Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Bình An như sau:
- Có quan hệ với 9 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Đã công bố 31 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 37 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 110 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 23 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 91 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 91 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,35%, Xây lắp 95,65%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.918.565.692 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.114.960.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Bình An như sau:
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,35%, Xây lắp 95,65%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.918.565.692 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.114.960.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,05%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Bình An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị các thiết chế bên trong của Đình Thọ An của chủ đầu tư UBND xã Bình An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ HÀO HUY
26/12/2024 08:38
Bên mời thầu UBND xã Bình An đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị các thiết chế bên trong của Đình Thọ An của chủ đầu tư UBND xã Bình An với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/11/2024 23:29
Bên mời thầu UBND xã Bình An đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm trang thiết bị các thiết chế bên trong của Đình Thọ An của chủ đầu tư UBND xã Bình An với 1 gói thầu.
16/10/2024 16:57
Bên mời thầu UBND xã Bình An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Bình An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ HÀO HUY
07/10/2024 16:52
Bên mời thầu UBND xã Bình An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Bình An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DŨNG LAN
26/09/2024 20:41
Bên mời thầu UBND xã Bình An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Bình An với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/09/2024 21:04
Bên mời thầu UBND xã Bình An đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa đập Cây Si của chủ đầu tư UBND xã Bình An với 1 gói thầu.
31/08/2024 10:39
Bên mời thầu UBND xã Bình An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Bình An với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/08/2024 18:13
Bên mời thầu UBND xã Bình An đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa kênh nối mương chính Cây Hàn - suối Phèn của chủ đầu tư UBND xã Bình An với 1 gói thầu.
25/08/2024 09:39
Bên mời thầu UBND xã Bình An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Bình An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY LẮP PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY 410
07/12/2023 17:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Bình An đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm trang thiết bị các thiết chế bên trong của Đình Thọ An với 1 gói thầu.
16/10/2024 16:57
UBND xã Bình An đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa kênh nối mương chính Cây Hàn - suối Phèn với 1 gói thầu.
25/08/2024 09:39
UBND xã Bình An đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Trường Mẫu giáo Bình An với 5 gói thầu.
17/11/2023 15:54
UBND xã Bình An đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình:Nâng cấp, sửa chữa hệ thống cấp nước sạch tập trung với 5 gói thầu.
14/10/2023 16:15
UBND xã Bình An đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình:Khu thể thao xã Bình An với 3 gói thầu.
11/10/2023 18:02
UBND xã Bình An đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Kênh từ ruộng Võ Thành - ruộng Đỗ Diện với 2 gói thầu.
10/10/2023 14:35
UBND xã Bình An đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Kênh từ ruộng Võ Thành - ruộng Đỗ Diện với 2 gói thầu.
10/10/2023 11:04
UBND xã Bình An đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình:Kênh từ Đập Gò Cao - Suối Tổ 5 với 2 gói thầu.
02/10/2023 20:18
UBND xã Bình An đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Hội trường đa năng xã Bình An với 5 gói thầu.
30/09/2023 10:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Bình An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị các thiết chế bên trong của Đình Thọ An của chủ đầu tư UBND xã Bình An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ HÀO HUY
26/12/2024 08:38
Bên mời thầu UBND xã Bình An đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị các thiết chế bên trong của Đình Thọ An của chủ đầu tư UBND xã Bình An với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/11/2024 23:29
Bên mời thầu UBND xã Bình An đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm trang thiết bị các thiết chế bên trong của Đình Thọ An của chủ đầu tư UBND xã Bình An với 1 gói thầu.
16/10/2024 16:57
Bên mời thầu UBND xã Bình An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Bình An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ HÀO HUY
07/10/2024 16:52
Bên mời thầu UBND xã Bình An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Bình An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DŨNG LAN
26/09/2024 20:41
Bên mời thầu UBND xã Bình An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Bình An với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/09/2024 21:04
Bên mời thầu UBND xã Bình An đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa đập Cây Si của chủ đầu tư UBND xã Bình An với 1 gói thầu.
31/08/2024 10:39
Bên mời thầu UBND xã Bình An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Bình An với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/08/2024 18:13
Bên mời thầu UBND xã Bình An đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa kênh nối mương chính Cây Hàn - suối Phèn của chủ đầu tư UBND xã Bình An với 1 gói thầu.
25/08/2024 09:39
Bên mời thầu UBND xã Bình An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Bình An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XÂY LẮP PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY 410
07/12/2023 17:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Bình An là chủ đầu tư của 31 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Bình An là chủ đầu tư của 37 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 26 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 11 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Bình An là chủ đầu tư của 23 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 23 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Bình An là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Bình An có quan hệ với 9 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Bình An là chủ đầu tư có quan hệ với 28 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn đi tiếp dù trở ngại có là gì đi nữa. Bạn chỉ đơn giản là từ chối bỏ cuộc – và khi con đường trở nên khắc nghiệt, bạn lại càng cứng rắn hơn. Và, bạn chiến thắng. "
Vince Lombardi
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh