Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Tứ Minh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 14 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 37 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 28 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 62,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.961.566.783 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.871.062.481 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND phường Tứ Minh như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 37,50%, Xây lắp 62,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.961.566.783 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.871.062.481 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,41%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND phường Tứ Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07 của chủ đầu tư UBND phường Tứ Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY LẮP VÀ SỬA CHỮA ĐIỆN SAO THÁI DƯƠNG
22/04/2025 17:51
Bên mời thầu UBND phường Tứ Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 của chủ đầu tư UBND phường Tứ Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ 569
15/04/2025 16:23
Bên mời thầu UBND phường Tứ Minh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07 của chủ đầu tư UBND phường Tứ Minh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/04/2025 15:47
Bên mời thầu UBND phường Tứ Minh đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp tuyến đường Vũ Mạnh Hùng, phường Tứ Minh, thành phố Hải Dương (đoạn từ đường Trường Chinh đến Đình Lộ Cương) của chủ đầu tư UBND phường Tứ Minh với 7 gói thầu.
31/03/2025 18:33
UBND phường Tứ Minh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp tuyến đường Vũ Mạnh Hùng, phường Tứ Minh, thành phố Hải Dương (đoạn từ đường Trường Chinh đến Đình Lộ Cương).
31/03/2025 18:18
Bên mời thầu UBND phường Tứ Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm gói thầu: Hỗ trợ nhà văn hóa các khu dân cư phường Tứ Minh của chủ đầu tư UBND phường Tứ Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỈNH LONG VIỆT NAM
06/04/2024 15:23
Bên mời thầu UBND phường Tứ Minh đã đăng tải TBMT Mua sắm gói thầu: Hỗ trợ nhà văn hóa các khu dân cư phường Tứ Minh của chủ đầu tư UBND phường Tứ Minh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/01/2024 15:48
Bên mời thầu UBND phường Tứ Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Xây dựng phần mềm số hóa tài liệu của chủ đầu tư UBND phường Tứ Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐẠO
24/01/2024 12:08
Bên mời thầu UBND phường Tứ Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND phường Tứ Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TNS HẢI DƯƠNG
02/11/2023 10:37
Bên mời thầu UBND phường Tứ Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT,đánh giá Hồ sơ dự thầu,đại diện bên mời thầu đăng tải E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND phường Tứ Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Công nghệ và Dịch vụ Hoàng Long
02/11/2023 10:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND phường Tứ Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ 569
15/04/2025 16:23
UBND phường Tứ Minh đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp tuyến đường Vũ Mạnh Hùng, phường Tứ Minh, thành phố Hải Dương (đoạn từ đường Trường Chinh đến Đình Lộ Cương) với 7 gói thầu.
31/03/2025 18:33
UBND phường Tứ Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Xây dựng phần mềm số hóa tài liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐẠO
24/01/2024 12:08
UBND phường Tứ Minh công bố kết quả gói thầu Thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TNS HẢI DƯƠNG
02/11/2023 10:37
UBND phường Tứ Minh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT,đánh giá Hồ sơ dự thầu,đại diện bên mời thầu đăng tải E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Công nghệ và Dịch vụ Hoàng Long
02/11/2023 10:36
UBND phường Tứ Minh đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Xây dựng phần mềm số hóa tài liệu theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/11/2023 10:31
UBND phường Tứ Minh đăng tải KHLCNT Xây dựng phần mềm số hóa tài liệu phục vụ công tác chuyên môn phường Tứ Minh, thành phố Hải Dương với 3 gói thầu.
02/11/2023 10:18
UBND phường Tứ Minh công bố kết quả gói thầu Số 04: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ 569
19/10/2023 18:03
UBND phường Tứ Minh công bố kết quả gói thầu Số 03: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH ĐÔNG
19/10/2023 17:59
UBND phường Tứ Minh công bố kết quả gói thầu Số 08: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THANH MAI
19/10/2023 17:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND phường Tứ Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07 của chủ đầu tư UBND phường Tứ Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY LẮP VÀ SỬA CHỮA ĐIỆN SAO THÁI DƯƠNG
22/04/2025 17:51
Bên mời thầu UBND phường Tứ Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 của chủ đầu tư UBND phường Tứ Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ 569
15/04/2025 16:23
Bên mời thầu UBND phường Tứ Minh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07 của chủ đầu tư UBND phường Tứ Minh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/04/2025 15:47
Bên mời thầu UBND phường Tứ Minh đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp tuyến đường Vũ Mạnh Hùng, phường Tứ Minh, thành phố Hải Dương (đoạn từ đường Trường Chinh đến Đình Lộ Cương) của chủ đầu tư UBND phường Tứ Minh với 7 gói thầu.
31/03/2025 18:33
UBND phường Tứ Minh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp tuyến đường Vũ Mạnh Hùng, phường Tứ Minh, thành phố Hải Dương (đoạn từ đường Trường Chinh đến Đình Lộ Cương).
31/03/2025 18:18
Bên mời thầu UBND phường Tứ Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm gói thầu: Hỗ trợ nhà văn hóa các khu dân cư phường Tứ Minh của chủ đầu tư UBND phường Tứ Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐỈNH LONG VIỆT NAM
06/04/2024 15:23
Bên mời thầu UBND phường Tứ Minh đã đăng tải TBMT Mua sắm gói thầu: Hỗ trợ nhà văn hóa các khu dân cư phường Tứ Minh của chủ đầu tư UBND phường Tứ Minh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/01/2024 15:48
Bên mời thầu UBND phường Tứ Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Xây dựng phần mềm số hóa tài liệu của chủ đầu tư UBND phường Tứ Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG ĐẠO
24/01/2024 12:08
Bên mời thầu UBND phường Tứ Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND phường Tứ Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TNS HẢI DƯƠNG
02/11/2023 10:37
Bên mời thầu UBND phường Tứ Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT,đánh giá Hồ sơ dự thầu,đại diện bên mời thầu đăng tải E-HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND phường Tứ Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Công nghệ và Dịch vụ Hoàng Long
02/11/2023 10:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Tứ Minh là chủ đầu tư của 14 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Tứ Minh là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Tứ Minh là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Tứ Minh là chủ đầu tư của 28 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Tứ Minh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND phường Tứ Minh là chủ đầu tư có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sứ mệnh chân chính của con người là sống, chứ không phải là tồn tại. "
Jack London
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh