Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Trường Thi như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.461.926.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.436.268.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,04%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Trường Thi như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.461.926.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.436.268.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,04%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND phường Trường Thi đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình, cắm mốc quy hoạch, lập quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500 của chủ đầu tư UBND phường Trường Thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ KIỂM ĐỊNH CÔNG TRÌNH
20/05/2026 15:21
UBND phường Trường Thi đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng cơ sở hạ tầng khu tái định cư trên địa bàn phường Trường Thi phục vụ giải phóng mặt bằng dự án đường sắt tốc độ cao trên trục Bắc - Nam.
14/05/2026 14:14
Bên mời thầu UBND phường Trường Thi đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn khảo sát địa hình, cắm mốc quy hoạch, lập quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500 dự án: Xây dựng cơ sở hạ tầng khu tái định cư trên địa bàn phường Trường Thi phục vụ giải phóng mặt bằng dự án đường sắt tốc độ cao trên trục Bắc -Nam của chủ đầu tư UBND phường Trường Thi với 1 gói thầu.
14/05/2026 14:06
Bên mời thầu UBND phường Trường Thi đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn khảo sát địa hình, cắm mốc quy hoạch, lập quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500 dự án: Xây dựng cơ sở hạ tầng khu tái định cư trên địa bàn phường Trường Thi phục vụ giải phóng mặt bằng dự án đường sắt tốc độ cao trên trục Bắc Nam của chủ đầu tư UBND phường Trường Thi với 1 gói thầu.
13/05/2026 14:35
UBND phường Trường Thi đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng cơ sở hạ tầng khu tái định cư trên địa bàn phường Trường Thi phục vụ giải phóng mặt bằng dự án đường sắt tốc độ cao trên trục Bắc Nam.
13/05/2026 14:14
Bên mời thầu UBND phường Trường Thi đã đăng tải KHLCNT Trích đo địa chính phục vụ GPMB thực hiện xây dựng hạ tầng khu dân cư tập trung Liên Bảo, xã Thành Lợi, huyện Vụ Bản ( thôn Đắc Lực) nay thuộc phường Trường Thi, tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư UBND phường Trường Thi với 1 gói thầu.
28/01/2026 15:51
Bên mời thầu UBND phường Trường Thi đã đăng tải kết quả gói thầu Trích đo địa chính phục vụ GPMB của chủ đầu tư UBND phường Trường Thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG ĐÀI BẮC
10/01/2026 15:48
Bên mời thầu UBND phường Trường Thi đã đăng tải KHLCNT Trích đo địa chính phục vụ GPMB thực hiện xây dựng hạ tầng khu dân cư tập trung Liên Bảo, xã Thành Lợi, huyện Vụ Bản ( thôn Đắc Lực) nay thuộc phường Trường Thi, tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư UBND phường Trường Thi với 1 gói thầu.
10/01/2026 15:15
Bên mời thầu UBND phường Trường Thi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư UBND phường Trường Thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂN HƯNG THỊNH
01/07/2025 08:33
Bên mời thầu UBND phường Trường Thi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND phường Trường Thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG
26/06/2025 14:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND phường Trường Thi công bố kết quả gói thầu Trích đo địa chính phục vụ GPMB.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG ĐÀI BẮC
10/01/2026 15:48
UBND phường Trường Thi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂN HƯNG THỊNH
01/07/2025 08:33
UBND phường Trường Thi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG
26/06/2025 14:34
UBND phường Trường Thi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG NGỌC TRÀ
26/06/2025 14:27
UBND phường Trường Thi đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước lập thiết kế bản vẽ thi công công trình: Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang liệt sỹ thành phố Nam Định với 3 gói thầu.
20/06/2025 15:33
UBND phường Trường Thi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra nhiệm vụ và dự toán chi phí bước lập thiết kế bản vẽ thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QH
30/05/2025 16:31
UBND phường Trường Thi công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập nhiệm vụ và dự toán chi phí bước lập thiết kế bản vẽ thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HOA NGỌC LAN
30/05/2025 16:29
UBND phường Trường Thi đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu bước chuẩn bị đầu tư công trình: Cải tạo, nâng cấp nghĩa trang liệt sỹ thành phố Nam Định với 2 gói thầu.
27/05/2025 09:36
UBND phường Trường Thi công bố kết quả gói thầu Thi công công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẠN XUÂN UST
10/04/2025 15:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND phường Trường Thi đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát địa hình, cắm mốc quy hoạch, lập quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500 của chủ đầu tư UBND phường Trường Thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ KIỂM ĐỊNH CÔNG TRÌNH
20/05/2026 15:21
UBND phường Trường Thi đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng cơ sở hạ tầng khu tái định cư trên địa bàn phường Trường Thi phục vụ giải phóng mặt bằng dự án đường sắt tốc độ cao trên trục Bắc - Nam.
14/05/2026 14:14
Bên mời thầu UBND phường Trường Thi đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn khảo sát địa hình, cắm mốc quy hoạch, lập quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500 dự án: Xây dựng cơ sở hạ tầng khu tái định cư trên địa bàn phường Trường Thi phục vụ giải phóng mặt bằng dự án đường sắt tốc độ cao trên trục Bắc -Nam của chủ đầu tư UBND phường Trường Thi với 1 gói thầu.
14/05/2026 14:06
Bên mời thầu UBND phường Trường Thi đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn khảo sát địa hình, cắm mốc quy hoạch, lập quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500 dự án: Xây dựng cơ sở hạ tầng khu tái định cư trên địa bàn phường Trường Thi phục vụ giải phóng mặt bằng dự án đường sắt tốc độ cao trên trục Bắc Nam của chủ đầu tư UBND phường Trường Thi với 1 gói thầu.
13/05/2026 14:35
UBND phường Trường Thi đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng cơ sở hạ tầng khu tái định cư trên địa bàn phường Trường Thi phục vụ giải phóng mặt bằng dự án đường sắt tốc độ cao trên trục Bắc Nam.
13/05/2026 14:14
Bên mời thầu UBND phường Trường Thi đã đăng tải KHLCNT Trích đo địa chính phục vụ GPMB thực hiện xây dựng hạ tầng khu dân cư tập trung Liên Bảo, xã Thành Lợi, huyện Vụ Bản ( thôn Đắc Lực) nay thuộc phường Trường Thi, tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư UBND phường Trường Thi với 1 gói thầu.
28/01/2026 15:51
Bên mời thầu UBND phường Trường Thi đã đăng tải kết quả gói thầu Trích đo địa chính phục vụ GPMB của chủ đầu tư UBND phường Trường Thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG ĐÀI BẮC
10/01/2026 15:48
Bên mời thầu UBND phường Trường Thi đã đăng tải KHLCNT Trích đo địa chính phục vụ GPMB thực hiện xây dựng hạ tầng khu dân cư tập trung Liên Bảo, xã Thành Lợi, huyện Vụ Bản ( thôn Đắc Lực) nay thuộc phường Trường Thi, tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư UBND phường Trường Thi với 1 gói thầu.
10/01/2026 15:15
Bên mời thầu UBND phường Trường Thi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư UBND phường Trường Thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂN HƯNG THỊNH
01/07/2025 08:33
Bên mời thầu UBND phường Trường Thi đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND phường Trường Thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG
26/06/2025 14:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Trường Thi là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Trường Thi là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Trường Thi là chủ đầu tư của 21 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Trường Thi có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Trường Thi là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cô giáo, thầy giáo trong chế độ ta cần phải góp phần vào công cuộc xây dựng XHCN. Phải có chí khí cao thượng, phải “tiên ưu, hậu lạc”, nghĩa là khó khăn thì chịu trước thiên hạ, sung sướng thì hưởng sau thiên hạ. Người thầy giáo tốt, thầy giáo xứng đáng là thầy giáo, là người vẻ vang nhất. Dù tên tuổi không đăng lên báo, không được thưởng huân chương, song những người thầy tốt là những anh hùng vô danh. "
Hồ Chí Minh
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh