Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã An Trung như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.813.500.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.464.247.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã An Trung như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.813.500.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.464.247.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,41%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã An Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Mua con giống Bò cái lai sinh sản của chủ đầu tư UBND xã An Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ NÔNG NGHIỆP SẠCH SƠN HÀ
07/08/2024 16:11
Bên mời thầu UBND xã An Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Mua con giống Heo đen địa phương của chủ đầu tư UBND xã An Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN VI VIÊN
07/08/2024 16:06
Bên mời thầu UBND xã An Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Giống Dê lai bách thảo của chủ đầu tư UBND xã An Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ NÔNG NGHIỆP SẠCH SƠN HÀ
07/08/2024 16:00
Bên mời thầu UBND xã An Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Mua con giống Heo Móng cái của chủ đầu tư UBND xã An Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ NÔNG NGHIỆP SẠCH SƠN HÀ
07/08/2024 15:53
Bên mời thầu UBND xã An Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Mua con giống Bò lai Zebu của chủ đầu tư UBND xã An Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN VI VIÊN
16/07/2024 10:31
Bên mời thầu UBND xã An Trung đã đăng tải TBMT Mua con giống Heo đen địa phương của chủ đầu tư UBND xã An Trung với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/07/2024 08:34
Bên mời thầu UBND xã An Trung đã đăng tải TBMT Mua con giống Heo Móng cái của chủ đầu tư UBND xã An Trung với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/07/2024 08:29
Bên mời thầu UBND xã An Trung đã đăng tải TBMT Mua con giống Bò cái lai sinh sản của chủ đầu tư UBND xã An Trung với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/07/2024 09:51
Bên mời thầu UBND xã An Trung đã đăng tải TBMT Giống Dê lai bách thảo của chủ đầu tư UBND xã An Trung với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/07/2024 09:22
Bên mời thầu UBND xã An Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã An Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT
05/07/2024 09:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã An Trung công bố kết quả gói thầu Mua con giống Bò cái lai sinh sản.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ NÔNG NGHIỆP SẠCH SƠN HÀ
07/08/2024 16:11
UBND xã An Trung công bố kết quả gói thầu Mua con giống Heo đen địa phương.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN VI VIÊN
07/08/2024 16:06
UBND xã An Trung công bố kết quả gói thầu Giống Dê lai bách thảo.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ NÔNG NGHIỆP SẠCH SƠN HÀ
07/08/2024 16:00
UBND xã An Trung công bố kết quả gói thầu Mua con giống Heo Móng cái.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ NÔNG NGHIỆP SẠCH SƠN HÀ
07/08/2024 15:53
UBND xã An Trung công bố KQMT gói thầu Mua con giống Heo Móng cái với 1 nhà thầu tham gia.
17/07/2024 09:09
UBND xã An Trung công bố KQMT gói thầu Mua con giống Heo đen địa phương với 2 nhà thầu tham gia.
17/07/2024 09:09
UBND xã An Trung công bố kết quả gói thầu Mua con giống Bò lai Zebu.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN VI VIÊN
16/07/2024 10:31
UBND xã An Trung công bố KQMT gói thầu Giống Dê lai bách thảo với 2 nhà thầu tham gia.
16/07/2024 09:34
UBND xã An Trung công bố KQMT gói thầu Mua con giống Bò cái lai sinh sản với 2 nhà thầu tham gia.
16/07/2024 09:34
UBND xã An Trung đăng tải TBMT Mua con giống Heo đen địa phương theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/07/2024 08:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã An Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Mua con giống Bò cái lai sinh sản của chủ đầu tư UBND xã An Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ NÔNG NGHIỆP SẠCH SƠN HÀ
07/08/2024 16:11
Bên mời thầu UBND xã An Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Mua con giống Heo đen địa phương của chủ đầu tư UBND xã An Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN VI VIÊN
07/08/2024 16:06
Bên mời thầu UBND xã An Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Giống Dê lai bách thảo của chủ đầu tư UBND xã An Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ NÔNG NGHIỆP SẠCH SƠN HÀ
07/08/2024 16:00
Bên mời thầu UBND xã An Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Mua con giống Heo Móng cái của chủ đầu tư UBND xã An Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ NÔNG NGHIỆP SẠCH SƠN HÀ
07/08/2024 15:53
Bên mời thầu UBND xã An Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Mua con giống Bò lai Zebu của chủ đầu tư UBND xã An Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN VI VIÊN
16/07/2024 10:31
Bên mời thầu UBND xã An Trung đã đăng tải TBMT Mua con giống Heo đen địa phương của chủ đầu tư UBND xã An Trung với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/07/2024 08:34
Bên mời thầu UBND xã An Trung đã đăng tải TBMT Mua con giống Heo Móng cái của chủ đầu tư UBND xã An Trung với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/07/2024 08:29
Bên mời thầu UBND xã An Trung đã đăng tải TBMT Mua con giống Bò cái lai sinh sản của chủ đầu tư UBND xã An Trung với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/07/2024 09:51
Bên mời thầu UBND xã An Trung đã đăng tải TBMT Giống Dê lai bách thảo của chủ đầu tư UBND xã An Trung với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/07/2024 09:22
Bên mời thầu UBND xã An Trung đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí lập HSMT và đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã An Trung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT
05/07/2024 09:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã An Trung là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã An Trung là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 9 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã An Trung là chủ đầu tư của 19 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã An Trung có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã An Trung là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Quần áo là một phần quá khắng khít với ta tới nỗi hầu hết chúng ta không thể hoàn toàn thờ ơ với tình trạng của chúng: cứ như thể vải đúng là phần mở rộng tự nhiên của cơ thể, hay thậm chí cả của tâm hồn. "
Quentin Bell
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh