Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ BẮC RUỘNG như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.718.075.670 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.553.946.359 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ BẮC RUỘNG như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 40,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.718.075.670 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.553.946.359 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,41%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND XÃ BẮC RUỘNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Xâp lắp toàn bộ công trình của chủ đầu tư UBND XÃ BẮC RUỘNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/04/2025 18:28
Bên mời thầu UBND XÃ BẮC RUỘNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Xâp lắp toàn bộ công trình của chủ đầu tư UBND XÃ BẮC RUỘNG.
29/04/2025 09:34
Bên mời thầu UBND XÃ BẮC RUỘNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Xâp lắp toàn bộ công trình của chủ đầu tư UBND XÃ BẮC RUỘNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/04/2025 18:11
Bên mời thầu UBND XÃ BẮC RUỘNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07:Tư vấn thẩm định HSMT +thẩm định kết quả LCNT xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ BẮC RUỘNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẠI THỔ
03/04/2025 15:42
Bên mời thầu UBND XÃ BẮC RUỘNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn lập HSMT +đánh giá HSDT gói thầu số 04 của chủ đầu tư UBND XÃ BẮC RUỘNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SAM BT
03/04/2025 15:38
Bên mời thầu UBND XÃ BẮC RUỘNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Bê tông xi măng tuyến đường phục vụ điểm du lịch nông thôn xứ đồng Suối Tum xã Bắc Ruộng của chủ đầu tư UBND XÃ BẮC RUỘNG với 5 gói thầu.
28/03/2025 08:37
UBND XÃ BẮC RUỘNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bê tông xi măng tuyến đường phục vụ điểm du lịch nông thôn xứ đồng Suối Tum xã Bắc Ruộng.
28/03/2025 08:08
Bên mời thầu UBND XÃ BẮC RUỘNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm giống lúa, phân bón, thuốc BVTV Hạng mục: Hỗ trợ canh tác lúa cải tiến của chủ đầu tư UBND XÃ BẮC RUỘNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI NÔNG CƠ GIỚI
03/01/2025 08:12
Bên mời thầu UBND XÃ BẮC RUỘNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm phân hữu cơ vi sinh Hạng mục: Hỗ trợ phân hữu cơ vi sinh cho người sản xuất lúa của chủ đầu tư UBND XÃ BẮC RUỘNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI NÔNG CƠ GIỚI
31/12/2024 17:41
Bên mời thầu UBND XÃ BẮC RUỘNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Xây lắp toàn bộ công trình (bao gồm chi phí đảm bảo ATGT phục vụ thi công) của chủ đầu tư UBND XÃ BẮC RUỘNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀI ĐỨC
26/11/2024 14:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND XÃ BẮC RUỘNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07:Tư vấn thẩm định HSMT +thẩm định kết quả LCNT xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẠI THỔ
03/04/2025 15:42
UBND XÃ BẮC RUỘNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn lập HSMT +đánh giá HSDT gói thầu số 04.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SAM BT
03/04/2025 15:38
UBND XÃ BẮC RUỘNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Bê tông xi măng tuyến đường phục vụ điểm du lịch nông thôn xứ đồng Suối Tum xã Bắc Ruộng với 5 gói thầu.
28/03/2025 08:37
UBND XÃ BẮC RUỘNG đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa các tuyến đường Trung tâm xã Bắc Ruộng với 5 gói thầu.
17/10/2024 15:36
UBND XÃ BẮC RUỘNG đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Phân bón hữu cơ vi sinh cho người sản xuất lúa với 1 gói thầu.
16/10/2024 10:39
UBND XÃ BẮC RUỘNG đăng tải KHLCNT Mua giống lúa, phân bón, thuốc BVTV Hạng mục: Hỗ trợ canh tác lúa cải tiến với 3 gói thầu.
09/10/2024 08:43
UBND XÃ BẮC RUỘNG đăng tải KHLCNT Mua sắm giống lúa, phân bón, thuốc Bảo vệ thực vật với 3 gói thầu.
03/10/2024 13:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND XÃ BẮC RUỘNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Xâp lắp toàn bộ công trình của chủ đầu tư UBND XÃ BẮC RUỘNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/04/2025 18:28
Bên mời thầu UBND XÃ BẮC RUỘNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Xâp lắp toàn bộ công trình của chủ đầu tư UBND XÃ BẮC RUỘNG.
29/04/2025 09:34
Bên mời thầu UBND XÃ BẮC RUỘNG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Xâp lắp toàn bộ công trình của chủ đầu tư UBND XÃ BẮC RUỘNG với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/04/2025 18:11
Bên mời thầu UBND XÃ BẮC RUỘNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07:Tư vấn thẩm định HSMT +thẩm định kết quả LCNT xây dựng của chủ đầu tư UBND XÃ BẮC RUỘNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY LẮP ĐẠI THỔ
03/04/2025 15:42
Bên mời thầu UBND XÃ BẮC RUỘNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn lập HSMT +đánh giá HSDT gói thầu số 04 của chủ đầu tư UBND XÃ BẮC RUỘNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SAM BT
03/04/2025 15:38
Bên mời thầu UBND XÃ BẮC RUỘNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Bê tông xi măng tuyến đường phục vụ điểm du lịch nông thôn xứ đồng Suối Tum xã Bắc Ruộng của chủ đầu tư UBND XÃ BẮC RUỘNG với 5 gói thầu.
28/03/2025 08:37
UBND XÃ BẮC RUỘNG đăng tải Dự án đầu tư phát triển Bê tông xi măng tuyến đường phục vụ điểm du lịch nông thôn xứ đồng Suối Tum xã Bắc Ruộng.
28/03/2025 08:08
Bên mời thầu UBND XÃ BẮC RUỘNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm giống lúa, phân bón, thuốc BVTV Hạng mục: Hỗ trợ canh tác lúa cải tiến của chủ đầu tư UBND XÃ BẮC RUỘNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI NÔNG CƠ GIỚI
03/01/2025 08:12
Bên mời thầu UBND XÃ BẮC RUỘNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm phân hữu cơ vi sinh Hạng mục: Hỗ trợ phân hữu cơ vi sinh cho người sản xuất lúa của chủ đầu tư UBND XÃ BẮC RUỘNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI NÔNG CƠ GIỚI
31/12/2024 17:41
Bên mời thầu UBND XÃ BẮC RUỘNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Xây lắp toàn bộ công trình (bao gồm chi phí đảm bảo ATGT phục vụ thi công) của chủ đầu tư UBND XÃ BẮC RUỘNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HOÀI ĐỨC
26/11/2024 14:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ BẮC RUỘNG là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ BẮC RUỘNG là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ BẮC RUỘNG là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ BẮC RUỘNG là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ BẮC RUỘNG có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ BẮC RUỘNG là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng nói về bản thân mình; điều đó sẽ được làm khi bạn rời đi. "
Wilson Mizner
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh