Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Bình Minh như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.382.609.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.053.422.018 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Bình Minh như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.382.609.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.053.422.018 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,12%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Bình Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG TOÀN
20/02/2025 08:51
Bên mời thầu UBND xã Bình Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TV&XD HOÀNG HUY
17/02/2025 15:08
Bên mời thầu UBND xã Bình Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT XÂY DỰNG QUẢNG NAM
17/02/2025 14:58
Bên mời thầu UBND xã Bình Minh đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa hội trường trung tâm văn hoá xã Bình Minh của chủ đầu tư UBND xã Bình Minh với 3 gói thầu.
17/02/2025 14:51
UBND xã Bình Minh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, sửa chữa hội trường trung tâm văn hoá xã Bình Minh.
17/02/2025 14:14
Bên mời thầu UBND xã Bình Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp, thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VẬN TẢI VÀ XÂY LẮP BẢO QUANG
07/10/2023 15:04
Bên mời thầu UBND xã Bình Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP SẢN XUẤT - XÂY DỰNG - VẬN TẢI CAO NHẬT NAM
05/10/2023 15:49
Bên mời thầu UBND xã Bình Minh đã đăng tải KHLCNT Điện chiếu sáng từ Vân Tiên – Bình Tịnh của chủ đầu tư UBND xã Bình Minh với 6 gói thầu.
15/07/2023 09:43
UBND xã Bình Minh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Điện chiếu sáng từ Vân Tiên – biển Bình Tịnh.
15/07/2023 09:09
Bên mời thầu UBND xã Bình Minh đã đăng tải KHLCNT KHLCNT gói thầu: Mua sắm thùng rác phục vụ thực hiện Đề án phân loại giảm thiểu rác thải tại nguồn huyện Thăng Bình giai đoạn 2020-2025 trên địa bàn xã Bình Minh; Địa điểm: Xã Bình Minh, huyện Thăng Bình của chủ đầu tư UBND xã Bình Minh với 2 gói thầu.
26/06/2023 09:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Bình Minh công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG TOÀN
20/02/2025 08:51
UBND xã Bình Minh công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TV&XD HOÀNG HUY
17/02/2025 15:08
UBND xã Bình Minh công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT XÂY DỰNG QUẢNG NAM
17/02/2025 14:58
UBND xã Bình Minh đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa hội trường trung tâm văn hoá xã Bình Minh với 3 gói thầu.
17/02/2025 14:51
UBND xã Bình Minh đăng tải KHLCNT Điện chiếu sáng từ Vân Tiên – Bình Tịnh với 6 gói thầu.
15/07/2023 09:43
UBND xã Bình Minh đăng tải KHLCNT Nâng cấp, cải tạo nghĩa trang liệt sĩ xã Bình Minh với 7 gói thầu.
23/06/2023 10:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Bình Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG TOÀN
20/02/2025 08:51
Bên mời thầu UBND xã Bình Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TV&XD HOÀNG HUY
17/02/2025 15:08
Bên mời thầu UBND xã Bình Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT XÂY DỰNG QUẢNG NAM
17/02/2025 14:58
Bên mời thầu UBND xã Bình Minh đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, sửa chữa hội trường trung tâm văn hoá xã Bình Minh của chủ đầu tư UBND xã Bình Minh với 3 gói thầu.
17/02/2025 14:51
UBND xã Bình Minh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Nâng cấp, sửa chữa hội trường trung tâm văn hoá xã Bình Minh.
17/02/2025 14:14
Bên mời thầu UBND xã Bình Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp, thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN VẬN TẢI VÀ XÂY LẮP BẢO QUANG
07/10/2023 15:04
Bên mời thầu UBND xã Bình Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Bình Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP SẢN XUẤT - XÂY DỰNG - VẬN TẢI CAO NHẬT NAM
05/10/2023 15:49
Bên mời thầu UBND xã Bình Minh đã đăng tải KHLCNT Điện chiếu sáng từ Vân Tiên – Bình Tịnh của chủ đầu tư UBND xã Bình Minh với 6 gói thầu.
15/07/2023 09:43
UBND xã Bình Minh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Điện chiếu sáng từ Vân Tiên – biển Bình Tịnh.
15/07/2023 09:09
Bên mời thầu UBND xã Bình Minh đã đăng tải KHLCNT KHLCNT gói thầu: Mua sắm thùng rác phục vụ thực hiện Đề án phân loại giảm thiểu rác thải tại nguồn huyện Thăng Bình giai đoạn 2020-2025 trên địa bàn xã Bình Minh; Địa điểm: Xã Bình Minh, huyện Thăng Bình của chủ đầu tư UBND xã Bình Minh với 2 gói thầu.
26/06/2023 09:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Bình Minh là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Bình Minh là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Bình Minh là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Bình Minh có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Bình Minh là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Du lịch khiến con người trở nên khiêm nhường. Bạn thấy được chỗ mình chiếm nhỏ bé như thế nào trên thế gian. "
Gustave Flaubert
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh