Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND thị trấn Trà My như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 64 gói thầu, trong đó có 24 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 16 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 49 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 48 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 87,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.526.382.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.779.125.523 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,93%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND thị trấn Trà My như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 87,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.526.382.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.779.125.523 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,93%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND thị trấn Trà My đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy móc thiết bị tin học của chủ đầu tư UBND thị trấn Trà My.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRÍ ĐỨC
28/05/2025 15:21
Bên mời thầu UBND thị trấn Trà My đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy móc thiết bị tin học của chủ đầu tư UBND thị trấn Trà My với 1 gói thầu.
28/05/2025 14:40
Bên mời thầu UBND thị trấn Trà My đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp tuyến giao thông hẻm Bến xe (QL40B - Mậu Cà) của chủ đầu tư UBND thị trấn Trà My với 3 gói thầu.
18/04/2025 11:42
Bên mời thầu UBND thị trấn Trà My đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp tuyến giao thông Viện kiểm soát Nhân dân (QL40B - Tổ Đàng Bộ) của chủ đầu tư UBND thị trấn Trà My với 3 gói thầu.
18/04/2025 11:35
Bên mời thầu UBND thị trấn Trà My đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp tuyến đương giao thông hẻm trường THCS Nguyễn Du (QL40B) đi đường ven sông Trường của chủ đầu tư UBND thị trấn Trà My với 1 gói thầu.
18/04/2025 11:27
Bên mời thầu UBND thị trấn Trà My đã đăng tải KHLCNT Điện chiếu sáng năng lượng mặt trời tuyến kiệt Trần Văn Dư của chủ đầu tư UBND thị trấn Trà My với 4 gói thầu.
18/04/2025 11:24
Bên mời thầu UBND thị trấn Trà My đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa vỉa hè đường Nguyễn Văn Linh - Trước TAND huyện của chủ đầu tư UBND thị trấn Trà My với 1 gói thầu.
18/04/2025 11:16
Bên mời thầu UBND thị trấn Trà My đã đăng tải KHLCNT Điện chiếu sáng năng lượng mặt trời các tuyến đường: Kiệt Hoàng Diệu, kiệt Nam Quảng Nam của chủ đầu tư UBND thị trấn Trà My với 4 gói thầu.
18/04/2025 11:12
Bên mời thầu UBND thị trấn Trà My đã đăng tải KHLCNT Trang trí đèn Led tại các tuyến đường và giải phân cách trên địa bàn thị trấn Trà My phục vụ Tết Nguyên Đán Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư UBND thị trấn Trà My với 1 gói thầu.
14/03/2025 10:01
Bên mời thầu UBND thị trấn Trà My đã đăng tải KHLCNT Hệ thống điện năng lượng mặt trời Thị trấn Trà My của chủ đầu tư UBND thị trấn Trà My với 4 gói thầu.
06/02/2025 11:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND thị trấn Trà My công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy móc thiết bị tin học.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRÍ ĐỨC
28/05/2025 15:21
UBND thị trấn Trà My đăng tải KHLCNT Mua sắm máy móc thiết bị tin học với 1 gói thầu.
28/05/2025 14:40
UBND thị trấn Trà My đăng tải KHLCNT Nâng cấp tuyến giao thông hẻm Bến xe (QL40B - Mậu Cà) với 3 gói thầu.
18/04/2025 11:42
UBND thị trấn Trà My đăng tải KHLCNT Nâng cấp tuyến giao thông Viện kiểm soát Nhân dân (QL40B - Tổ Đàng Bộ) với 3 gói thầu.
18/04/2025 11:35
UBND thị trấn Trà My đăng tải KHLCNT Nâng cấp tuyến đương giao thông hẻm trường THCS Nguyễn Du (QL40B) đi đường ven sông Trường với 1 gói thầu.
18/04/2025 11:27
UBND thị trấn Trà My đăng tải KHLCNT Điện chiếu sáng năng lượng mặt trời tuyến kiệt Trần Văn Dư với 4 gói thầu.
18/04/2025 11:24
UBND thị trấn Trà My đăng tải KHLCNT Sửa chữa vỉa hè đường Nguyễn Văn Linh - Trước TAND huyện với 1 gói thầu.
18/04/2025 11:16
UBND thị trấn Trà My đăng tải KHLCNT Điện chiếu sáng năng lượng mặt trời các tuyến đường: Kiệt Hoàng Diệu, kiệt Nam Quảng Nam với 4 gói thầu.
18/04/2025 11:12
UBND thị trấn Trà My đăng tải KHLCNT Trang trí đèn Led tại các tuyến đường và giải phân cách trên địa bàn thị trấn Trà My phục vụ Tết Nguyên Đán Ất Tỵ năm 2025 với 1 gói thầu.
14/03/2025 10:01
UBND thị trấn Trà My đăng tải KHLCNT Hệ thống điện năng lượng mặt trời Thị trấn Trà My với 4 gói thầu.
06/02/2025 11:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND thị trấn Trà My đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy móc thiết bị tin học của chủ đầu tư UBND thị trấn Trà My.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRÍ ĐỨC
28/05/2025 15:21
Bên mời thầu UBND thị trấn Trà My đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy móc thiết bị tin học của chủ đầu tư UBND thị trấn Trà My với 1 gói thầu.
28/05/2025 14:40
Bên mời thầu UBND thị trấn Trà My đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp tuyến giao thông hẻm Bến xe (QL40B - Mậu Cà) của chủ đầu tư UBND thị trấn Trà My với 3 gói thầu.
18/04/2025 11:42
Bên mời thầu UBND thị trấn Trà My đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp tuyến giao thông Viện kiểm soát Nhân dân (QL40B - Tổ Đàng Bộ) của chủ đầu tư UBND thị trấn Trà My với 3 gói thầu.
18/04/2025 11:35
Bên mời thầu UBND thị trấn Trà My đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp tuyến đương giao thông hẻm trường THCS Nguyễn Du (QL40B) đi đường ven sông Trường của chủ đầu tư UBND thị trấn Trà My với 1 gói thầu.
18/04/2025 11:27
Bên mời thầu UBND thị trấn Trà My đã đăng tải KHLCNT Điện chiếu sáng năng lượng mặt trời tuyến kiệt Trần Văn Dư của chủ đầu tư UBND thị trấn Trà My với 4 gói thầu.
18/04/2025 11:24
Bên mời thầu UBND thị trấn Trà My đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa vỉa hè đường Nguyễn Văn Linh - Trước TAND huyện của chủ đầu tư UBND thị trấn Trà My với 1 gói thầu.
18/04/2025 11:16
Bên mời thầu UBND thị trấn Trà My đã đăng tải KHLCNT Điện chiếu sáng năng lượng mặt trời các tuyến đường: Kiệt Hoàng Diệu, kiệt Nam Quảng Nam của chủ đầu tư UBND thị trấn Trà My với 4 gói thầu.
18/04/2025 11:12
Bên mời thầu UBND thị trấn Trà My đã đăng tải KHLCNT Trang trí đèn Led tại các tuyến đường và giải phân cách trên địa bàn thị trấn Trà My phục vụ Tết Nguyên Đán Ất Tỵ năm 2025 của chủ đầu tư UBND thị trấn Trà My với 1 gói thầu.
14/03/2025 10:01
Bên mời thầu UBND thị trấn Trà My đã đăng tải KHLCNT Hệ thống điện năng lượng mặt trời Thị trấn Trà My của chủ đầu tư UBND thị trấn Trà My với 4 gói thầu.
06/02/2025 11:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị trấn Trà My là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị trấn Trà My là chủ đầu tư của 26 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 26 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị trấn Trà My là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị trấn Trà My là chủ đầu tư của 16 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị trấn Trà My đã công bố 1 quyết định xử phạt.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị trấn Trà My có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị trấn Trà My là chủ đầu tư có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mỗi người đều giàu có hay nghèo khổ phụ thuộc vào tỷ lệ giữa ước vọng và sự thỏa mãn của anh ta. "
Samuel Johnson
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh