Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND thị xã Hoàng Mai như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.796.110.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.723.867.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,56%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND thị xã Hoàng Mai như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.796.110.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.723.867.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,56%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND thị xã Hoàng Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND thị xã Hoàng Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÚC TÂN NGỌC
03/06/2025 09:42
Bên mời thầu UBND thị xã Hoàng Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND thị xã Hoàng Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư phát triển hạ tầng Nghệ An
30/05/2025 09:47
Bên mời thầu UBND thị xã Hoàng Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ phần xây lắp và đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư UBND thị xã Hoàng Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HTH
14/05/2025 15:49
Bên mời thầu UBND thị xã Hoàng Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND thị xã Hoàng Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỒNG ĐÀO.
14/05/2025 15:47
Bên mời thầu UBND thị xã Hoàng Mai đã đăng tải TBMT Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND thị xã Hoàng Mai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/05/2025 17:58
Bên mời thầu UBND thị xã Hoàng Mai đã đăng tải TBMT Toàn bộ phần xây lắp và đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư UBND thị xã Hoàng Mai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/04/2025 08:55
Bên mời thầu UBND thị xã Hoàng Mai đã đăng tải KHLCNT KHLCNT dự án Di dời tuyến đường dây 220kV phục vụ GPMB thi công hạng mục Xây dựng đường tránh ngập phục vụ công tác cứu hộ,cứu nạn,ứng phó biến đổi khí hậu thuộc Tiểu dự án 3: Cải thiện cơ sở hạ tầng đô thị Hoàng Mai, thị xã Hoàng Mai, tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư UBND thị xã Hoàng Mai với 5 gói thầu.
08/04/2025 15:44
Bên mời thầu UBND thị xã Hoàng Mai đã đăng tải KHLCNT KHLCNT dự án Mương thoát nước dọc tuyến đường Phùng Hưng đoạn qua khối 7, phường Quỳnh Xuân, thị xã Hoàng Mai của chủ đầu tư UBND thị xã Hoàng Mai với 3 gói thầu.
01/04/2025 15:17
UBND thị xã Hoàng Mai đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mương thoát nước dọc tuyến đường Phùng Hưng đoạn qua khối 7, phường Quỳnh Xuân, thị xã Hoàng Mai.
01/04/2025 15:15
UBND thị xã Hoàng Mai đăng tải Dự án đầu tư phát triển Di dời tuyến đường dây 220kV phục vụ GPMB thi công hạng mục Xây dựng đường tránh ngập phục vụ công tác cứu hộ,cứu nạn,ứng phó biến đổi khí hậu thuộc Tiểu dự án 3: Cải thiện cơ sở hạ tầng đô thị Hoàng Mai, thị xã Hoàng Mai, tỉnh Nghệ An.
01/04/2025 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND thị xã Hoàng Mai công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư phát triển hạ tầng Nghệ An
30/05/2025 09:47
UBND thị xã Hoàng Mai đăng tải KHLCNT KHLCNT dự án Di dời tuyến đường dây 220kV phục vụ GPMB thi công hạng mục Xây dựng đường tránh ngập phục vụ công tác cứu hộ,cứu nạn,ứng phó biến đổi khí hậu thuộc Tiểu dự án 3: Cải thiện cơ sở hạ tầng đô thị Hoàng Mai, thị xã Hoàng Mai, tỉnh Nghệ An với 5 gói thầu.
08/04/2025 15:44
UBND thị xã Hoàng Mai đăng tải KHLCNT KHLCNT dự án Mương thoát nước dọc tuyến đường Phùng Hưng đoạn qua khối 7, phường Quỳnh Xuân, thị xã Hoàng Mai với 3 gói thầu.
01/04/2025 15:17
UBND thị xã Hoàng Mai đăng tải KHLCNT KHLCNT dự án Nâng cấp đường Hoàng Hà đoạn qua khu dân cư thôn 8, xã Quỳnh Lộc với 4 gói thầu.
01/04/2025 15:07
UBND thị xã Hoàng Mai đăng tải KHLCNT KHLCNT dự án Kiên cố hóa mặt đê sông Mơ đoạn từ cầu Kim Ngọc đến cầu Xuân Liên, thị xã Hoàng Mai với 4 gói thầu.
20/03/2025 10:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND thị xã Hoàng Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND thị xã Hoàng Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÚC TÂN NGỌC
03/06/2025 09:42
Bên mời thầu UBND thị xã Hoàng Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND thị xã Hoàng Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư phát triển hạ tầng Nghệ An
30/05/2025 09:47
Bên mời thầu UBND thị xã Hoàng Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Toàn bộ phần xây lắp và đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư UBND thị xã Hoàng Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HTH
14/05/2025 15:49
Bên mời thầu UBND thị xã Hoàng Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND thị xã Hoàng Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HỒNG ĐÀO.
14/05/2025 15:47
Bên mời thầu UBND thị xã Hoàng Mai đã đăng tải TBMT Toàn bộ phần xây lắp công trình của chủ đầu tư UBND thị xã Hoàng Mai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/05/2025 17:58
Bên mời thầu UBND thị xã Hoàng Mai đã đăng tải TBMT Toàn bộ phần xây lắp và đảm bảo an toàn giao thông của chủ đầu tư UBND thị xã Hoàng Mai với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/04/2025 08:55
Bên mời thầu UBND thị xã Hoàng Mai đã đăng tải KHLCNT KHLCNT dự án Di dời tuyến đường dây 220kV phục vụ GPMB thi công hạng mục Xây dựng đường tránh ngập phục vụ công tác cứu hộ,cứu nạn,ứng phó biến đổi khí hậu thuộc Tiểu dự án 3: Cải thiện cơ sở hạ tầng đô thị Hoàng Mai, thị xã Hoàng Mai, tỉnh Nghệ An của chủ đầu tư UBND thị xã Hoàng Mai với 5 gói thầu.
08/04/2025 15:44
Bên mời thầu UBND thị xã Hoàng Mai đã đăng tải KHLCNT KHLCNT dự án Mương thoát nước dọc tuyến đường Phùng Hưng đoạn qua khối 7, phường Quỳnh Xuân, thị xã Hoàng Mai của chủ đầu tư UBND thị xã Hoàng Mai với 3 gói thầu.
01/04/2025 15:17
UBND thị xã Hoàng Mai đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mương thoát nước dọc tuyến đường Phùng Hưng đoạn qua khối 7, phường Quỳnh Xuân, thị xã Hoàng Mai.
01/04/2025 15:15
UBND thị xã Hoàng Mai đăng tải Dự án đầu tư phát triển Di dời tuyến đường dây 220kV phục vụ GPMB thi công hạng mục Xây dựng đường tránh ngập phục vụ công tác cứu hộ,cứu nạn,ứng phó biến đổi khí hậu thuộc Tiểu dự án 3: Cải thiện cơ sở hạ tầng đô thị Hoàng Mai, thị xã Hoàng Mai, tỉnh Nghệ An.
01/04/2025 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị xã Hoàng Mai là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị xã Hoàng Mai là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị xã Hoàng Mai là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị xã Hoàng Mai là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị xã Hoàng Mai có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND thị xã Hoàng Mai là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tri thức đi lệch khỏi công lý có thể gọi là sự xảo quyệt hơn là trí tuệ. "
Marcus Tullius Cicero
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh