Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND thị trấn Tam Sơn như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 16 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 105 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 19 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 22 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 82 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 79 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,53%, Xây lắp 78,95%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,53%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 48.609.722.411 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 46.843.364.163 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,63%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND thị trấn Tam Sơn như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,53%, Xây lắp 78,95%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,53%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 48.609.722.411 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 46.843.364.163 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,63%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND thị trấn Tam Sơn đã đăng tải TBMT Xây dựng của chủ đầu tư UBND thị trấn Tam Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/06/2025 16:23
Bên mời thầu UBND thị trấn Tam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư UBND thị trấn Tam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GOLD TEA VIỆT NAM
19/06/2025 09:30
Bên mời thầu UBND thị trấn Tam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư UBND thị trấn Tam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MINH THÀNH HN
19/06/2025 09:28
Bên mời thầu UBND thị trấn Tam Sơn đã đăng tải KHLCNT Xây dựng hệ thống điện chiếu sáng thị trấn Tam Sơn, huyện Sông Lô. Tuyến 1: Từ cổng ông Đoan Mỹ đi Cầu Đọ; Tuyến 2: Từ Chùa Khánh Thiện đi cổng ông Lan Sỹ của chủ đầu tư UBND thị trấn Tam Sơn với 7 gói thầu.
19/06/2025 09:24
UBND thị trấn Tam Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng hệ thống điện chiếu sáng thị trấn Tam Sơn, huyện Sông Lô. Tuyến 1: Từ cổng ông Đoan Mỹ đi Cầu Đọ; Tuyến 2: Từ Chùa Khánh Thiện đi cổng ông Lan Sỹ.
19/06/2025 09:09
Bên mời thầu UBND thị trấn Tam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND thị trấn Tam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ CUNG ỨNG NHÂN LỰC TRƯỜNG THỌ
17/06/2025 16:14
Bên mời thầu UBND thị trấn Tam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm phương tiện phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ của chủ đầu tư UBND thị trấn Tam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH MEP
02/06/2025 15:24
Bên mời thầu UBND thị trấn Tam Sơn đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND thị trấn Tam Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/05/2025 14:28
Bên mời thầu UBND thị trấn Tam Sơn đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường GTNT TT Tam Sơn (xã Nhạo Sơn cũ), huyện Sông Lô. tuyến từ Nhà Văn hóa thôn Ngọc Sơn đi Đồng Quế của chủ đầu tư UBND thị trấn Tam Sơn với 6 gói thầu.
29/05/2025 10:21
UBND thị trấn Tam Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp đường GTNT TT Tam Sơn (xã Nhạo Sơn cũ), huyện Sông Lô. tuyến từ Nhà Văn hóa thôn Ngọc Sơn đi Đồng Quế.
29/05/2025 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND thị trấn Tam Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GOLD TEA VIỆT NAM
19/06/2025 09:30
UBND thị trấn Tam Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MINH THÀNH HN
19/06/2025 09:28
UBND thị trấn Tam Sơn đăng tải KHLCNT Xây dựng hệ thống điện chiếu sáng thị trấn Tam Sơn, huyện Sông Lô. Tuyến 1: Từ cổng ông Đoan Mỹ đi Cầu Đọ; Tuyến 2: Từ Chùa Khánh Thiện đi cổng ông Lan Sỹ với 7 gói thầu.
19/06/2025 09:24
UBND thị trấn Tam Sơn công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ CUNG ỨNG NHÂN LỰC TRƯỜNG THỌ
17/06/2025 16:14
UBND thị trấn Tam Sơn công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
07/06/2025 16:32
UBND thị trấn Tam Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm phương tiện phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH MEP
02/06/2025 15:24
UBND thị trấn Tam Sơn đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/05/2025 14:28
UBND thị trấn Tam Sơn đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường GTNT TT Tam Sơn (xã Nhạo Sơn cũ), huyện Sông Lô. tuyến từ Nhà Văn hóa thôn Ngọc Sơn đi Đồng Quế với 6 gói thầu.
29/05/2025 10:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND thị trấn Tam Sơn đã đăng tải TBMT Xây dựng của chủ đầu tư UBND thị trấn Tam Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/06/2025 16:23
Bên mời thầu UBND thị trấn Tam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư UBND thị trấn Tam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GOLD TEA VIỆT NAM
19/06/2025 09:30
Bên mời thầu UBND thị trấn Tam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư UBND thị trấn Tam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ MINH THÀNH HN
19/06/2025 09:28
Bên mời thầu UBND thị trấn Tam Sơn đã đăng tải KHLCNT Xây dựng hệ thống điện chiếu sáng thị trấn Tam Sơn, huyện Sông Lô. Tuyến 1: Từ cổng ông Đoan Mỹ đi Cầu Đọ; Tuyến 2: Từ Chùa Khánh Thiện đi cổng ông Lan Sỹ của chủ đầu tư UBND thị trấn Tam Sơn với 7 gói thầu.
19/06/2025 09:24
UBND thị trấn Tam Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng hệ thống điện chiếu sáng thị trấn Tam Sơn, huyện Sông Lô. Tuyến 1: Từ cổng ông Đoan Mỹ đi Cầu Đọ; Tuyến 2: Từ Chùa Khánh Thiện đi cổng ông Lan Sỹ.
19/06/2025 09:09
Bên mời thầu UBND thị trấn Tam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND thị trấn Tam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ CUNG ỨNG NHÂN LỰC TRƯỜNG THỌ
17/06/2025 16:14
Bên mời thầu UBND thị trấn Tam Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm phương tiện phòng cháy, chữa cháy và cứu nạn, cứu hộ của chủ đầu tư UBND thị trấn Tam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH MEP
02/06/2025 15:24
Bên mời thầu UBND thị trấn Tam Sơn đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND thị trấn Tam Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/05/2025 14:28
Bên mời thầu UBND thị trấn Tam Sơn đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường GTNT TT Tam Sơn (xã Nhạo Sơn cũ), huyện Sông Lô. tuyến từ Nhà Văn hóa thôn Ngọc Sơn đi Đồng Quế của chủ đầu tư UBND thị trấn Tam Sơn với 6 gói thầu.
29/05/2025 10:21
UBND thị trấn Tam Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp đường GTNT TT Tam Sơn (xã Nhạo Sơn cũ), huyện Sông Lô. tuyến từ Nhà Văn hóa thôn Ngọc Sơn đi Đồng Quế.
29/05/2025 09:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị trấn Tam Sơn là chủ đầu tư của 16 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị trấn Tam Sơn là chủ đầu tư của 25 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 19 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị trấn Tam Sơn là chủ đầu tư của 19 TBMT, trong đó tự mời thầu 16 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị trấn Tam Sơn là chủ đầu tư của 22 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị trấn Tam Sơn có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị trấn Tam Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chỉ dân chủ là chưa đủ, số đông không thể biến điều sai thành đúng. Để thực sự tự do, đất nước cũng phải yêu tự do sâu sắc và có sự tôn trọng tuân thủ luật pháp. "
Margaret Thatcher
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh