Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Tiên Cát như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 40 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 30 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 27 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 90,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 34.568.670.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 34.477.745.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,26%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Tiên Cát như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,00%, Xây lắp 90,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 34.568.670.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 34.477.745.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,26%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND phường Tiên Cát đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường Tiên Cát với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 16:46
Bên mời thầu UBND phường Tiên Cát đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa một số tuyến đường giao thông phường Tiên Cát, thành phố Việt Trì của chủ đầu tư UBND phường Tiên Cát với 5 gói thầu.
14/09/2022 15:46
UBND phường Tiên Cát đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa một số tuyến đường giao thông phường Tiên Cát, thành phố Việt Trì.
14/09/2022 07:00
Bên mời thầu UBND phường Tiên Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường Tiên Cát.
31/07/2022 07:18
Bên mời thầu UBND phường Tiên Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường Tiên Cát.
30/07/2022 18:55
Bên mời thầu UBND phường Tiên Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường Tiên Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần cơ khí và xây dựng Thành công
28/07/2022 14:08
Bên mời thầu UBND phường Tiên Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường Tiên Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần cơ khí và xây dựng Thành công
10/06/2022 09:42
Bên mời thầu UBND phường Tiên Cát đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường Tiên Cát với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/05/2022 14:39
Bên mời thầu UBND phường Tiên Cát đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông khu Thành Công (đoạn từ cổng Trung tâm GDTX tỉnh đến đường Tiên Dung), phường Tiên Cát, thành phố Việt Trì của chủ đầu tư UBND phường Tiên Cát với 5 gói thầu.
27/05/2022 08:13
UBND phường Tiên Cát đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông khu Thành Công (đoạn từ cổng Trung tâm GDTX tỉnh đến đường Tiên Dung), phường Tiên Cát, thành phố Việt Trì.
27/05/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND phường Tiên Cát công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình với 2 nhà thầu tham gia.
27/09/2022 09:31
UBND phường Tiên Cát đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 16:46
UBND phường Tiên Cát đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa một số tuyến đường giao thông phường Tiên Cát, thành phố Việt Trì với 5 gói thầu.
14/09/2022 15:46
UBND phường Tiên Cát công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn đầu tư và xây dựng Châu Phong
31/07/2022 07:18
UBND phường Tiên Cát công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần cơ khí và xây dựng Thành công
30/07/2022 18:55
UBND phường Tiên Cát công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần cơ khí và xây dựng Thành công
28/07/2022 14:08
UBND phường Tiên Cát công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình với 2 nhà thầu tham gia.
10/06/2022 09:54
UBND phường Tiên Cát công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần cơ khí và xây dựng Thành công
10/06/2022 09:42
UBND phường Tiên Cát công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình với 2 nhà thầu tham gia.
03/06/2022 09:13
UBND phường Tiên Cát đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/05/2022 14:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND phường Tiên Cát đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường Tiên Cát với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 16:46
Bên mời thầu UBND phường Tiên Cát đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa một số tuyến đường giao thông phường Tiên Cát, thành phố Việt Trì của chủ đầu tư UBND phường Tiên Cát với 5 gói thầu.
14/09/2022 15:46
UBND phường Tiên Cát đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa một số tuyến đường giao thông phường Tiên Cát, thành phố Việt Trì.
14/09/2022 07:00
Bên mời thầu UBND phường Tiên Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường Tiên Cát.
31/07/2022 07:18
Bên mời thầu UBND phường Tiên Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường Tiên Cát.
30/07/2022 18:55
Bên mời thầu UBND phường Tiên Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường Tiên Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần cơ khí và xây dựng Thành công
28/07/2022 14:08
Bên mời thầu UBND phường Tiên Cát đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường Tiên Cát.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần cơ khí và xây dựng Thành công
10/06/2022 09:42
Bên mời thầu UBND phường Tiên Cát đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND phường Tiên Cát với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
30/05/2022 14:39
Bên mời thầu UBND phường Tiên Cát đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường giao thông khu Thành Công (đoạn từ cổng Trung tâm GDTX tỉnh đến đường Tiên Dung), phường Tiên Cát, thành phố Việt Trì của chủ đầu tư UBND phường Tiên Cát với 5 gói thầu.
27/05/2022 08:13
UBND phường Tiên Cát đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp đường giao thông khu Thành Công (đoạn từ cổng Trung tâm GDTX tỉnh đến đường Tiên Dung), phường Tiên Cát, thành phố Việt Trì.
27/05/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Tiên Cát là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Tiên Cát là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 13 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Tiên Cát là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 10 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Tiên Cát là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Tiên Cát có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Tiên Cát là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trong khi từ 9:00 đến 5:00 và điều xảy ra trong công việc rất quan trọng… điều diễn ra từ 5:00 đến 9:00, trong khi bạn không làm việc, chắc chắn còn quan trọng hơn. "
Zig Ziglar
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh