Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã An Khánh như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 32 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 53 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 227 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 32 gói (với 35 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 192 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 184 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,71%, Xây lắp 88,57%, Tư vấn 5,71%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 55.649.754.803 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 55.309.437.053 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,61%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã An Khánh như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 5,71%, Xây lắp 88,57%, Tư vấn 5,71%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 55.649.754.803 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 55.309.437.053 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,61%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã An Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã An Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH CHẤT LƯỢNG XÂY DỰNG ĐTH
24/12/2024 15:45
Bên mời thầu UBND xã An Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình: Chi sửa chữa cơ sở vật chất phục vụ làm việc của Công an xã An Khánh của chủ đầu tư UBND xã An Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 268 TRƯỜNG SƠN
21/12/2024 17:57
Bên mời thầu UBND xã An Khánh đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình: Chi sửa chữa cơ sở vật chất phục vụ làm việc của Công an xã An Khánh của chủ đầu tư UBND xã An Khánh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2024 09:01
Bên mời thầu UBND xã An Khánh đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã An Khánh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/12/2024 10:14
Bên mời thầu UBND xã An Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nhà để xe của UBND xã An Khánh của chủ đầu tư UBND xã An Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 268 TRƯỜNG SƠN
07/12/2024 10:04
Bên mời thầu UBND xã An Khánh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà để xe của UBND xã An Khánh của chủ đầu tư UBND xã An Khánh với 1 gói thầu.
07/12/2024 09:42
Bên mời thầu UBND xã An Khánh đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Chi sửa chữa cơ sở vật chất phục vụ làm việc của Công an xã An Khánh của chủ đầu tư UBND xã An Khánh với 3 gói thầu.
07/12/2024 05:57
Bên mời thầu UBND xã An Khánh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo Nhà văn hóa xã An Khánh của chủ đầu tư UBND xã An Khánh với 3 gói thầu.
27/11/2024 10:35
Bên mời thầu UBND xã An Khánh đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt dụng cụ thể thao nhà văn hóa các xóm trên địa bàn xã An Khánh của chủ đầu tư UBND xã An Khánh với 1 gói thầu.
04/10/2024 09:18
Bên mời thầu UBND xã An Khánh đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã An Khánh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 13:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã An Khánh công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH CHẤT LƯỢNG XÂY DỰNG ĐTH
24/12/2024 15:45
UBND xã An Khánh công bố kết quả gói thầu Xây lắp công trình: Chi sửa chữa cơ sở vật chất phục vụ làm việc của Công an xã An Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 268 TRƯỜNG SƠN
21/12/2024 17:57
UBND xã An Khánh công bố KQMT gói thầu Xây lắp công trình: Chi sửa chữa cơ sở vật chất phục vụ làm việc của Công an xã An Khánh với 1 nhà thầu tham gia.
19/12/2024 10:37
UBND xã An Khánh đăng tải TBMT Xây lắp công trình: Chi sửa chữa cơ sở vật chất phục vụ làm việc của Công an xã An Khánh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2024 09:01
UBND xã An Khánh công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nhà để xe của UBND xã An Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 268 TRƯỜNG SƠN
07/12/2024 10:04
UBND xã An Khánh đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà để xe của UBND xã An Khánh với 1 gói thầu.
07/12/2024 09:42
UBND xã An Khánh đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Chi sửa chữa cơ sở vật chất phục vụ làm việc của Công an xã An Khánh với 3 gói thầu.
07/12/2024 05:57
UBND xã An Khánh đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo Nhà văn hóa xã An Khánh với 3 gói thầu.
27/11/2024 10:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã An Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã An Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KIỂM ĐỊNH CHẤT LƯỢNG XÂY DỰNG ĐTH
24/12/2024 15:45
Bên mời thầu UBND xã An Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình: Chi sửa chữa cơ sở vật chất phục vụ làm việc của Công an xã An Khánh của chủ đầu tư UBND xã An Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 268 TRƯỜNG SƠN
21/12/2024 17:57
Bên mời thầu UBND xã An Khánh đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình: Chi sửa chữa cơ sở vật chất phục vụ làm việc của Công an xã An Khánh của chủ đầu tư UBND xã An Khánh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/12/2024 09:01
Bên mời thầu UBND xã An Khánh đã đăng tải TBMT Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã An Khánh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/12/2024 10:14
Bên mời thầu UBND xã An Khánh đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nhà để xe của UBND xã An Khánh của chủ đầu tư UBND xã An Khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 268 TRƯỜNG SƠN
07/12/2024 10:04
Bên mời thầu UBND xã An Khánh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà để xe của UBND xã An Khánh của chủ đầu tư UBND xã An Khánh với 1 gói thầu.
07/12/2024 09:42
Bên mời thầu UBND xã An Khánh đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Chi sửa chữa cơ sở vật chất phục vụ làm việc của Công an xã An Khánh của chủ đầu tư UBND xã An Khánh với 3 gói thầu.
07/12/2024 05:57
Bên mời thầu UBND xã An Khánh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, cải tạo Nhà văn hóa xã An Khánh của chủ đầu tư UBND xã An Khánh với 3 gói thầu.
27/11/2024 10:35
Bên mời thầu UBND xã An Khánh đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt dụng cụ thể thao nhà văn hóa các xóm trên địa bàn xã An Khánh của chủ đầu tư UBND xã An Khánh với 1 gói thầu.
04/10/2024 09:18
Bên mời thầu UBND xã An Khánh đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã An Khánh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 13:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã An Khánh là chủ đầu tư của 32 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã An Khánh là chủ đầu tư của 53 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 41 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã An Khánh là chủ đầu tư của 35 TBMT, trong đó tự mời thầu 9 TBMT, đơn vị khác mời thầu 26 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã An Khánh là chủ đầu tư của 19 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã An Khánh có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã An Khánh là chủ đầu tư có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người ta không thể cưỡi lên lưng bạn nếu lưng bạn không cong. "
Martin Luther King Jr.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh