Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 25 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 30,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 70,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.037.339.742 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.511.515.403 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,47%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 30,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 70,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.037.339.742 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.511.515.403 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,47%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Duy trì đường phố, thu gom, vận chuyển rác thải của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG XỬ LÝ MÔI TRƯỜNG THANH LONG
21/05/2025 15:10
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Duy trì vệ sinh đường phố;Thu gom; vận chuyển rác thải của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG XỬ LÝ MÔI TRƯỜNG THANH LONG
07/05/2025 15:47
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp (Bao gồm: Xây dựng và đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HIỆP NINH
29/04/2025 15:47
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp (Bao gồm: Xây dựng và đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Tân Thuận Hà TN
29/04/2025 15:46
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH đã đăng tải TBMT Xây lắp (Bao gồm: Xây dựng và đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/04/2025 09:05
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH đã đăng tải TBMT Xây lắp (Bao gồm: Xây dựng và đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/04/2025 09:05
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH đã đăng tải TBMT Duy trì đường phố, thu gom, vận chuyển rác thải của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/04/2025 17:00
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH đã đăng tải TBMT Xử lý rác thải của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/04/2025 16:59
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp Hẻm 3 từ khu phố 1 đến khu phố 2 thị trấn Châu Thành của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH với 5 gói thầu.
10/04/2025 14:48
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp Hẻm 2 từ khu phố 1 đến khu phố 2 thị trấn Châu Thành của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH với 5 gói thầu.
10/04/2025 14:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH đăng tải KHLCNT Nâng cấp Hẻm 3 từ khu phố 1 đến khu phố 2 thị trấn Châu Thành với 5 gói thầu.
10/04/2025 14:48
UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH đăng tải KHLCNT Nâng cấp Hẻm 2 từ khu phố 1 đến khu phố 2 thị trấn Châu Thành với 5 gói thầu.
10/04/2025 14:31
UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH đăng tải KHLCNT Thực hiện dịch vụ công ích đô thị về công tác thu gom, vận chuyển và xử lý rác thải trên địa bàn thị trấn Châu Thành năm 2025 từ tháng 1/2025 đến tháng 4/2025 (Gói 1) với 3 gói thầu.
27/12/2024 16:10
UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH đăng tải KHLCNT Thực hiện dịch vụ công ích đô thị về công tác thu gom, vận chuyển và xử lý rác thải trên địa bàn thị trấn Châu Thành năm 2025 từ tháng 1/2025 đến tháng 4/2025 (Gói 1) với 3 gói thầu.
16/12/2024 16:39
UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH đăng tải KHLCNT Thực hiện dịch vụ công ích đô thị về công tác thu gom, vận chuyển và xử lý rác thải trên địa bàn thị trấn Châu Thành năm 2025 từ tháng 1/2025 đến tháng 4/2025 (Gói 1) với 2 gói thầu.
10/12/2024 11:02
UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH đăng tải KHLCNT Thực hiện dịch vụ công ích đô thị về công tác thu gom, vận chuyển và xử lý rác thải trên địa bàn thị trấn Châu Thành năm 2025 với 3 gói thầu.
06/11/2024 16:41
UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH đăng tải KHLCNT Thực hiện dịch vụ công ích đô thị về công tác Duy trì hệ thống thoát nước thị trấn Châu Thành năm 2025 với 2 gói thầu.
06/11/2024 16:23
UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH đăng tải KHLCNT Thực hiện dịch vụ công ích đô thị về công tác Duy trì hệ thống thoát nước thị trấn Châu Thành năm 2024 với 1 gói thầu.
04/04/2024 16:57
UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH công bố kết quả gói thầu Duy trì vệ sinh đường phố; Thu gom, vận chuyển rác thải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG XỬ LÝ MÔI TRƯỜNG THANH LONG
05/03/2024 10:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Duy trì đường phố, thu gom, vận chuyển rác thải của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG XỬ LÝ MÔI TRƯỜNG THANH LONG
21/05/2025 15:10
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Duy trì vệ sinh đường phố;Thu gom; vận chuyển rác thải của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG XỬ LÝ MÔI TRƯỜNG THANH LONG
07/05/2025 15:47
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp (Bao gồm: Xây dựng và đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HIỆP NINH
29/04/2025 15:47
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp (Bao gồm: Xây dựng và đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Tân Thuận Hà TN
29/04/2025 15:46
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH đã đăng tải TBMT Xây lắp (Bao gồm: Xây dựng và đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/04/2025 09:05
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH đã đăng tải TBMT Xây lắp (Bao gồm: Xây dựng và đảm bảo an toàn giao thông) của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/04/2025 09:05
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH đã đăng tải TBMT Duy trì đường phố, thu gom, vận chuyển rác thải của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/04/2025 17:00
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH đã đăng tải TBMT Xử lý rác thải của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/04/2025 16:59
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp Hẻm 3 từ khu phố 1 đến khu phố 2 thị trấn Châu Thành của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH với 5 gói thầu.
10/04/2025 14:48
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp Hẻm 2 từ khu phố 1 đến khu phố 2 thị trấn Châu Thành của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH với 5 gói thầu.
10/04/2025 14:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH là chủ đầu tư của 11 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN CHÂU THÀNH là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có một quy luật thần bí và tuyệt vời của tự nhiên rằng ba điều chúng ta khao khát nhất trong đời – hạnh phúc, tự do và sự bình an của tâm hồn – luôn luôn có thể đạt được bằng cách trao chúng cho người khác. "
Peyton Conway March
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh