Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Biện Thượng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 45 nhà thầu.
- Đã công bố 20 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 41 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 124 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 95 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 88 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 31 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 30 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 81,82%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 18,18%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 88.026.658.353 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 85.122.515.282 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,30%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Biện Thượng như sau:
- Có quan hệ với 45 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 81,82%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 18,18%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 88.026.658.353 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 85.122.515.282 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,30%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Biện Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Tư vấn giám sát thi công xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Biện Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG, THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU TDCONS
16/08/2026 16:39
Bên mời thầu UBND xã Biện Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Thi công xây dựng + thiết bị + bảo hiểm của chủ đầu tư UBND xã Biện Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN NGHIÊN CỨU ĐÀO TẠO NGUỒN NHÂN LỰC KHOA HỌC CÔNG NGHỆ
07/08/2026 15:06
Bên mời thầu UBND xã Biện Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin, phần mềm bảo mật phục vụ đảm bảo an ninh mạng, an toàn thông tin của UBND xã Biện Thượng của chủ đầu tư UBND xã Biện Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
05/08/2026 17:55
Bên mời thầu UBND xã Biện Thượng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị công nghệ thông tin, phần mềm bảo mật phục vụ công tác đảm bảo an ninh mạng, an toàn thông tin của UBND xã Biện Thượng của chủ đầu tư UBND xã Biện Thượng với 1 gói thầu.
05/08/2026 16:37
Bên mời thầu UBND xã Biện Thượng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 7: Thi công xây dựng + thiết bị + bảo hiểm của chủ đầu tư UBND xã Biện Thượng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/07/2026 11:01
Bên mời thầu UBND xã Biện Thượng đã đăng tải TBMT Gói số 03: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị (Bao gồm Chi phí nén tĩnh) của chủ đầu tư UBND xã Biện Thượng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/07/2026 10:00
Bên mời thầu UBND xã Biện Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 04: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Biện Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CCN
01/07/2026 14:41
Bên mời thầu UBND xã Biện Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 02: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Biện Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM
01/07/2026 09:49
Bên mời thầu UBND xã Biện Thượng đã đăng tải KHLCNT Kê hoạch lựa chọn nhà thầu dự ánTrụ sở UBND xã Biện Thượng; Hạng mục: Nhà làm việc kết hợp nhà công vụ 3 tầng và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư UBND xã Biện Thượng với 7 gói thầu.
01/07/2026 09:46
UBND xã Biện Thượng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trụ sở UBND xã Biện Thượng; Hạng mục:Nhà làm việc kết hợp nhà công vụ 3 tầng và các hạng mục phụ trợ.
01/07/2026 08:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Biện Thượng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Tư vấn giám sát thi công xây dựng + thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG, THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU TDCONS
16/08/2026 16:39
UBND xã Biện Thượng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng và dịch vụ thương mại HMG
26/06/2026 15:50
UBND xã Biện Thượng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG CÁT TƯỜNG
26/06/2026 15:46
UBND xã Biện Thượng công bố kết quả gói thầu Gói số 03: Thi công xây dựng công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG, THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ LIÊN QUÂN
19/06/2026 07:52
UBND xã Biện Thượng công bố kết quả gói thầu Gói số 02: Tư vấng iám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG, THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HỒNG MINH
19/06/2026 07:47
UBND xã Biện Thượng công bố kết quả gói thầu Gói số 01: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TM THUẬN PHÁT
19/06/2026 07:44
UBND xã Biện Thượng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà dự án: Khuôn viên trụ sở làm việc Đảng uỷ xã Biện Thượng và các hạng mục phụ trợ với 5 gói thầu.
16/06/2026 08:04
UBND xã Biện Thượng công bố kết quả gói thầu Gói số 01: Tư vấn khảo sát, lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần tư vấn xây dựng thượng mại Minh Hưng
06/04/2026 15:58
UBND xã Biện Thượng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu chuẩn bị đầu tư dự án: Cải tạo tuyến đường từ cổng làng Bồng Hạ đi đê Sông Mã, xã Biện Thượng với 1 gói thầu.
06/04/2026 15:37
UBND xã Biện Thượng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn khảo sát, lập thiết kế bản vẽ thi công và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG LONG GIANG
30/03/2026 16:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Biện Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Tư vấn giám sát thi công xây dựng + thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Biện Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG, THƯƠNG MẠI XUẤT NHẬP KHẨU TDCONS
16/08/2026 16:39
Bên mời thầu UBND xã Biện Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Thi công xây dựng + thiết bị + bảo hiểm của chủ đầu tư UBND xã Biện Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN NGHIÊN CỨU ĐÀO TẠO NGUỒN NHÂN LỰC KHOA HỌC CÔNG NGHỆ
07/08/2026 15:06
Bên mời thầu UBND xã Biện Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin, phần mềm bảo mật phục vụ đảm bảo an ninh mạng, an toàn thông tin của UBND xã Biện Thượng của chủ đầu tư UBND xã Biện Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
05/08/2026 17:55
Bên mời thầu UBND xã Biện Thượng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm, lắp đặt thiết bị công nghệ thông tin, phần mềm bảo mật phục vụ công tác đảm bảo an ninh mạng, an toàn thông tin của UBND xã Biện Thượng của chủ đầu tư UBND xã Biện Thượng với 1 gói thầu.
05/08/2026 16:37
Bên mời thầu UBND xã Biện Thượng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 7: Thi công xây dựng + thiết bị + bảo hiểm của chủ đầu tư UBND xã Biện Thượng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/07/2026 11:01
Bên mời thầu UBND xã Biện Thượng đã đăng tải TBMT Gói số 03: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị (Bao gồm Chi phí nén tĩnh) của chủ đầu tư UBND xã Biện Thượng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/07/2026 10:00
Bên mời thầu UBND xã Biện Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 04: Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Biện Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CCN
01/07/2026 14:41
Bên mời thầu UBND xã Biện Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 02: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Biện Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỒNG TÂM
01/07/2026 09:49
Bên mời thầu UBND xã Biện Thượng đã đăng tải KHLCNT Kê hoạch lựa chọn nhà thầu dự ánTrụ sở UBND xã Biện Thượng; Hạng mục: Nhà làm việc kết hợp nhà công vụ 3 tầng và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư UBND xã Biện Thượng với 7 gói thầu.
01/07/2026 09:46
UBND xã Biện Thượng đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trụ sở UBND xã Biện Thượng; Hạng mục:Nhà làm việc kết hợp nhà công vụ 3 tầng và các hạng mục phụ trợ.
01/07/2026 08:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Biện Thượng là chủ đầu tư của 20 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Biện Thượng là chủ đầu tư của 41 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 38 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Biện Thượng là chủ đầu tư của 11 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Biện Thượng là chủ đầu tư của 95 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Biện Thượng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Biện Thượng là chủ đầu tư có quan hệ với 45 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Âm nhạc là một loại ngôn ngữ hài hòa. "
Gioachino Rossini
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh