Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND Quận Bắc Từ Liêm như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 148 nhà thầu.
- Đã công bố 29 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 8 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 131 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 296 gói thầu, trong đó có 121 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 49 gói (với 52 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 202 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 158 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 165 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 162 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 19,23%, Tư vấn 30,77%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 273.453.684.591 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 259.244.414.358 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,20%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND Quận Bắc Từ Liêm như sau:
- Có quan hệ với 148 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 19,23%, Tư vấn 30,77%, Phi tư vấn 25,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 273.453.684.591 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 259.244.414.358 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,20%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND Quận Bắc Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư UBND Quận Bắc Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ TECHNOFIRE VIỆT NAM
01/07/2025 15:07
Bên mời thầu UBND Quận Bắc Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 16: Tư vấn khảo sát, lập thiết kế bản vẽ thi công dự toán của chủ đầu tư UBND Quận Bắc Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và kiểm định xây dựng Việt Nam
27/06/2025 18:24
Bên mời thầu UBND Quận Bắc Từ Liêm đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT giai đoạn thực hiện dự án thành phần 1.2:Bồi thường, hỗ trợ và tái định cư thực hiện giải phóng mặt bằng trên địa bàn quận Bắc Từ Liêm thuộc Dự án đầu tư xây dựng cầu Thượng Cát và đường hai đầu cầu của chủ đầu tư UBND Quận Bắc Từ Liêm với 7 gói thầu.
11/06/2025 10:36
UBND Quận Bắc Từ Liêm đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án thành phần 1.2: Bồi thường, hỗ trợ tái định cư thực hiện giải phóng mặt bằng trên địa bàn quận Bắc Từ Liêm thuộc Dự án đầu tư xây dựng cầu Thượng Cát và đường hai đầu cầu.
11/06/2025 10:10
Bên mời thầu UBND Quận Bắc Từ Liêm đã đăng tải TBMT Gói thầu số 12: Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư UBND Quận Bắc Từ Liêm với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/06/2025 17:22
Bên mời thầu UBND Quận Bắc Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư UBND Quận Bắc Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC
21/05/2025 15:06
Bên mời thầu UBND Quận Bắc Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu tư vấn thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư UBND Quận Bắc Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ QUẢN LÝ XÂY DỰNG DSC
21/05/2025 15:03
Bên mời thầu UBND Quận Bắc Từ Liêm đã đăng tải KHLCNT dự án Xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu đất dịch vụ tại các ô quy hoạch DV07, DV10 phường Tây Tựu, quận Bắc Từ Liêm của chủ đầu tư UBND Quận Bắc Từ Liêm với 10 gói thầu.
09/05/2025 16:15
UBND Quận Bắc Từ Liêm đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu đất dịch vụ tại các ô quy hoạch DV07, DV10 phường Tây Tựu, quận Bắc Từ Liêm.
09/05/2025 15:15
Bên mời thầu UBND Quận Bắc Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 15: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT các gói thầu số 16; 18; 19; 21 của chủ đầu tư UBND Quận Bắc Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG HẢI PHONG
24/04/2025 15:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND Quận Bắc Từ Liêm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC
21/05/2025 15:06
UBND Quận Bắc Từ Liêm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu tư vấn thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ QUẢN LÝ XÂY DỰNG DSC
21/05/2025 15:03
UBND Quận Bắc Từ Liêm đăng tải KHLCNT dự án Xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu đất dịch vụ tại các ô quy hoạch DV07, DV10 phường Tây Tựu, quận Bắc Từ Liêm với 10 gói thầu.
09/05/2025 16:15
UBND Quận Bắc Từ Liêm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 15: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT các gói thầu số 16; 18; 19; 21.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG HẢI PHONG
24/04/2025 15:45
UBND Quận Bắc Từ Liêm đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu lập đồ án Điều chỉnh cục bộ quy hoạch phân khu H2-1, tỷ lệ 1/2000 tại Khu đô thị mới Cổ Nhuế- Xuân Đỉnh, quận Bắc Từ Liêm với 2 gói thầu.
27/02/2025 15:43
UBND Quận Bắc Từ Liêm đăng tải KHLCNT Xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu đất dịch vụ tại các ô quy hoạch DV04, DV08 phường Tây Tựu, Liên Mạc, quận Bắc Từ Liêm với 1 gói thầu.
13/02/2025 09:42
UBND Quận Bắc Từ Liêm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Thẩm tra báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIAO THÔNG VÀ XÂY DỰNG HÀ NỘI
24/01/2025 16:58
UBND Quận Bắc Từ Liêm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn lập báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG BẠCH ĐẰNG 389
24/01/2025 16:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND Quận Bắc Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư UBND Quận Bắc Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ TECHNOFIRE VIỆT NAM
01/07/2025 15:07
Bên mời thầu UBND Quận Bắc Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 16: Tư vấn khảo sát, lập thiết kế bản vẽ thi công dự toán của chủ đầu tư UBND Quận Bắc Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và kiểm định xây dựng Việt Nam
27/06/2025 18:24
Bên mời thầu UBND Quận Bắc Từ Liêm đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch LCNT giai đoạn thực hiện dự án thành phần 1.2:Bồi thường, hỗ trợ và tái định cư thực hiện giải phóng mặt bằng trên địa bàn quận Bắc Từ Liêm thuộc Dự án đầu tư xây dựng cầu Thượng Cát và đường hai đầu cầu của chủ đầu tư UBND Quận Bắc Từ Liêm với 7 gói thầu.
11/06/2025 10:36
UBND Quận Bắc Từ Liêm đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án thành phần 1.2: Bồi thường, hỗ trợ tái định cư thực hiện giải phóng mặt bằng trên địa bàn quận Bắc Từ Liêm thuộc Dự án đầu tư xây dựng cầu Thượng Cát và đường hai đầu cầu.
11/06/2025 10:10
Bên mời thầu UBND Quận Bắc Từ Liêm đã đăng tải TBMT Gói thầu số 12: Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư UBND Quận Bắc Từ Liêm với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/06/2025 17:22
Bên mời thầu UBND Quận Bắc Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu tư vấn thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư UBND Quận Bắc Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HDC
21/05/2025 15:06
Bên mời thầu UBND Quận Bắc Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu tư vấn thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư UBND Quận Bắc Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ QUẢN LÝ XÂY DỰNG DSC
21/05/2025 15:03
Bên mời thầu UBND Quận Bắc Từ Liêm đã đăng tải KHLCNT dự án Xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu đất dịch vụ tại các ô quy hoạch DV07, DV10 phường Tây Tựu, quận Bắc Từ Liêm của chủ đầu tư UBND Quận Bắc Từ Liêm với 10 gói thầu.
09/05/2025 16:15
UBND Quận Bắc Từ Liêm đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng hạ tầng kỹ thuật khu đất dịch vụ tại các ô quy hoạch DV07, DV10 phường Tây Tựu, quận Bắc Từ Liêm.
09/05/2025 15:15
Bên mời thầu UBND Quận Bắc Từ Liêm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 15: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT các gói thầu số 16; 18; 19; 21 của chủ đầu tư UBND Quận Bắc Từ Liêm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG HẢI PHONG
24/04/2025 15:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Quận Bắc Từ Liêm là chủ đầu tư của 29 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Quận Bắc Từ Liêm là chủ đầu tư của 131 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 53 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 78 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Quận Bắc Từ Liêm là chủ đầu tư của 52 TBMT, trong đó tự mời thầu 9 TBMT, đơn vị khác mời thầu 43 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Quận Bắc Từ Liêm là chủ đầu tư của 202 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Quận Bắc Từ Liêm có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND Quận Bắc Từ Liêm là chủ đầu tư có quan hệ với 148 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tự nhiên chẳng bao giờ đọc Tuyên ngôn Độc lập. Nó cứ tiếp tục làm chúng ta không ngang bằng. "
Will Durant
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh