Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Ban Công như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 37 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 23 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 23 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,55 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 23,08%, Xây lắp 76,92%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.376.349.159 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.330.968.414 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,17%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Ban Công như sau:
- Có quan hệ với 24 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,55 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 23,08%, Xây lắp 76,92%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 27.376.349.159 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 27.330.968.414 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,17%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Ban Công đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Ban Công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU & ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TÂN VIỆT
22/01/2025 16:30
Bên mời thầu UBND xã Ban Công đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Ban Công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV TRUNG HÀ
30/12/2024 15:12
Bên mời thầu UBND xã Ban Công đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện Nội dung số 4: Hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán thuộc Dự án 1 - Chương trình MTQG phát triển KTXH vùng đồng bào DTTS và MN năm 2024 Cho các hộ dân Xã Ban Công của chủ đầu tư UBND xã Ban Công với 1 gói thầu.
30/12/2024 14:50
Bên mời thầu UBND xã Ban Công đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Ban Công với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/12/2024 17:24
Bên mời thầu UBND xã Ban Công đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Ban Công với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/12/2024 11:46
Bên mời thầu UBND xã Ban Công đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Ban Công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG - CƠ GIỚI VIỆT NAM
24/12/2024 10:33
Bên mời thầu UBND xã Ban Công đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư UBND xã Ban Công.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng MK Việt Nam
24/12/2024 10:28
Bên mời thầu UBND xã Ban Công đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị thuộc Dự án Nâng cao chất lượng đời sống văn hoá nông thôn từ nguồn vốn sự nghiệp Chương trình MTQG xây dựng nông thôn mới năm 2024 tại xã Ban Công của chủ đầu tư UBND xã Ban Công với 3 gói thầu.
24/12/2024 10:21
Bên mời thầu UBND xã Ban Công đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Ban Công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM & DV XÂY DỰNG HOÀNG LONG
14/11/2024 20:36
Bên mời thầu UBND xã Ban Công đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Ban Công với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/10/2024 08:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Ban Công công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU & ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TÂN VIỆT
22/01/2025 16:30
UBND xã Ban Công công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm, lắp đặt thiết bị với 3 nhà thầu tham gia.
03/01/2025 08:57
UBND xã Ban Công công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV TRUNG HÀ
30/12/2024 15:12
UBND xã Ban Công đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm, lắp đặt thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/12/2024 17:24
UBND xã Ban Công đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm, lắp đặt thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/12/2024 11:46
UBND xã Ban Công công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG - CƠ GIỚI VIỆT NAM
24/12/2024 10:33
UBND xã Ban Công công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng MK Việt Nam
24/12/2024 10:28
UBND xã Ban Công đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị thuộc Dự án Nâng cao chất lượng đời sống văn hoá nông thôn từ nguồn vốn sự nghiệp Chương trình MTQG xây dựng nông thôn mới năm 2024 tại xã Ban Công với 3 gói thầu.
24/12/2024 10:21
UBND xã Ban Công công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM & DV XÂY DỰNG HOÀNG LONG
14/11/2024 20:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Ban Công đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Ban Công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU & ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TÂN VIỆT
22/01/2025 16:30
Bên mời thầu UBND xã Ban Công đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Ban Công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV TRUNG HÀ
30/12/2024 15:12
Bên mời thầu UBND xã Ban Công đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện Nội dung số 4: Hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán thuộc Dự án 1 - Chương trình MTQG phát triển KTXH vùng đồng bào DTTS và MN năm 2024 Cho các hộ dân Xã Ban Công của chủ đầu tư UBND xã Ban Công với 1 gói thầu.
30/12/2024 14:50
Bên mời thầu UBND xã Ban Công đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Ban Công với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/12/2024 17:24
Bên mời thầu UBND xã Ban Công đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Ban Công với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/12/2024 11:46
Bên mời thầu UBND xã Ban Công đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Ban Công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG - CƠ GIỚI VIỆT NAM
24/12/2024 10:33
Bên mời thầu UBND xã Ban Công đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư UBND xã Ban Công.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng MK Việt Nam
24/12/2024 10:28
Bên mời thầu UBND xã Ban Công đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị thuộc Dự án Nâng cao chất lượng đời sống văn hoá nông thôn từ nguồn vốn sự nghiệp Chương trình MTQG xây dựng nông thôn mới năm 2024 tại xã Ban Công của chủ đầu tư UBND xã Ban Công với 3 gói thầu.
24/12/2024 10:21
Bên mời thầu UBND xã Ban Công đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Ban Công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM & DV XÂY DỰNG HOÀNG LONG
14/11/2024 20:36
Bên mời thầu UBND xã Ban Công đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Ban Công với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/10/2024 08:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Ban Công là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Ban Công là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Ban Công là chủ đầu tư của 13 TBMT, trong đó tự mời thầu 13 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Ban Công là chủ đầu tư của 19 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Ban Công có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Ban Công là chủ đầu tư có quan hệ với 24 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng khẳng định về cách nghĩ của mình quá, như vậy sẽ đỡ phải hối hận hơn. "
Phật học Trung Hoa
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh