Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.164.475.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.716.268.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 20,71%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 25,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.164.475.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.716.268.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 20,71%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Hỗ trợ xây dựng mô hình sản xuất và tiêu thụ sản phẩm Cà phê rang xay của chủ đầu tư UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM ỨNG DỤNG TIẾN BỘ KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ TỈNH GIA LAI
06/12/2024 08:40
Bên mời thầu UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM THIẾT BỊ TIN HỌC ĐIỆN TỬ VIỄN THÔNG VÀ NỘI THẤT HỢP NHẤT
22/11/2024 15:37
Bên mời thầu UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHT
12/11/2024 11:09
Bên mời thầu UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập EHSMT đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AN LỘC TIẾN
12/11/2024 11:06
Bên mời thầu UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa đã đăng tải TBMT Tư vấn Hỗ trợ xây dựng mô hình sản xuất và tiêu thụ sản phẩm Cà phê rang xay của chủ đầu tư UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/11/2024 11:01
Bên mời thầu UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ xây dựng mô hình sản xuất và tiêu thụ sản phẩm Cà phê rang xay tại xã A Dơk, huyện Đak Đoa, tỉnh Gia Lai thực hiện dự án thúc đẩy khởi sự kinh doanh, khởi nghiệp và thu hút đầu tư vùng ĐBDTTS&MN (Nội dung số 3 thuộc Tiểu dự án 2 của Dự án 3) thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng ĐBDTTS&MN năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa với 3 gói thầu.
12/11/2024 09:46
Bên mời thầu UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/11/2024 08:58
Bên mời thầu UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG SÔNG BA
25/10/2024 14:47
Bên mời thầu UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HOA XUÂN NGUYÊN
25/10/2024 14:44
Bên mời thầu UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa đã đăng tải KHLCNT Thiết lập các điểm hỗ trợ đồng bào dân tộc thiểu số ứng dụng công nghệ thông tin phát triển kinh tế- xã hội và đảm bảo an ninh trật tự vùng đồng bào DTTS và MN thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế- xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa với 3 gói thầu.
25/10/2024 14:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa công bố kết quả gói thầu Tư vấn Hỗ trợ xây dựng mô hình sản xuất và tiêu thụ sản phẩm Cà phê rang xay.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM ỨNG DỤNG TIẾN BỘ KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ TỈNH GIA LAI
06/12/2024 08:40
UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa công bố KQMT gói thầu Tư vấn Hỗ trợ xây dựng mô hình sản xuất và tiêu thụ sản phẩm Cà phê rang xay với 1 nhà thầu tham gia.
30/11/2024 09:31
UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM THIẾT BỊ TIN HỌC ĐIỆN TỬ VIỄN THÔNG VÀ NỘI THẤT HỢP NHẤT
22/11/2024 15:37
UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHT
12/11/2024 11:09
UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập EHSMT đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AN LỘC TIẾN
12/11/2024 11:06
UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa đăng tải TBMT Tư vấn Hỗ trợ xây dựng mô hình sản xuất và tiêu thụ sản phẩm Cà phê rang xay theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/11/2024 11:01
UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa đăng tải KHLCNT Hỗ trợ xây dựng mô hình sản xuất và tiêu thụ sản phẩm Cà phê rang xay tại xã A Dơk, huyện Đak Đoa, tỉnh Gia Lai thực hiện dự án thúc đẩy khởi sự kinh doanh, khởi nghiệp và thu hút đầu tư vùng ĐBDTTS&MN (Nội dung số 3 thuộc Tiểu dự án 2 của Dự án 3) thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng ĐBDTTS&MN năm 2024 với 3 gói thầu.
12/11/2024 09:46
UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
08/11/2024 09:08
UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/11/2024 08:58
UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG SÔNG BA
25/10/2024 14:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Hỗ trợ xây dựng mô hình sản xuất và tiêu thụ sản phẩm Cà phê rang xay của chủ đầu tư UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM ỨNG DỤNG TIẾN BỘ KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ TỈNH GIA LAI
06/12/2024 08:40
Bên mời thầu UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM THIẾT BỊ TIN HỌC ĐIỆN TỬ VIỄN THÔNG VÀ NỘI THẤT HỢP NHẤT
22/11/2024 15:37
Bên mời thầu UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG PHT
12/11/2024 11:09
Bên mời thầu UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập EHSMT đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG AN LỘC TIẾN
12/11/2024 11:06
Bên mời thầu UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa đã đăng tải TBMT Tư vấn Hỗ trợ xây dựng mô hình sản xuất và tiêu thụ sản phẩm Cà phê rang xay của chủ đầu tư UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/11/2024 11:01
Bên mời thầu UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ xây dựng mô hình sản xuất và tiêu thụ sản phẩm Cà phê rang xay tại xã A Dơk, huyện Đak Đoa, tỉnh Gia Lai thực hiện dự án thúc đẩy khởi sự kinh doanh, khởi nghiệp và thu hút đầu tư vùng ĐBDTTS&MN (Nội dung số 3 thuộc Tiểu dự án 2 của Dự án 3) thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng ĐBDTTS&MN năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa với 3 gói thầu.
12/11/2024 09:46
Bên mời thầu UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/11/2024 08:58
Bên mời thầu UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG SÔNG BA
25/10/2024 14:47
Bên mời thầu UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HOA XUÂN NGUYÊN
25/10/2024 14:44
Bên mời thầu UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa đã đăng tải KHLCNT Thiết lập các điểm hỗ trợ đồng bào dân tộc thiểu số ứng dụng công nghệ thông tin phát triển kinh tế- xã hội và đảm bảo an ninh trật tự vùng đồng bào DTTS và MN thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế- xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa với 3 gói thầu.
25/10/2024 14:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã A Dơk, huyện Đak Đoa là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người phụ nữ dù mạnh mẽ tới đâu họ cũng luôn có một người đàn ông cất giữ cho riêng mình, người duy nhất họ cho phép lòng mình yếu đuối, cho phép thế giới tuân theo những điều vô lí, người mà dang tay ôm vào rồi suốt đời chẳng thể quên "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026