Thanh Khương với 5 gói thầu.
23/12/2023 15:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Thanh Khương là chủ đầu tư của 23 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Thanh Khương là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Thanh Khương là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Thanh Khương là chủ đầu tư của 26 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Thanh Khương có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Thanh Khương là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Con người không học được nhiều lắm từ những bài học của lịch sử. Đó chính là bài học quan trọng nhất trong những bài học của lịch sử. "
Aldous Huxley
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026