Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Bát Đại Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.095.116.483 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.078.616.679 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,51%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Bát Đại Sơn như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.095.116.483 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.078.616.679 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,51%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Bát Đại Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Bát Đại Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 568 HG
04/06/2025 15:31
Bên mời thầu UBND xã Bát Đại Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá của chủ đầu tư UBND xã Bát Đại Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐỨC TIẾN HD
17/12/2024 15:01
Bên mời thầu UBND xã Bát Đại Sơn đã đăng tải TBMT Mua sắm hàng hoá của chủ đầu tư UBND xã Bát Đại Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/12/2024 14:04
Bên mời thầu UBND xã Bát Đại Sơn đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán trên địa bàn xã Bát Đại Sơn, huyện Quản Bạ năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã Bát Đại Sơn với 1 gói thầu.
29/11/2024 15:21
Bên mời thầu UBND xã Bát Đại Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Bát Đại Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/11/2024 14:20
Bên mời thầu UBND xã Bát Đại Sơn đã đăng tải KHLCNT UBND xã Bát Đại Sơn của chủ đầu tư UBND xã Bát Đại Sơn với 5 gói thầu.
22/11/2024 15:15
UBND xã Bát Đại Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, bảo dưỡng điểm trường thôn Cốc Méo, xã Bát Đại Sơn, huyện Quản Bạ, tỉnh Hà Giang.
22/11/2024 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Bát Đại Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 568 HG
04/06/2025 15:31
UBND xã Bát Đại Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐỨC TIẾN HD
17/12/2024 15:01
UBND xã Bát Đại Sơn công bố KQMT gói thầu Mua sắm hàng hoá với 1 nhà thầu tham gia.
12/12/2024 08:10
UBND xã Bát Đại Sơn đăng tải TBMT Mua sắm hàng hoá theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/12/2024 14:04
UBND xã Bát Đại Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
04/12/2024 11:35
UBND xã Bát Đại Sơn đăng tải KHLCNT Hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán trên địa bàn xã Bát Đại Sơn, huyện Quản Bạ năm 2024 với 1 gói thầu.
29/11/2024 15:21
UBND xã Bát Đại Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/11/2024 14:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Bát Đại Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Bát Đại Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG 568 HG
04/06/2025 15:31
Bên mời thầu UBND xã Bát Đại Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hoá của chủ đầu tư UBND xã Bát Đại Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐỨC TIẾN HD
17/12/2024 15:01
Bên mời thầu UBND xã Bát Đại Sơn đã đăng tải TBMT Mua sắm hàng hoá của chủ đầu tư UBND xã Bát Đại Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/12/2024 14:04
Bên mời thầu UBND xã Bát Đại Sơn đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ nước sinh hoạt phân tán trên địa bàn xã Bát Đại Sơn, huyện Quản Bạ năm 2024 của chủ đầu tư UBND xã Bát Đại Sơn với 1 gói thầu.
29/11/2024 15:21
Bên mời thầu UBND xã Bát Đại Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Bát Đại Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/11/2024 14:20
Bên mời thầu UBND xã Bát Đại Sơn đã đăng tải KHLCNT UBND xã Bát Đại Sơn của chủ đầu tư UBND xã Bát Đại Sơn với 5 gói thầu.
22/11/2024 15:15
UBND xã Bát Đại Sơn đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, bảo dưỡng điểm trường thôn Cốc Méo, xã Bát Đại Sơn, huyện Quản Bạ, tỉnh Hà Giang.
22/11/2024 14:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Bát Đại Sơn là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Bát Đại Sơn là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Bát Đại Sơn là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Bát Đại Sơn là chủ đầu tư của 2 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Bát Đại Sơn có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Bát Đại Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thế giới này đối với phụ nữ có quá nhiều yêu cầu: nào là công dung ngôn hạnh, dung mạo như hoa, sinh con đẻ cái, cầm kỳ thi họa. Thế nhưng thực tế, phụ nữ chỉ cần làm được 6 từ sau đây “đối xử tốt với bản thân”.. Có rất nhiều cô gái không phải không đủ tốt, chỉ là họ đối với người khác quá tốt, lúc nào cũng chỉ muốn làm vừa ý người khác, thế nhưng lại không nhận ra rằng nếu bạn chỉ suốt ngày muốn làm vui lòng người khác, giá trị của bản thân bạn tự dưng sẽ trở nên thấp kém. Chỉ khi nào bạn làm vừa lòng chính mình, khiến người khác phải làm vui lòng bạn, như vậy bạn mới trở nên thật đáng giá. "
Hòa Hỏa
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh