Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND quận Long Biên như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 41 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 8 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 32 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 31 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 364.751.658.434 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 273.583.399.297 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 24,99%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND quận Long Biên như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 364.751.658.434 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 273.583.399.297 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 24,99%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND quận Long Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 19: Thi công xây dựng hạ tầng kỹ thuật mương, hồ của chủ đầu tư UBND quận Long Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN XÂY LẮP VÀ DỊCH VỤ ĐIỆN
28/06/2025 08:45
Bên mời thầu UBND quận Long Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn thẩm định HSMT/HSYC, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 05, 09, 11 của chủ đầu tư UBND quận Long Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NHẬT VIỆT
23/06/2025 14:20
Bên mời thầu UBND quận Long Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn lập HSMT/HSYC, đánh giá HSDT/HSĐX gói thầu số 05, 09, 11 của chủ đầu tư UBND quận Long Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG CẦU ĐƯỜNG VIỆT
23/06/2025 14:16
Bên mời thầu UBND quận Long Biên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án thành phần 1.2: Giải phóng mặt bằng trên địa bàn Long Biên thuộc Dự án đầu tư xây dựng cầu Tứ Liên và đường hai đầu cầu (từ nút giao Nghi Tàm đến nút giao với đường Trường Sa) của chủ đầu tư UBND quận Long Biên với 7 gói thầu.
14/06/2025 14:59
UBND quận Long Biên đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án thành phần 1.2: Giải phóng mặt bằng trên địa bàn Long Biên thuộc Dự án đầu tư xây dựng cầu Tứ Liên và đường hai đầu cầu (từ nút giao Nghi Tàm đến nút giao với đường Trường Sa).
14/06/2025 14:14
Bên mời thầu UBND quận Long Biên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 16: Tư vấn giám sát thi công các gói thầu số: 19,20,21 của chủ đầu tư UBND quận Long Biên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/05/2025 11:19
Bên mời thầu UBND quận Long Biên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 19: Thi công xây dựng hạ tầng kỹ thuật mương, hồ của chủ đầu tư UBND quận Long Biên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/05/2025 12:16
Bên mời thầu UBND quận Long Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Tư vấn cắm mốc ranh giới, chêm dày, vạch dấu sơn chỉ giới, lập trích đo thửa đất phục vụ công tác GPMB của chủ đầu tư UBND quận Long Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHẢO SÁT VÀ ĐỊA CHÍNH
08/05/2025 10:46
Bên mời thầu UBND quận Long Biên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 19: Thi công xây dựng hạ tầng kỹ thuật mương, hồ của chủ đầu tư UBND quận Long Biên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/04/2025 17:54
Bên mời thầu UBND quận Long Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 23: Khảo sát, lập phương án KTTC và dự toán gói thầu rà phá bom mìn của chủ đầu tư UBND quận Long Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: TIỂU ĐOÀN 544
22/04/2025 14:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND quận Long Biên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn thẩm định HSMT/HSYC, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 05, 09, 11.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NHẬT VIỆT
23/06/2025 14:20
UBND quận Long Biên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn lập HSMT/HSYC, đánh giá HSDT/HSĐX gói thầu số 05, 09, 11.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG CẦU ĐƯỜNG VIỆT
23/06/2025 14:16
UBND quận Long Biên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Tư vấn cắm mốc ranh giới, chêm dày, vạch dấu sơn chỉ giới, lập trích đo thửa đất phục vụ công tác GPMB.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHẢO SÁT VÀ ĐỊA CHÍNH
08/05/2025 10:46
UBND quận Long Biên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 23: Khảo sát, lập phương án KTTC và dự toán gói thầu rà phá bom mìn.
- Nhà thầu trúng thầu: TIỂU ĐOÀN 544
22/04/2025 14:53
UBND quận Long Biên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án thành phần 1.2: Giải phóng mặt bằng trên địa bàn quận Long Biên phục vụ dự án đầu tư xây dựng cầu Tứ Liên và đường hai đầu cầu (từ nút giao với đường Nghi Tàm đến nút giao với đường Trường Sa) với 4 gói thầu.
16/04/2025 09:38
UBND quận Long Biên đăng tải KHLCNT Điều chỉnh, bổ sung kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Xây dựng tuyến mương Việt Hưng-Cầu Bây và hồ điều hoà Cự Khối, quận Long Biên với 12 gói thầu.
31/03/2025 20:41
UBND quận Long Biên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu tư vấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN LÂM GIANG
21/03/2025 17:28
UBND quận Long Biên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn khảo sát đo vẽ bản đồ hiện trạng tỷ lệ 1/500.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHẢO SÁT VÀ ĐỊA CHÍNH
21/03/2025 17:27
UBND quận Long Biên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Dự án: Đầu tư xây dựng trạm bơm Gia Thượng, hồ điều hòa và tuyến mương Thượng Thanh, quận Long Biên, thành phố Hà Nội với 8 gói thầu.
21/03/2025 17:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND quận Long Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 19: Thi công xây dựng hạ tầng kỹ thuật mương, hồ của chủ đầu tư UBND quận Long Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN XÂY LẮP VÀ DỊCH VỤ ĐIỆN
28/06/2025 08:45
Bên mời thầu UBND quận Long Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Tư vấn thẩm định HSMT/HSYC, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 05, 09, 11 của chủ đầu tư UBND quận Long Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NHẬT VIỆT
23/06/2025 14:20
Bên mời thầu UBND quận Long Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Tư vấn lập HSMT/HSYC, đánh giá HSDT/HSĐX gói thầu số 05, 09, 11 của chủ đầu tư UBND quận Long Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG CẦU ĐƯỜNG VIỆT
23/06/2025 14:16
Bên mời thầu UBND quận Long Biên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án thành phần 1.2: Giải phóng mặt bằng trên địa bàn Long Biên thuộc Dự án đầu tư xây dựng cầu Tứ Liên và đường hai đầu cầu (từ nút giao Nghi Tàm đến nút giao với đường Trường Sa) của chủ đầu tư UBND quận Long Biên với 7 gói thầu.
14/06/2025 14:59
UBND quận Long Biên đăng tải Dự án đầu tư phát triển Dự án thành phần 1.2: Giải phóng mặt bằng trên địa bàn Long Biên thuộc Dự án đầu tư xây dựng cầu Tứ Liên và đường hai đầu cầu (từ nút giao Nghi Tàm đến nút giao với đường Trường Sa).
14/06/2025 14:14
Bên mời thầu UBND quận Long Biên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 16: Tư vấn giám sát thi công các gói thầu số: 19,20,21 của chủ đầu tư UBND quận Long Biên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/05/2025 11:19
Bên mời thầu UBND quận Long Biên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 19: Thi công xây dựng hạ tầng kỹ thuật mương, hồ của chủ đầu tư UBND quận Long Biên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/05/2025 12:16
Bên mời thầu UBND quận Long Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 9: Tư vấn cắm mốc ranh giới, chêm dày, vạch dấu sơn chỉ giới, lập trích đo thửa đất phục vụ công tác GPMB của chủ đầu tư UBND quận Long Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHẢO SÁT VÀ ĐỊA CHÍNH
08/05/2025 10:46
Bên mời thầu UBND quận Long Biên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 19: Thi công xây dựng hạ tầng kỹ thuật mương, hồ của chủ đầu tư UBND quận Long Biên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/04/2025 17:54
Bên mời thầu UBND quận Long Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 23: Khảo sát, lập phương án KTTC và dự toán gói thầu rà phá bom mìn của chủ đầu tư UBND quận Long Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: TIỂU ĐOÀN 544
22/04/2025 14:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND quận Long Biên là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND quận Long Biên là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND quận Long Biên là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND quận Long Biên là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND quận Long Biên có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND quận Long Biên là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nỗi sợ là sự thiếu tin tưởng vào khả năng bản thân có thể tìm ra các giải pháp hữu hiệu. "
T. F. Hodge
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh