Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 22 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.495.087.700 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.298.679.700 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,87%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC như sau:
- Có quan hệ với 18 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.495.087.700 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.298.679.700 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,87%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý, số hóa hồ sơ Đảng, Mặt trận và các Hội đoàn thể phường Thuận Phước từ năm 2015 đến 2025 của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC với 1 gói thầu.
05/06/2025 13:52
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công trang trí trực quan Tết Nguyên đán 2025 và trang trí 95 năm ngày thành lập Đảng cộng sản Việt Nam của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN QUẢNG CÁO THIÊN NHẬT PHÚ
23/01/2025 10:57
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Thi công trang trí trực quan Tết Nguyên đán 2025 và trang trí 95 năm ngày thành lập Đảng cộng sản Việt Nam của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC với 1 gói thầu.
20/01/2025 15:06
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ ANTT ở cơ sở trên địa bàn Phường Thuận Phước năm 2024 của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI PHÁP THÀNH
11/12/2024 14:41
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị thể dục, vui chơi ngoài trời tại các khu công viên vườn dạo trên địa bàn phường Thuận Phước năm 2024 của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THỂ THAO TVF MIỀN TRUNG
10/12/2024 09:25
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dầu ăn phục vụ công tác tổng kết phong trào thi đua yêu nước UBND phường Thuận Phước năm 2024 của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VẬN TẢI SANA MIỀN TRUNG
10/12/2024 09:12
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bánh phục vụ công tác tổng kết phong trào thi đua yêu nước UBND phường Thuận Phước năm 2024 của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP HƯNG TÀI
10/12/2024 08:58
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bánh phục vụ công tác tổng kết phong trào thi đua yêu nước UBND phường Thuận Phước năm 2024 của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC với 1 gói thầu.
04/12/2024 11:28
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Mua sắm dầu ăn phục vụ công tác tổng kết phong trào thi đua yêu nước UBND phường Thuận Phước năm 2024 của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC với 1 gói thầu.
04/12/2024 11:21
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị thể dục, vui chơi ngoài trời tại các khu công viên vườn dạo trên địa bàn phường Thuận Phước năm 2024 của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC với 1 gói thầu.
04/12/2024 11:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC đăng tải KHLCNT Chỉnh lý, số hóa hồ sơ Đảng, Mặt trận và các Hội đoàn thể phường Thuận Phước từ năm 2015 đến 2025 với 1 gói thầu.
05/06/2025 13:52
UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC công bố kết quả gói thầu Thi công trang trí trực quan Tết Nguyên đán 2025 và trang trí 95 năm ngày thành lập Đảng cộng sản Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN QUẢNG CÁO THIÊN NHẬT PHÚ
23/01/2025 10:57
UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC đăng tải KHLCNT Thi công trang trí trực quan Tết Nguyên đán 2025 và trang trí 95 năm ngày thành lập Đảng cộng sản Việt Nam với 1 gói thầu.
20/01/2025 15:06
UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ ANTT ở cơ sở trên địa bàn Phường Thuận Phước năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI PHÁP THÀNH
11/12/2024 14:41
UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị thể dục, vui chơi ngoài trời tại các khu công viên vườn dạo trên địa bàn phường Thuận Phước năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THỂ THAO TVF MIỀN TRUNG
10/12/2024 09:25
UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC công bố kết quả gói thầu Mua sắm dầu ăn phục vụ công tác tổng kết phong trào thi đua yêu nước UBND phường Thuận Phước năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VẬN TẢI SANA MIỀN TRUNG
10/12/2024 09:12
UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC công bố kết quả gói thầu Mua sắm bánh phục vụ công tác tổng kết phong trào thi đua yêu nước UBND phường Thuận Phước năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP HƯNG TÀI
10/12/2024 08:58
UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ ANTT ở cơ sở trên địa bàn Phường Thuận Phước năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
06/12/2024 14:32
UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC đăng tải KHLCNT Mua sắm bánh phục vụ công tác tổng kết phong trào thi đua yêu nước UBND phường Thuận Phước năm 2024 với 1 gói thầu.
04/12/2024 11:28
UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC đăng tải KHLCNT Mua sắm dầu ăn phục vụ công tác tổng kết phong trào thi đua yêu nước UBND phường Thuận Phước năm 2024 với 1 gói thầu.
04/12/2024 11:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý, số hóa hồ sơ Đảng, Mặt trận và các Hội đoàn thể phường Thuận Phước từ năm 2015 đến 2025 của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC với 1 gói thầu.
05/06/2025 13:52
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công trang trí trực quan Tết Nguyên đán 2025 và trang trí 95 năm ngày thành lập Đảng cộng sản Việt Nam của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN QUẢNG CÁO THIÊN NHẬT PHÚ
23/01/2025 10:57
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Thi công trang trí trực quan Tết Nguyên đán 2025 và trang trí 95 năm ngày thành lập Đảng cộng sản Việt Nam của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC với 1 gói thầu.
20/01/2025 15:06
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục cho lực lượng tham gia bảo vệ ANTT ở cơ sở trên địa bàn Phường Thuận Phước năm 2024 của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI PHÁP THÀNH
11/12/2024 14:41
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị thể dục, vui chơi ngoài trời tại các khu công viên vườn dạo trên địa bàn phường Thuận Phước năm 2024 của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THỂ THAO TVF MIỀN TRUNG
10/12/2024 09:25
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dầu ăn phục vụ công tác tổng kết phong trào thi đua yêu nước UBND phường Thuận Phước năm 2024 của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VẬN TẢI SANA MIỀN TRUNG
10/12/2024 09:12
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bánh phục vụ công tác tổng kết phong trào thi đua yêu nước UBND phường Thuận Phước năm 2024 của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP HƯNG TÀI
10/12/2024 08:58
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bánh phục vụ công tác tổng kết phong trào thi đua yêu nước UBND phường Thuận Phước năm 2024 của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC với 1 gói thầu.
04/12/2024 11:28
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Mua sắm dầu ăn phục vụ công tác tổng kết phong trào thi đua yêu nước UBND phường Thuận Phước năm 2024 của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC với 1 gói thầu.
04/12/2024 11:21
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị thể dục, vui chơi ngoài trời tại các khu công viên vườn dạo trên địa bàn phường Thuận Phước năm 2024 của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC với 1 gói thầu.
04/12/2024 11:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC là chủ đầu tư của 21 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 21 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND PHƯỜNG THUẬN PHƯỚC là chủ đầu tư có quan hệ với 18 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hạnh phúc tựa như một chiếc ly khoét đáy, nếu quên châm đầy mỗi ngày thì chẳng mấy chốc nó sẽ cạn kiệt. "
Diệp Lạc Vô Tâm
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh