Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 25 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 88,89%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.202.177.222 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.031.592.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,29%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 88,89%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.202.177.222 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.031.592.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,29%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG VIỆT SƠN
11/12/2023 16:22
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ đã đăng tải TBMT Gói thầu: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/11/2023 15:32
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ đã đăng tải TBMT Gói thầu: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/11/2023 14:51
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THIÊN PHÚ NT
04/11/2023 15:44
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ đã đăng tải KHLCNT KTLCNT Công trình: Nâng cấp, cải tạo Khối nhà làm việc Đảng ủy và Đoàn thể phường Vĩnh Thọ của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ với 6 gói thầu.
13/10/2023 14:09
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ đã đăng tải KHLCNT Kè chống sạt lở đường Phạm Văn Đồng, tổ 35 Sơn Hải, phường Vĩnh Thọ của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ với 3 gói thầu.
06/10/2023 16:40
UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Kè chống sạt lở đường Phạm Văn Đồng, tổ 35 Sơn Hải, phường Vĩnh Thọ.
06/10/2023 16:16
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu B1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG VIỆT SƠN
06/10/2023 16:03
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ đã đăng tải TBMT Gói thầu: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/10/2023 15:34
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ đã đăng tải KHLCNT KTLCNT Công trình: Nâng cấp, cải tạo Khối nhà làm việc Đảng ủy và Đoàn thể phường Vĩnh Thọ của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ với 6 gói thầu.
03/10/2023 16:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG VIỆT SƠN
11/12/2023 16:22
UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ công bố KQMT gói thầu Gói thầu: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
25/11/2023 09:29
UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ đăng tải TBMT Gói thầu: Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/11/2023 15:32
UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ đăng tải TBMT Gói thầu: Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/11/2023 14:51
UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ đăng tải KHLCNT KTLCNT Công trình: Nâng cấp, cải tạo Khối nhà làm việc Đảng ủy và Đoàn thể phường Vĩnh Thọ với 6 gói thầu.
13/10/2023 14:09
UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ đăng tải KHLCNT Kè chống sạt lở đường Phạm Văn Đồng, tổ 35 Sơn Hải, phường Vĩnh Thọ với 3 gói thầu.
06/10/2023 16:40
UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ đăng tải KHLCNT KTLCNT Công trình: Nâng cấp, cải tạo Khối nhà làm việc Đảng ủy và Đoàn thể phường Vĩnh Thọ với 6 gói thầu.
03/10/2023 16:22
UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ đăng tải KHLCNT Cải tạo vỉa hè, mặt đường và nâng cấp hệ thống thoát nước đường Tôn Thất Tùng, phường Vĩnh Thọ với 3 gói thầu.
07/09/2023 11:04
UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ đăng tải KHLCNT Cải tạo vỉa hè, mặt đường và nâng cấp hệ thống thoát nước đường Tôn Thất Tùng, phường Vĩnh Thọ với 3 gói thầu.
07/09/2023 09:29
UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ công bố KQMT gói thầu Thực hiện số hoá Sổ hộ tịch giai đoạn 2022 - 2024 với 4 nhà thầu tham gia.
31/08/2023 16:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG VIỆT SƠN
11/12/2023 16:22
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ đã đăng tải TBMT Gói thầu: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/11/2023 15:32
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ đã đăng tải TBMT Gói thầu: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/11/2023 14:51
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THIÊN PHÚ NT
04/11/2023 15:44
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ đã đăng tải KHLCNT KTLCNT Công trình: Nâng cấp, cải tạo Khối nhà làm việc Đảng ủy và Đoàn thể phường Vĩnh Thọ của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ với 6 gói thầu.
13/10/2023 14:09
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ đã đăng tải KHLCNT Kè chống sạt lở đường Phạm Văn Đồng, tổ 35 Sơn Hải, phường Vĩnh Thọ của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ với 3 gói thầu.
06/10/2023 16:40
UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Kè chống sạt lở đường Phạm Văn Đồng, tổ 35 Sơn Hải, phường Vĩnh Thọ.
06/10/2023 16:16
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu B1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG VIỆT SƠN
06/10/2023 16:03
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ đã đăng tải TBMT Gói thầu: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/10/2023 15:34
Bên mời thầu UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ đã đăng tải KHLCNT KTLCNT Công trình: Nâng cấp, cải tạo Khối nhà làm việc Đảng ủy và Đoàn thể phường Vĩnh Thọ của chủ đầu tư UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ với 6 gói thầu.
03/10/2023 16:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND PHƯỜNG VĨNH THỌ là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi muốn nhắc nhở bạn rằng cực đoan trong bảo vệ nền độc lập không phải là vô đạo đức! Và tôi cũng muốn nhắc bạn rằng tiết chế trong theo đuổi công lý chẳng phải là đức hạnh. "
Barry Goldwater
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026