Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 28 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 83,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.361.998.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.089.049.570 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 83,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.361.998.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.089.049.570 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,12%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG KIM VĨNH LỢI
04/04/2025 17:22
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG THIÊN KIM ĐTC
04/04/2025 17:18
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG LÊ KIỆT
04/04/2025 17:13
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Xây dựng Nhà bia tưởng niệm các anh hùng liệt sĩ tại thị trấn Châu Hưng của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG với 3 gói thầu.
22/03/2025 09:54
UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng Nhà bia tưởng niệm các anh hùng liệt sĩ tại thị trấn Châu Hưng.
22/03/2025 09:09
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Trang thiết bị xe ô tô tải cho Ủy ban nhân dân thị trấn Châu Hưng của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV Ô TÔ TRƯỜNG HẢI BẠC LIÊU
27/12/2024 17:06
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Trang thiết bị xe ô tô tải cho Ủy ban nhân dân thị trấn Châu Hưng của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/12/2024 15:56
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG đã đăng tải KHLCNT Trang thiết bị xe ô tô tải cho Ủy ban nhân dân thị trấn Châu Hưng của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG với 2 gói thầu.
13/12/2024 14:34
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HOA MAI HP 94
04/12/2024 15:40
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN NGUYỄN TẤN BẠC LIÊU
04/12/2024 15:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG KIM VĨNH LỢI
04/04/2025 17:22
UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG THIÊN KIM ĐTC
04/04/2025 17:18
UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG LÊ KIỆT
04/04/2025 17:13
UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Xây dựng Nhà bia tưởng niệm các anh hùng liệt sĩ tại thị trấn Châu Hưng với 3 gói thầu.
22/03/2025 09:54
UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Trang thiết bị xe ô tô tải cho Ủy ban nhân dân thị trấn Châu Hưng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV Ô TÔ TRƯỜNG HẢI BẠC LIÊU
27/12/2024 17:06
UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Trang thiết bị xe ô tô tải cho Ủy ban nhân dân thị trấn Châu Hưng với 1 nhà thầu tham gia.
20/12/2024 14:16
UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Trang thiết bị xe ô tô tải cho Ủy ban nhân dân thị trấn Châu Hưng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/12/2024 15:56
UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG đăng tải KHLCNT Trang thiết bị xe ô tô tải cho Ủy ban nhân dân thị trấn Châu Hưng với 2 gói thầu.
13/12/2024 14:34
UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HOA MAI HP 94
04/12/2024 15:40
UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN NGUYỄN TẤN BẠC LIÊU
04/12/2024 15:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG KIM VĨNH LỢI
04/04/2025 17:22
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03 của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG THIÊN KIM ĐTC
04/04/2025 17:18
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG LÊ KIỆT
04/04/2025 17:13
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Xây dựng Nhà bia tưởng niệm các anh hùng liệt sĩ tại thị trấn Châu Hưng của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG với 3 gói thầu.
22/03/2025 09:54
UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng Nhà bia tưởng niệm các anh hùng liệt sĩ tại thị trấn Châu Hưng.
22/03/2025 09:09
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Trang thiết bị xe ô tô tải cho Ủy ban nhân dân thị trấn Châu Hưng của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV Ô TÔ TRƯỜNG HẢI BẠC LIÊU
27/12/2024 17:06
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Trang thiết bị xe ô tô tải cho Ủy ban nhân dân thị trấn Châu Hưng của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/12/2024 15:56
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG đã đăng tải KHLCNT Trang thiết bị xe ô tô tải cho Ủy ban nhân dân thị trấn Châu Hưng của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG với 2 gói thầu.
13/12/2024 14:34
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HOA MAI HP 94
04/12/2024 15:40
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN NGUYỄN TẤN BẠC LIÊU
04/12/2024 15:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU HƯNG là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người khiêm tốn không phải là người thờ ơ với tiếng khen, mà là người chăm chú nghe lời chỉ trích. "
Sartre
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh