Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN TIỂU CẦN như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.024.782.355 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.466.904.471 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN TIỂU CẦN như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.024.782.355 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.466.904.471 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,10%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN TIỂU CẦN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Chăm sóc Cây xanh trên địa bàn thị trấn Tiểu Cần năm 2025 của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN TIỂU CẦN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÂY XANH VÀ DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG TIỂU CẦN
12/05/2025 09:42
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN TIỂU CẦN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 7: Chăm sóc Cây xanh trên địa bàn thị trấn Tiểu Cần năm 2025 của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN TIỂU CẦN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/04/2025 13:54
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN TIỂU CẦN đã đăng tải KHLCNT Chăm sóc Cây xanh trên địa bàn thị trấn Tiểu Cần năm 2025 của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN TIỂU CẦN với 5 gói thầu.
18/04/2025 18:39
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN TIỂU CẦN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN TIỂU CẦN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG QUỐC CƯỜNG TIỂU CẦN
13/12/2024 09:19
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN TIỂU CẦN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 10: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN TIỂU CẦN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/11/2024 10:29
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN TIỂU CẦN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa đèn hoa đường nội ô TL912, thị trấn Tiểu Cần của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN TIỂU CẦN với 7 gói thầu.
23/11/2024 14:53
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN TIỂU CẦN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Chăm sóc cây xanh trên địa bàn thị trấn Tiểu Cần của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN TIỂU CẦN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÂY XANH VÀ DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG TIỂU CẦN
21/06/2024 16:49
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN TIỂU CẦN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Chăm sóc cây xanh trên địa bàn thị trấn Tiểu Cần của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN TIỂU CẦN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/05/2024 17:41
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN TIỂU CẦN đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 07: Chăm sóc cây xanh trên địa bàn thị trấn Tiểu Cần năm 2024 của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN TIỂU CẦN với 5 gói thầu.
04/05/2024 16:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND THỊ TRẤN TIỂU CẦN đăng tải KHLCNT Chăm sóc Cây xanh trên địa bàn thị trấn Tiểu Cần năm 2025 với 5 gói thầu.
18/04/2025 18:39
UBND THỊ TRẤN TIỂU CẦN đăng tải KHLCNT Sửa chữa đèn hoa đường nội ô TL912, thị trấn Tiểu Cần với 7 gói thầu.
23/11/2024 14:53
UBND THỊ TRẤN TIỂU CẦN đăng tải KHLCNT Gói thầu số 07: Chăm sóc cây xanh trên địa bàn thị trấn Tiểu Cần năm 2024 với 5 gói thầu.
04/05/2024 16:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN TIỂU CẦN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Chăm sóc Cây xanh trên địa bàn thị trấn Tiểu Cần năm 2025 của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN TIỂU CẦN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÂY XANH VÀ DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG TIỂU CẦN
12/05/2025 09:42
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN TIỂU CẦN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 7: Chăm sóc Cây xanh trên địa bàn thị trấn Tiểu Cần năm 2025 của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN TIỂU CẦN với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/04/2025 13:54
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN TIỂU CẦN đã đăng tải KHLCNT Chăm sóc Cây xanh trên địa bàn thị trấn Tiểu Cần năm 2025 của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN TIỂU CẦN với 5 gói thầu.
18/04/2025 18:39
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN TIỂU CẦN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN TIỂU CẦN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN XÂY DỰNG QUỐC CƯỜNG TIỂU CẦN
13/12/2024 09:19
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN TIỂU CẦN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 10: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN TIỂU CẦN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/11/2024 10:29
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN TIỂU CẦN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa đèn hoa đường nội ô TL912, thị trấn Tiểu Cần của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN TIỂU CẦN với 7 gói thầu.
23/11/2024 14:53
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN TIỂU CẦN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Chăm sóc cây xanh trên địa bàn thị trấn Tiểu Cần của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN TIỂU CẦN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÂY XANH VÀ DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG TIỂU CẦN
21/06/2024 16:49
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN TIỂU CẦN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 07: Chăm sóc cây xanh trên địa bàn thị trấn Tiểu Cần của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN TIỂU CẦN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/05/2024 17:41
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN TIỂU CẦN đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 07: Chăm sóc cây xanh trên địa bàn thị trấn Tiểu Cần năm 2024 của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN TIỂU CẦN với 5 gói thầu.
04/05/2024 16:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN TIỂU CẦN là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN TIỂU CẦN là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN TIỂU CẦN là chủ đầu tư của 3 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN TIỂU CẦN có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN TIỂU CẦN là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Yêu thầm thật sự là việc vô vọng nhất trên thế giới này. Người ấy không biết gì cả, trong khi cô cứ yêu hết mình và tổn thương sâu sắc. "
Sói Xám Mọc Cánh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh