Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND thị trấn Long Hải như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.226.645.514 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.727.350.208 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,75%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND thị trấn Long Hải như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.226.645.514 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.727.350.208 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,75%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND thị trấn Long Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Thu gom, vận chuyển rác thải; quét rác đường, vỉa hè, thu gom rác bờ biển, rác ao Hải Hà; phun thuốc, dọn cỏ vỉa hè trên địa bàn thị trấn Long Hải năm 2025 của chủ đầu tư UBND thị trấn Long Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ THÀNH TUY
08/01/2025 16:29
Bên mời thầu UBND thị trấn Long Hải đã đăng tải TBMT Thu gom, vận chuyển rác thải; quét rác đường, vỉa hè, thu gom rác bờ biển, rác ao Hải Hà; phun thuốc, dọn cỏ vỉa hè trên địa bàn thị trấn Long Hải năm 2025 của chủ đầu tư UBND thị trấn Long Hải với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/12/2024 17:26
Bên mời thầu UBND thị trấn Long Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND thị trấn Long Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TỔNG HỢP TỈNH BÀ RỊA - VŨNG TÀU
02/12/2024 14:05
Bên mời thầu UBND thị trấn Long Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và phân tích đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND thị trấn Long Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC TÍN
02/12/2024 14:03
Bên mời thầu UBND thị trấn Long Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý DVCI của chủ đầu tư UBND thị trấn Long Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG AN PHƯỚC THỊNH
02/12/2024 14:01
Bên mời thầu UBND thị trấn Long Hải đã đăng tải KHLCNT Thu gom, vận chuyển rác thải; quét rác đường, vỉa hè, thu gom rác bờ biển, rác ao Hải Hà; phun thuốc, dọn cỏ vỉa hè trên địa bàn thị trấn Long Hải năm 2025 của chủ đầu tư UBND thị trấn Long Hải với 5 gói thầu.
02/12/2024 13:57
Bên mời thầu UBND thị trấn Long Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND thị trấn Long Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHƯƠNG ĐÔNG BUILDING
28/05/2024 17:35
Bên mời thầu UBND thị trấn Long Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư UBND thị trấn Long Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN MINH TRÍ
28/05/2024 17:22
Bên mời thầu UBND thị trấn Long Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và phân tích đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND thị trấn Long Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC TÍN
28/05/2024 17:20
Bên mời thầu UBND thị trấn Long Hải đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND thị trấn Long Hải với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/05/2024 17:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND thị trấn Long Hải công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TỔNG HỢP TỈNH BÀ RỊA - VŨNG TÀU
02/12/2024 14:05
UBND thị trấn Long Hải công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và phân tích đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC TÍN
02/12/2024 14:03
UBND thị trấn Long Hải công bố kết quả gói thầu Quản lý DVCI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG AN PHƯỚC THỊNH
02/12/2024 14:01
UBND thị trấn Long Hải đăng tải KHLCNT Thu gom, vận chuyển rác thải; quét rác đường, vỉa hè, thu gom rác bờ biển, rác ao Hải Hà; phun thuốc, dọn cỏ vỉa hè trên địa bàn thị trấn Long Hải năm 2025 với 5 gói thầu.
02/12/2024 13:57
UBND thị trấn Long Hải công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN MINH TRÍ
28/05/2024 17:22
UBND thị trấn Long Hải công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và phân tích đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC TÍN
28/05/2024 17:20
UBND thị trấn Long Hải đăng tải KHLCNT Sửa chữa và thay mới chốt bảo vệ an ninh trên địa bàn thị trấn Long Hải với 3 gói thầu.
26/04/2024 08:37
UBND thị trấn Long Hải công bố kết quả gói thầu Chi phí giám sát việc thu gom, vận chuyển rác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG LÂM GIA PHÚC
22/11/2023 20:05
UBND thị trấn Long Hải công bố kết quả gói thầu Chi phí đánh giá
hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC TÍN
22/11/2023 20:03
UBND thị trấn Long Hải công bố kết quả gói thầu Chi phí lập hồ sơ mời thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC TÍN
22/11/2023 20:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND thị trấn Long Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Thu gom, vận chuyển rác thải; quét rác đường, vỉa hè, thu gom rác bờ biển, rác ao Hải Hà; phun thuốc, dọn cỏ vỉa hè trên địa bàn thị trấn Long Hải năm 2025 của chủ đầu tư UBND thị trấn Long Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG ĐÔ THỊ THÀNH TUY
08/01/2025 16:29
Bên mời thầu UBND thị trấn Long Hải đã đăng tải TBMT Thu gom, vận chuyển rác thải; quét rác đường, vỉa hè, thu gom rác bờ biển, rác ao Hải Hà; phun thuốc, dọn cỏ vỉa hè trên địa bàn thị trấn Long Hải năm 2025 của chủ đầu tư UBND thị trấn Long Hải với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/12/2024 17:26
Bên mời thầu UBND thị trấn Long Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND thị trấn Long Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG TỔNG HỢP TỈNH BÀ RỊA - VŨNG TÀU
02/12/2024 14:05
Bên mời thầu UBND thị trấn Long Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và phân tích đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND thị trấn Long Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC TÍN
02/12/2024 14:03
Bên mời thầu UBND thị trấn Long Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Quản lý DVCI của chủ đầu tư UBND thị trấn Long Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG AN PHƯỚC THỊNH
02/12/2024 14:01
Bên mời thầu UBND thị trấn Long Hải đã đăng tải KHLCNT Thu gom, vận chuyển rác thải; quét rác đường, vỉa hè, thu gom rác bờ biển, rác ao Hải Hà; phun thuốc, dọn cỏ vỉa hè trên địa bàn thị trấn Long Hải năm 2025 của chủ đầu tư UBND thị trấn Long Hải với 5 gói thầu.
02/12/2024 13:57
Bên mời thầu UBND thị trấn Long Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND thị trấn Long Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHƯƠNG ĐÔNG BUILDING
28/05/2024 17:35
Bên mời thầu UBND thị trấn Long Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư UBND thị trấn Long Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN MINH TRÍ
28/05/2024 17:22
Bên mời thầu UBND thị trấn Long Hải đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và phân tích đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND thị trấn Long Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC TÍN
28/05/2024 17:20
Bên mời thầu UBND thị trấn Long Hải đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND thị trấn Long Hải với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/05/2024 17:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị trấn Long Hải là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị trấn Long Hải là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị trấn Long Hải là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị trấn Long Hải có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị trấn Long Hải là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bản thân của cuộc sống chính là hạnh phúc. Cuộc sống không chỉ để sống mà là để sống có hạnh phúc. Cuộc sống hạnh phúc tồn tại trong sự yên tĩnh tâm tư. Người là thợ thủ công của hạnh phúc, của chính bản thân mình. Quả thật có hạnh phúc hay không tuyệt nhiên không phải do thiên tính mà là quyết định ở thói quen. Hạnh phúc không thể thập toàn thập mỹ. "
La Mã
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh