Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 45 nhà thầu.
- Đã công bố 32 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 6 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 58 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 147 gói thầu, trong đó có 30 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 135 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 132 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 25 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 25 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 30.858.337.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.742.330.810 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,86%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA như sau:
- Có quan hệ với 45 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 30.858.337.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 28.742.330.810 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,86%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA đã đăng tải kết quả gói thầu thẩm tra TKBVTC – dự toán công trình: Nâng cấp, mở rộng đường giao thông từ nhà ông Nguyễn Hữu Cũng khu Nghĩa Mỹ đến giáp đường ĐX17 của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NGUYỄN TẤN
06/06/2025 11:07
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu khảo sát, lập BCKTKT công trình:Nâng cấp, mở rộng đường giao thông từ nhà ông Nguyễn Hữu Cũng khu Nghĩa Mỹ đến giáp đường ĐX17 của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH KHƯƠNG
06/06/2025 11:05
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA đã đăng tải KHLCNT các gói thầu dịch vụ tư vấn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình: Nâng cấp, mở rộng đường giao thông từ nhà ông Nguyễn Hữu Cũng khu Nghĩa Mỹ đến giáp đường ĐX17 của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA với 2 gói thầu.
06/06/2025 11:01
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA đã đăng tải kết quả gói thầu thẩm tra TKBVTC – dự toán của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NGUYỄN TẤN
06/06/2025 10:48
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu khảo sát, lập BCKTKT của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH KHƯƠNG
06/06/2025 10:46
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA đã đăng tải KHLCNT các gói thầu dịch vụ tư vấn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình: Nâng cấp, mở rộng đường giao thông cánh đồng cây Dừa từ giếng đình đến nhà ông Nguyễn Xuân Ba tổ 9 khu An Đông của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA với 2 gói thầu.
06/06/2025 10:41
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA đã đăng tải kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn giám sát Công trình Xây dựng Mương thoát nước từ cống Hai Nhâm khu Nghĩa Đông ra sông Vu Gia để giải quyết ngập úng ô nhiêm môi trường cho nhân dân khu Nghĩa Đông và khu Hòa Đông - Hạng mục: Kênh mương bê tông xi măng của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG BÌNH AN
03/06/2025 20:53
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA đã đăng tải kết quả gói thầu Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng Công trình Xây dựng Mương thoát nước từ cống Hai Nhâm khu Nghĩa Đông ra sông Vu Gia để giải quyết ngập úng ô nhiêm môi trường cho nhân dân khu Nghĩa Đông và khu Hòa Đông - Hạng mục: Kênh mương bê tông xi măng của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TRỌNG TÍN
27/05/2025 17:44
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch Lựa chọn nhà thầu công trình Mương thoát nước từ cống Hai Nhâm khu Nghĩa Đông ra sông Vu Gia để giải quyết ngập úng ô nhiêm môi trường cho nhân dân khu Nghĩa Đông và khu Hòa Đông - Hạng mục: Kênh mương bê tông xi măng của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA với 3 gói thầu.
27/05/2025 17:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA công bố kết quả gói thầu thẩm tra TKBVTC – dự toán công trình: Nâng cấp, mở rộng đường giao thông từ nhà ông Nguyễn Hữu Cũng khu Nghĩa Mỹ đến giáp đường ĐX17.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NGUYỄN TẤN
06/06/2025 11:07
UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA công bố kết quả gói thầu gói thầu khảo sát, lập BCKTKT công trình:Nâng cấp, mở rộng đường giao thông từ nhà ông Nguyễn Hữu Cũng khu Nghĩa Mỹ đến giáp đường ĐX17.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH KHƯƠNG
06/06/2025 11:05
UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA đăng tải KHLCNT các gói thầu dịch vụ tư vấn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình: Nâng cấp, mở rộng đường giao thông từ nhà ông Nguyễn Hữu Cũng khu Nghĩa Mỹ đến giáp đường ĐX17 với 2 gói thầu.
06/06/2025 11:01
UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA công bố kết quả gói thầu thẩm tra TKBVTC – dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NGUYỄN TẤN
06/06/2025 10:48
UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA công bố kết quả gói thầu gói thầu khảo sát, lập BCKTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH KHƯƠNG
06/06/2025 10:46
UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA công bố kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn giám sát Công trình Xây dựng Mương thoát nước từ cống Hai Nhâm khu Nghĩa Đông ra sông Vu Gia để giải quyết ngập úng ô nhiêm môi trường cho nhân dân khu Nghĩa Đông và khu Hòa Đông - Hạng mục: Kênh mương bê tông xi măng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG BÌNH AN
03/06/2025 20:53
UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA công bố kết quả gói thầu Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng Công trình Xây dựng Mương thoát nước từ cống Hai Nhâm khu Nghĩa Đông ra sông Vu Gia để giải quyết ngập úng ô nhiêm môi trường cho nhân dân khu Nghĩa Đông và khu Hòa Đông - Hạng mục: Kênh mương bê tông xi măng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TRỌNG TÍN
27/05/2025 17:44
UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch Lựa chọn nhà thầu công trình Mương thoát nước từ cống Hai Nhâm khu Nghĩa Đông ra sông Vu Gia để giải quyết ngập úng ô nhiêm môi trường cho nhân dân khu Nghĩa Đông và khu Hòa Đông - Hạng mục: Kênh mương bê tông xi măng với 3 gói thầu.
27/05/2025 17:26
UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA công bố kết quả gói thầu Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng công trình Nâng cấp đường giao thông khu Nghĩa Trung đoạn từ ĐT609 Lê Hồng Tự đến nhà Phạm Bích - Hạng mục: Mặt đường BTXM và mương thoát nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HOÀNG LONG ĐẠI LỘC
16/05/2025 12:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA đã đăng tải kết quả gói thầu thẩm tra TKBVTC – dự toán công trình: Nâng cấp, mở rộng đường giao thông từ nhà ông Nguyễn Hữu Cũng khu Nghĩa Mỹ đến giáp đường ĐX17 của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NGUYỄN TẤN
06/06/2025 11:07
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu khảo sát, lập BCKTKT công trình:Nâng cấp, mở rộng đường giao thông từ nhà ông Nguyễn Hữu Cũng khu Nghĩa Mỹ đến giáp đường ĐX17 của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH KHƯƠNG
06/06/2025 11:05
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA đã đăng tải KHLCNT các gói thầu dịch vụ tư vấn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình: Nâng cấp, mở rộng đường giao thông từ nhà ông Nguyễn Hữu Cũng khu Nghĩa Mỹ đến giáp đường ĐX17 của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA với 2 gói thầu.
06/06/2025 11:01
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA đã đăng tải kết quả gói thầu thẩm tra TKBVTC – dự toán của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NGUYỄN TẤN
06/06/2025 10:48
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA đã đăng tải kết quả gói thầu gói thầu khảo sát, lập BCKTKT của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH KHƯƠNG
06/06/2025 10:46
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA đã đăng tải KHLCNT các gói thầu dịch vụ tư vấn chuẩn bị đầu tư xây dựng công trình: Nâng cấp, mở rộng đường giao thông cánh đồng cây Dừa từ giếng đình đến nhà ông Nguyễn Xuân Ba tổ 9 khu An Đông của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA với 2 gói thầu.
06/06/2025 10:41
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA đã đăng tải kết quả gói thầu Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tư vấn giám sát Công trình Xây dựng Mương thoát nước từ cống Hai Nhâm khu Nghĩa Đông ra sông Vu Gia để giải quyết ngập úng ô nhiêm môi trường cho nhân dân khu Nghĩa Đông và khu Hòa Đông - Hạng mục: Kênh mương bê tông xi măng của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT XÂY DỰNG BÌNH AN
03/06/2025 20:53
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA đã đăng tải kết quả gói thầu Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thi công xây dựng Công trình Xây dựng Mương thoát nước từ cống Hai Nhâm khu Nghĩa Đông ra sông Vu Gia để giải quyết ngập úng ô nhiêm môi trường cho nhân dân khu Nghĩa Đông và khu Hòa Đông - Hạng mục: Kênh mương bê tông xi măng của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TRỌNG TÍN
27/05/2025 17:44
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch Lựa chọn nhà thầu công trình Mương thoát nước từ cống Hai Nhâm khu Nghĩa Đông ra sông Vu Gia để giải quyết ngập úng ô nhiêm môi trường cho nhân dân khu Nghĩa Đông và khu Hòa Đông - Hạng mục: Kênh mương bê tông xi măng của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA với 3 gói thầu.
27/05/2025 17:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA là chủ đầu tư của 32 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA là chủ đầu tư của 58 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 58 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA là chủ đầu tư của 135 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN ÁI NGHĨA là chủ đầu tư có quan hệ với 45 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không khao khát nào mãnh liệt trong lồng ngực con người hơn mong muốn khiến người khác tin vào điều mình tin. Không điều gì cắt tận gốc hạnh phúc và lấp đầy con người với sự thịnh nộ hơn là cảm thấy người khác trông thấp điều mình đánh giá cao. "
Virginia Woolf
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh