Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Bình Lư như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.249.557.880 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.249.557.880 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Bình Lư như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.249.557.880 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.249.557.880 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Bình Lư đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Xây lắp toàn bộ công trình + thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Bình Lư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI & XÂY DỰNG HIẾU DƯƠNG
21/07/2026 09:56
Bên mời thầu UBND xã Bình Lư đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Bình Lư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV EUROTECH LAI CHÂU
21/07/2026 09:24
Bên mời thầu UBND xã Bình Lư đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát của chủ đầu tư UBND xã Bình Lư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV EUROTECH LAI CHÂU
21/07/2026 09:02
Bên mời thầu UBND xã Bình Lư đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Xây lắp toàn bộ công trình của chủ đầu tư UBND xã Bình Lư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV ĐĂNG PHÚC
21/07/2026 08:51
Bên mời thầu UBND xã Bình Lư đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa, nâng cấp, chỉnh trang một số hạng mục tài sản Trung tâm Hội nghị, trụ sở làm việc của Đảng ủy, HĐND và UBND xã và hệ thống điện trang trí khu Trung tâm hành chính xã Bình Lư của chủ đầu tư UBND xã Bình Lư với 2 gói thầu.
15/07/2026 08:53
Bên mời thầu UBND xã Bình Lư đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Nâng cấp, sửa chữa một số hạng mục Trạm Y tế xã Bình Lư và một số hạng mục khác của chủ đầu tư UBND xã Bình Lư với 2 gói thầu.
15/07/2026 08:40
UBND xã Bình Lư đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, nâng cấp, chỉnh trang một số hạng mục tài sản Trung tâm Hội nghị, trụ sở làm việc của Đảng ủy, HĐND và UBND xã và hệ thống điện trang trí khu Trung tâm hành chính xã Bình Lư.
14/07/2026 08:08
UBND xã Bình Lư đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, sửa chữa một số hạng mục Trạm Y tế xã Bình Lư và một số hạng mục khác.
14/07/2026 08:08
Bên mời thầu UBND xã Bình Lư đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02 của chủ đầu tư UBND xã Bình Lư.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng 28/6
02/07/2026 16:52
Bên mời thầu UBND xã Bình Lư đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư UBND xã Bình Lư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC APT VIỆT NAM
02/07/2026 16:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Bình Lư là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Bình Lư là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Bình Lư là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Bình Lư có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Bình Lư là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đàn ông khinh nhau trong học vấn, phụ nữ ghét nhau về sắc đẹp. "
Difan (Pháp)
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh