Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN TỊNH HÀ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 21 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 6 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 51 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 47 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 47 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.441.673.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.257.060.293 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,56%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN TỊNH HÀ như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.441.673.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.257.060.293 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,56%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN TỊNH HÀ đã đăng tải KHLCNT Mô hình áp dụng giống mới, tiến bộ kỹ thuật, công nghệ mới trong sản xuất lúa vụ Hè Thu 2025 trên địa bàn thị trấn Tịnh Hà thuộc nguồn kinh phí bảo vệ, phát triển đất trồng lúa năm 2025 của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN TỊNH HÀ với 1 gói thầu.
18/05/2025 09:37
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN TỊNH HÀ đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp tuyến đường Quốc lộ 24B - Tịnh Thọ của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN TỊNH HÀ với 4 gói thầu.
12/05/2025 10:07
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN TỊNH HÀ đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp tuyến đường Tịnh Hà - Tịnh Ấn Tây của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN TỊNH HÀ với 5 gói thầu.
12/05/2025 10:06
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN TỊNH HÀ đã đăng tải KHLCNT Tuyến đường xóm 6 đi xóm 8 Lâm Lộc Bắc của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN TỊNH HÀ với 5 gói thầu.
12/05/2025 10:02
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN TỊNH HÀ đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp tuyến đường Quốc lộ 24B - Tịnh Thọ của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN TỊNH HÀ với 4 gói thầu.
12/05/2025 09:30
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN TỊNH HÀ đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp tuyến đường Tịnh Hà - Tịnh Ấn Tây của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN TỊNH HÀ với 5 gói thầu.
12/05/2025 08:48
UBND THỊ TRẤN TỊNH HÀ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tuyến đường xóm 6 đi xóm 8 Lâm Lộc Bắc.
12/05/2025 08:08
UBND THỊ TRẤN TỊNH HÀ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp tuyến đường Tịnh Hà - Tịnh Ấn Tây.
12/05/2025 07:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND THỊ TRẤN TỊNH HÀ đăng tải KHLCNT Nâng cấp tuyến đường Quốc lộ 24B - Tịnh Thọ với 4 gói thầu.
12/05/2025 10:07
UBND THỊ TRẤN TỊNH HÀ đăng tải KHLCNT Nâng cấp tuyến đường Tịnh Hà - Tịnh Ấn Tây với 5 gói thầu.
12/05/2025 10:06
UBND THỊ TRẤN TỊNH HÀ đăng tải KHLCNT Tuyến đường xóm 6 đi xóm 8 Lâm Lộc Bắc với 5 gói thầu.
12/05/2025 10:02
UBND THỊ TRẤN TỊNH HÀ đăng tải KHLCNT Nâng cấp tuyến đường Quốc lộ 24B - Tịnh Thọ với 4 gói thầu.
12/05/2025 09:30
UBND THỊ TRẤN TỊNH HÀ đăng tải KHLCNT Nâng cấp tuyến đường Tịnh Hà - Tịnh Ấn Tây với 5 gói thầu.
12/05/2025 08:48
UBND THỊ TRẤN TỊNH HÀ đăng tải KHLCNT Trường Mầm non Tịnh Hà, hạng mục: Khu vui chơi và các hạng mục khác với 5 gói thầu.
28/04/2025 08:43
UBND THỊ TRẤN TỊNH HÀ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại và Đầu tư xây dựng Thịnh Phát 68
07/12/2024 10:32
UBND THỊ TRẤN TỊNH HÀ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp giống lúa, phân bón, thuốc bảo vệ thực vật.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Giống tỉnh Quảng Ngãi
07/12/2024 10:21
UBND THỊ TRẤN TỊNH HÀ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Tuyến kênh B6-VC-đội 7 với 5 gói thầu.
06/12/2024 17:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN TỊNH HÀ đã đăng tải KHLCNT Mô hình áp dụng giống mới, tiến bộ kỹ thuật, công nghệ mới trong sản xuất lúa vụ Hè Thu 2025 trên địa bàn thị trấn Tịnh Hà thuộc nguồn kinh phí bảo vệ, phát triển đất trồng lúa năm 2025 của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN TỊNH HÀ với 1 gói thầu.
18/05/2025 09:37
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN TỊNH HÀ đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp tuyến đường Quốc lộ 24B - Tịnh Thọ của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN TỊNH HÀ với 4 gói thầu.
12/05/2025 10:07
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN TỊNH HÀ đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp tuyến đường Tịnh Hà - Tịnh Ấn Tây của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN TỊNH HÀ với 5 gói thầu.
12/05/2025 10:06
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN TỊNH HÀ đã đăng tải KHLCNT Tuyến đường xóm 6 đi xóm 8 Lâm Lộc Bắc của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN TỊNH HÀ với 5 gói thầu.
12/05/2025 10:02
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN TỊNH HÀ đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp tuyến đường Quốc lộ 24B - Tịnh Thọ của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN TỊNH HÀ với 4 gói thầu.
12/05/2025 09:30
Bên mời thầu UBND THỊ TRẤN TỊNH HÀ đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp tuyến đường Tịnh Hà - Tịnh Ấn Tây của chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN TỊNH HÀ với 5 gói thầu.
12/05/2025 08:48
UBND THỊ TRẤN TỊNH HÀ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Tuyến đường xóm 6 đi xóm 8 Lâm Lộc Bắc.
12/05/2025 08:08
UBND THỊ TRẤN TỊNH HÀ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp tuyến đường Tịnh Hà - Tịnh Ấn Tây.
12/05/2025 07:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN TỊNH HÀ là chủ đầu tư của 21 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN TỊNH HÀ là chủ đầu tư của 19 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 19 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN TỊNH HÀ là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN TỊNH HÀ là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN TỊNH HÀ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND THỊ TRẤN TỊNH HÀ là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Phụ nữ, hoặc là tìm một người đàn ông mạnh mẽ hơn bản thân rồi làm người phụ nữ bé nhỏ của anh ta, hoặc là tìm một người đàn ông tuy không mạnh mẽ bằng nhưng lại đối xử tốt với mình để làm người phụ nữ lớn của anh ta. "
Triệu Cách Vũ
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh