Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND thị trấn Tân Hiệp như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 11 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 11 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.582.215.605 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.495.105.068 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,51%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND thị trấn Tân Hiệp như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.582.215.605 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.495.105.068 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,51%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND thị trấn Tân Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Đường Phan Thị Ràng (giai đoạn 2), hạng mục: Xây dựng mới của chủ đầu tư UBND thị trấn Tân Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN BẰNG MAI
26/12/2024 16:05
Bên mời thầu UBND thị trấn Tân Hiệp đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Đường Phan Thị Ràng (giai đoạn 2), hạng mục: Xây dựng mới của chủ đầu tư UBND thị trấn Tân Hiệp với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/11/2024 17:25
Bên mời thầu UBND thị trấn Tân Hiệp đã đăng tải KHLCNT Đường Phan Thị Ràng (giai đoạn 2), hạng mục: Xây dựng mới của chủ đầu tư UBND thị trấn Tân Hiệp với 5 gói thầu.
12/11/2024 10:35
UBND thị trấn Tân Hiệp đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường Phan Thị Ràng (giai đoạn 2), hạng mục: Xây dựng mới.
12/11/2024 10:10
Bên mời thầu UBND thị trấn Tân Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Duy tu, sửa chữa cầu kênh KH1 (dọc tuyến đường RIVERA), hạng mục: Duy tu, sửa chữa của chủ đầu tư UBND thị trấn Tân Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN HIỆP THÀNH PHÁT KIÊN GIANG
30/09/2024 16:29
Bên mời thầu UBND thị trấn Tân Hiệp đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Duy tu, sửa chữa cầu kênh KH1 (dọc tuyến đường RIVERA), hạng mục: Duy tu, sửa chữa của chủ đầu tư UBND thị trấn Tân Hiệp với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/09/2024 17:08
Bên mời thầu UBND thị trấn Tân Hiệp đã đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa cầu kênh KH1 (dọc tuyến đường RIVERA), hạng mục: Duy tu, sửa chữa của chủ đầu tư UBND thị trấn Tân Hiệp với 4 gói thầu.
22/08/2024 15:11
UBND thị trấn Tân Hiệp đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, sửa chữa cầu kênh KH1 (dọc tuyến đường RIVERA), hạng mục: Duy tu, sửa chữa.
22/08/2024 14:14
Bên mời thầu UBND thị trấn Tân Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Nâng cấp, sửa chữa đường Phan Thị Ràng kênh 10B (trên nước), hạng mục: Nâng cấp, sửa chữa của chủ đầu tư UBND thị trấn Tân Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TIẾN NAM ĐẠI PHÁT
07/08/2024 09:10
Bên mời thầu UBND thị trấn Tân Hiệp đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa đường Phan Thị Ràng kênh 10B (trên nước), hạng mục: Nâng cấp, sửa chữa của chủ đầu tư UBND thị trấn Tân Hiệp với 5 gói thầu.
24/06/2024 14:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND thị trấn Tân Hiệp đăng tải KHLCNT Đường Phan Thị Ràng (giai đoạn 2), hạng mục: Xây dựng mới với 5 gói thầu.
12/11/2024 10:35
UBND thị trấn Tân Hiệp đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa cầu kênh KH1 (dọc tuyến đường RIVERA), hạng mục: Duy tu, sửa chữa với 4 gói thầu.
22/08/2024 15:11
UBND thị trấn Tân Hiệp đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa đường Phan Thị Ràng kênh 10B (trên nước), hạng mục: Nâng cấp, sửa chữa với 5 gói thầu.
24/06/2024 14:00
UBND thị trấn Tân Hiệp đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa đường Phan Thị Ràng kênh 10B (trên nước), hạng mục: Nâng cấp, sửa chữa với 5 gói thầu.
28/05/2024 19:10
UBND thị trấn Tân Hiệp đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa đường Phan Thị Ràng kênh 10B (trên nước), hạng mục: Nâng cấp, sửa chữa với 5 gói thầu.
25/05/2024 21:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND thị trấn Tân Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Đường Phan Thị Ràng (giai đoạn 2), hạng mục: Xây dựng mới của chủ đầu tư UBND thị trấn Tân Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN BẰNG MAI
26/12/2024 16:05
Bên mời thầu UBND thị trấn Tân Hiệp đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Đường Phan Thị Ràng (giai đoạn 2), hạng mục: Xây dựng mới của chủ đầu tư UBND thị trấn Tân Hiệp với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/11/2024 17:25
Bên mời thầu UBND thị trấn Tân Hiệp đã đăng tải KHLCNT Đường Phan Thị Ràng (giai đoạn 2), hạng mục: Xây dựng mới của chủ đầu tư UBND thị trấn Tân Hiệp với 5 gói thầu.
12/11/2024 10:35
UBND thị trấn Tân Hiệp đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường Phan Thị Ràng (giai đoạn 2), hạng mục: Xây dựng mới.
12/11/2024 10:10
Bên mời thầu UBND thị trấn Tân Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Duy tu, sửa chữa cầu kênh KH1 (dọc tuyến đường RIVERA), hạng mục: Duy tu, sửa chữa của chủ đầu tư UBND thị trấn Tân Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN HIỆP THÀNH PHÁT KIÊN GIANG
30/09/2024 16:29
Bên mời thầu UBND thị trấn Tân Hiệp đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Duy tu, sửa chữa cầu kênh KH1 (dọc tuyến đường RIVERA), hạng mục: Duy tu, sửa chữa của chủ đầu tư UBND thị trấn Tân Hiệp với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/09/2024 17:08
Bên mời thầu UBND thị trấn Tân Hiệp đã đăng tải KHLCNT Duy tu, sửa chữa cầu kênh KH1 (dọc tuyến đường RIVERA), hạng mục: Duy tu, sửa chữa của chủ đầu tư UBND thị trấn Tân Hiệp với 4 gói thầu.
22/08/2024 15:11
UBND thị trấn Tân Hiệp đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, sửa chữa cầu kênh KH1 (dọc tuyến đường RIVERA), hạng mục: Duy tu, sửa chữa.
22/08/2024 14:14
Bên mời thầu UBND thị trấn Tân Hiệp đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Nâng cấp, sửa chữa đường Phan Thị Ràng kênh 10B (trên nước), hạng mục: Nâng cấp, sửa chữa của chủ đầu tư UBND thị trấn Tân Hiệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TIẾN NAM ĐẠI PHÁT
07/08/2024 09:10
Bên mời thầu UBND thị trấn Tân Hiệp đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa đường Phan Thị Ràng kênh 10B (trên nước), hạng mục: Nâng cấp, sửa chữa của chủ đầu tư UBND thị trấn Tân Hiệp với 5 gói thầu.
24/06/2024 14:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị trấn Tân Hiệp là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị trấn Tân Hiệp là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị trấn Tân Hiệp là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị trấn Tân Hiệp là chủ đầu tư của 3 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị trấn Tân Hiệp có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị trấn Tân Hiệp là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn đang ở giữa một cuộc chiến: trận chiến giữa những giới hạn của đám đông muốn bạn từ bỏ ước mơ, với sức mạnh của tầm nhìn thực sự mà bạn có để sáng tạo và cống hiến. Đó là cuộc chiến giữa những người sẽ bảo bạn điều bạn không thể làm và phần tôi trong bạn biết rằng/ và luôn luôn biết rằng, chúng ta không chỉ là môi trường quanh mình; rằng một ước mơ, được củng cố bằng ý chí không khoan nhượng muốn đạt được nó, thực sự là hiện thực sắp xảy ra. "
Tony Robbins
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh