Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Bột Xuyên như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Đã công bố 19 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 29 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 108 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 20 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 56 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 36 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 75 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 75 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 190.962.678.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 190.678.753.287 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Bột Xuyên như sau:
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 190.962.678.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 190.678.753.287 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Bột Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Chi phí nén tĩnh cọc của chủ đầu tư UBND xã Bột Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐÔNG DƯƠNG
06/02/2025 14:43
Bên mời thầu UBND xã Bột Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Chi phí quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Bột Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY
06/02/2025 14:41
Bên mời thầu UBND xã Bột Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Chi phí bảo hiểm công trình của chủ đầu tư UBND xã Bột Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
06/02/2025 14:40
Bên mời thầu UBND xã Bột Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí giám sát thi công của chủ đầu tư UBND xã Bột Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần tư vấn và phát triển xây dựng Đại Việt
06/02/2025 14:36
Bên mời thầu UBND xã Bột Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Chi phí mua sắm thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Bột Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HÀ AN
05/02/2025 15:06
Bên mời thầu UBND xã Bột Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Bột Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TTC
05/02/2025 14:55
Bên mời thầu UBND xã Bột Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Bột Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DU LỊCH PHÚ QUÝ (ĐỔI TÊN TỪ CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG QUÝ CÔNG)
09/11/2024 11:51
Bên mời thầu UBND xã Bột Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Bột Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN ỨNG HÒA
09/11/2024 11:47
Bên mời thầu UBND xã Bột Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Bột Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HOA MINH
09/11/2024 11:43
Bên mời thầu UBND xã Bột Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Bột Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DU LỊCH PHÚ QUÝ (ĐỔI TÊN TỪ CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG QUÝ CÔNG)
09/11/2024 11:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Bột Xuyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Chi phí nén tĩnh cọc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐÔNG DƯƠNG
06/02/2025 14:43
UBND xã Bột Xuyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Chi phí quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY
06/02/2025 14:41
UBND xã Bột Xuyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Chi phí bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
06/02/2025 14:40
UBND xã Bột Xuyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần tư vấn và phát triển xây dựng Đại Việt
06/02/2025 14:36
UBND xã Bột Xuyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Chi phí mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HÀ AN
05/02/2025 15:06
UBND xã Bột Xuyên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TTC
05/02/2025 14:55
UBND xã Bột Xuyên công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DU LỊCH PHÚ QUÝ (ĐỔI TÊN TỪ CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG QUÝ CÔNG)
09/11/2024 11:51
UBND xã Bột Xuyên công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN ỨNG HÒA
09/11/2024 11:47
UBND xã Bột Xuyên công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HOA MINH
09/11/2024 11:43
UBND xã Bột Xuyên công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DU LỊCH PHÚ QUÝ (ĐỔI TÊN TỪ CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG QUÝ CÔNG)
09/11/2024 11:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Bột Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Chi phí nén tĩnh cọc của chủ đầu tư UBND xã Bột Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG ĐÔNG DƯƠNG
06/02/2025 14:43
Bên mời thầu UBND xã Bột Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Chi phí quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Bột Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐÔ THỊ VIỆT NAM - VINACITY
06/02/2025 14:41
Bên mời thầu UBND xã Bột Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Chi phí bảo hiểm công trình của chủ đầu tư UBND xã Bột Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
06/02/2025 14:40
Bên mời thầu UBND xã Bột Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Chi phí giám sát thi công của chủ đầu tư UBND xã Bột Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần tư vấn và phát triển xây dựng Đại Việt
06/02/2025 14:36
Bên mời thầu UBND xã Bột Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Chi phí mua sắm thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Bột Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ XÂY DỰNG HÀ AN
05/02/2025 15:06
Bên mời thầu UBND xã Bột Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Chi phí lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Bột Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG TTC
05/02/2025 14:55
Bên mời thầu UBND xã Bột Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Bột Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DU LỊCH PHÚ QUÝ (ĐỔI TÊN TỪ CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG QUÝ CÔNG)
09/11/2024 11:51
Bên mời thầu UBND xã Bột Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Bột Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN ỨNG HÒA
09/11/2024 11:47
Bên mời thầu UBND xã Bột Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Bột Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG HOA MINH
09/11/2024 11:43
Bên mời thầu UBND xã Bột Xuyên đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Bột Xuyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ DU LỊCH PHÚ QUÝ (ĐỔI TÊN TỪ CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG QUÝ CÔNG)
09/11/2024 11:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Bột Xuyên là chủ đầu tư của 19 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Bột Xuyên là chủ đầu tư của 29 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 28 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Bột Xuyên là chủ đầu tư của 20 TBMT, trong đó tự mời thầu 20 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Bột Xuyên là chủ đầu tư của 56 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Bột Xuyên có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Bột Xuyên là chủ đầu tư có quan hệ với 37 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sung sướng không phải ở chỗ hưởng thụ mà chính là ở chỗ sáng tạo. "
Tố Hữu
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh