Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 16 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 70 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 60 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 60 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.413.405.719 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.957.443.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.413.405.719 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.957.443.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,23%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG TRẦN KHẢI
24/04/2025 15:34
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG THIỆN NĂM CĂN
17/04/2025 14:15
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/04/2025 14:43
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN đã đăng tải KHLCNT Xây dựng vỉa hè đường Nguyễn Tất Thành (đoạn từ Cổng chào huyện Năm Căn đến cây xăng Thương Nghiệp, bên phải tuyến) của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN với 7 gói thầu.
03/04/2025 10:19
UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng vỉa hè đường Nguyễn Tất Thành (đoạn từ Cổng chào huyện Năm Căn đến cây xăng Thương Nghiệp, bên phải tuyến).
03/04/2025 09:09
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/04/2025 20:44
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN đã đăng tải KHLCNT Duy tu, nâng cấp vỉa hè đường Hồ Chí Minh đoạn từ đường 13/12 đến ngân hàng Agribank của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN với 7 gói thầu.
31/03/2025 10:41
UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, nâng cấp vỉa hè đường Hồ Chí Minh đoạn từ đường 13/12 đến ngân hàng Agribank.
29/03/2025 10:10
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ AN KHƯƠNG
25/09/2024 15:58
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG CAO GIA TIẾN
16/09/2024 10:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN đăng tải KHLCNT Xây dựng vỉa hè đường Nguyễn Tất Thành (đoạn từ Cổng chào huyện Năm Căn đến cây xăng Thương Nghiệp, bên phải tuyến) với 7 gói thầu.
03/04/2025 10:19
UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN đăng tải KHLCNT Duy tu, nâng cấp vỉa hè đường Hồ Chí Minh đoạn từ đường 13/12 đến ngân hàng Agribank với 7 gói thầu.
31/03/2025 10:41
UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN đăng tải KHLCNT Nâng cấp tuyến lộ giao thông nông thôn kênh Không Quân, khóm Tắc Năm Căn với 7 gói thầu.
21/08/2024 17:30
UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN đăng tải KHLCNT Duy tu, nâng cấp Tuyến đường số 17 khu dân cư khóm 4, thị trấn Năm Căn với 7 gói thầu.
14/08/2024 18:29
UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN đăng tải KHLCNT Duy tu, nâng cấp Tuyến đường số 18 khu dân cư khóm 4, thị trấn Năm Căn (đấu nối đường Lý Nam Đế, phía bên trái đối diện đường Lê Văn Tám) với 7 gói thầu.
14/08/2024 18:27
UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN đăng tải KHLCNT Nâng cấp khu vực chợ nhà lồng, khóm 2, thị trấn Năm Căn. với 7 gói thầu.
14/08/2024 18:26
UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN đăng tải KHLCNT Nâng cấp khu vực chợ nhà lồng, khóm 2, thị trấn Năm Căn. với 7 gói thầu.
13/08/2024 12:15
UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN đăng tải KHLCNT Duy tu, nâng cấp Tuyến đường số 18 khu dân cư khóm 4, thị trấn Năm Căn (đấu nối đường Lý Nam Đế, phía bên trái đối diện đường Lê Văn Tám) với 7 gói thầu.
13/08/2024 11:36
UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN đăng tải KHLCNT Duy tu, nâng cấp Tuyến đường số 17 khu dân cư khóm 4, thị trấn Năm Căn với 7 gói thầu.
13/08/2024 10:20
UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN đăng tải KHLCNT Duy tu, nâng cấp các tuyến nhánh thuộc Tuyến đường An Dương Vương, khóm 2, thị trấn Năm Căn (đấu nối từ đường An Dương Vương) với 7 gói thầu.
30/05/2024 09:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XÂY DỰNG TRẦN KHẢI
24/04/2025 15:34
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG THIỆN NĂM CĂN
17/04/2025 14:15
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/04/2025 14:43
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN đã đăng tải KHLCNT Xây dựng vỉa hè đường Nguyễn Tất Thành (đoạn từ Cổng chào huyện Năm Căn đến cây xăng Thương Nghiệp, bên phải tuyến) của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN với 7 gói thầu.
03/04/2025 10:19
UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng vỉa hè đường Nguyễn Tất Thành (đoạn từ Cổng chào huyện Năm Căn đến cây xăng Thương Nghiệp, bên phải tuyến).
03/04/2025 09:09
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/04/2025 20:44
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN đã đăng tải KHLCNT Duy tu, nâng cấp vỉa hè đường Hồ Chí Minh đoạn từ đường 13/12 đến ngân hàng Agribank của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN với 7 gói thầu.
31/03/2025 10:41
UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, nâng cấp vỉa hè đường Hồ Chí Minh đoạn từ đường 13/12 đến ngân hàng Agribank.
29/03/2025 10:10
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ AN KHƯƠNG
25/09/2024 15:58
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY DỰNG CAO GIA TIẾN
16/09/2024 10:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN là chủ đầu tư của 16 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 16 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN là chủ đầu tư của 13 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 13 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN NĂM CĂN là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Những kẻ thù bên trong chúng ta: Sự thờ ơ, thiếu quả quyết, nghi ngờ, lo lắng và quá thận trọng. "
Jim Rohn
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh