Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Bùi La Nhân như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 40 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 29 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 28 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.745.417.456 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.689.413.756 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Bùi La Nhân như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 80,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.745.417.456 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.689.413.756 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Bùi La Nhân đã đăng tải kết quả gói thầu MS01: Cung cấp giống sản xuất vụ Hè Thu 2025 trên địa bàn xã Bùi La Nhân của chủ đầu tư UBND xã Bùi La Nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thái Phong số 01
09/06/2025 12:45
Bên mời thầu UBND xã Bùi La Nhân đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Cung cấp giống sản xuất vụ Hè Thu 2025 trên địa bàn xã Bùi La Nhân của chủ đầu tư UBND xã Bùi La Nhân với 1 gói thầu.
09/06/2025 10:43
Bên mời thầu UBND xã Bùi La Nhân đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Bùi La Nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP NGỌC VIỆT
23/04/2025 15:10
Bên mời thầu UBND xã Bùi La Nhân đã đăng tải TBMT 01.XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Bùi La Nhân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/03/2025 10:22
Bên mời thầu UBND xã Bùi La Nhân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình Đường giao thông, mương thoát thải khu dân cư Quán Tre thôn Phú Quý, xã Bùi La Nhân, huyện Đức Thọ của chủ đầu tư UBND xã Bùi La Nhân với 6 gói thầu.
28/03/2025 15:53
UBND xã Bùi La Nhân đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông, mương thoát thải khu dân cư Quán Tre thôn Phú Quý, xã Bùi La Nhân, huyện Đức Thọ.
28/03/2025 15:15
Bên mời thầu UBND xã Bùi La Nhân đã đăng tải kết quả gói thầu 03.XL: Cải tạo nhà học 2 tầng 8 phòng Trường Tiểu học Nguyễn xuân Thiều, huyện Đức Thọ của chủ đầu tư UBND xã Bùi La Nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG HÀO QUANG
10/01/2025 22:41
Bên mời thầu UBND xã Bùi La Nhân đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Cung cấp giống sản xuất vụ Xuân 2025 trên điạ bàn xã Bùi La Nhân của chủ đầu tư UBND xã Bùi La Nhân với 1 gói thầu.
26/12/2024 19:05
Bên mời thầu UBND xã Bùi La Nhân đã đăng tải TBMT 03.XL: Cải tạo nhà học 2 tầng 8 phòng Trường Tiểu học Nguyễn xuân Thiều, huyện Đức Thọ của chủ đầu tư UBND xã Bùi La Nhân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/11/2024 15:27
Bên mời thầu UBND xã Bùi La Nhân đã đăng tải kết quả gói thầu 02.TVTĐ: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Bùi La Nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP QUANG MINH
29/11/2024 23:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Bùi La Nhân công bố kết quả gói thầu MS01: Cung cấp giống sản xuất vụ Hè Thu 2025 trên địa bàn xã Bùi La Nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thái Phong số 01
09/06/2025 12:45
UBND xã Bùi La Nhân đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Cung cấp giống sản xuất vụ Hè Thu 2025 trên địa bàn xã Bùi La Nhân với 1 gói thầu.
09/06/2025 10:43
UBND xã Bùi La Nhân đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình Đường giao thông, mương thoát thải khu dân cư Quán Tre thôn Phú Quý, xã Bùi La Nhân, huyện Đức Thọ với 6 gói thầu.
28/03/2025 15:53
UBND xã Bùi La Nhân đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Cung cấp giống sản xuất vụ Xuân 2025 trên điạ bàn xã Bùi La Nhân với 1 gói thầu.
26/12/2024 19:05
UBND xã Bùi La Nhân công bố kết quả gói thầu 02.TVTĐ: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP QUANG MINH
29/11/2024 23:47
UBND xã Bùi La Nhân công bố kết quả gói thầu 01.TVĐT: Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG HÀ
29/11/2024 23:45
UBND xã Bùi La Nhân đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Cải tạo Nhà học 2 tầng 8 phòng Trưởng Tiểu học Nguyễn Xuân Thiều, huyện Đức Thọ với 6 gói thầu.
29/11/2024 23:06
UBND xã Bùi La Nhân công bố kết quả gói thầu Mua sắm xi măng thực hiện Kế hoạch làm đường giao thông, rãnh thoát nước, kênh mương nội đồng năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VẬN TẢI VIẾT HẢI
30/07/2024 16:46
UBND xã Bùi La Nhân công bố KQMT gói thầu Mua sắm xi măng thực hiện Kế hoạch làm đường giao thông, rãnh thoát nước, kênh mương nội đồng năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
15/07/2024 15:24
UBND xã Bùi La Nhân đăng tải TBMT Mua sắm xi măng thực hiện Kế hoạch làm đường giao thông, rãnh thoát nước, kênh mương nội đồng năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/07/2024 09:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Bùi La Nhân đã đăng tải kết quả gói thầu MS01: Cung cấp giống sản xuất vụ Hè Thu 2025 trên địa bàn xã Bùi La Nhân của chủ đầu tư UBND xã Bùi La Nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thái Phong số 01
09/06/2025 12:45
Bên mời thầu UBND xã Bùi La Nhân đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Cung cấp giống sản xuất vụ Hè Thu 2025 trên địa bàn xã Bùi La Nhân của chủ đầu tư UBND xã Bùi La Nhân với 1 gói thầu.
09/06/2025 10:43
Bên mời thầu UBND xã Bùi La Nhân đã đăng tải kết quả gói thầu 01.XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Bùi La Nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP NGỌC VIỆT
23/04/2025 15:10
Bên mời thầu UBND xã Bùi La Nhân đã đăng tải TBMT 01.XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Bùi La Nhân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/03/2025 10:22
Bên mời thầu UBND xã Bùi La Nhân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc công trình Đường giao thông, mương thoát thải khu dân cư Quán Tre thôn Phú Quý, xã Bùi La Nhân, huyện Đức Thọ của chủ đầu tư UBND xã Bùi La Nhân với 6 gói thầu.
28/03/2025 15:53
UBND xã Bùi La Nhân đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông, mương thoát thải khu dân cư Quán Tre thôn Phú Quý, xã Bùi La Nhân, huyện Đức Thọ.
28/03/2025 15:15
Bên mời thầu UBND xã Bùi La Nhân đã đăng tải kết quả gói thầu 03.XL: Cải tạo nhà học 2 tầng 8 phòng Trường Tiểu học Nguyễn xuân Thiều, huyện Đức Thọ của chủ đầu tư UBND xã Bùi La Nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XÂY DỰNG HÀO QUANG
10/01/2025 22:41
Bên mời thầu UBND xã Bùi La Nhân đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Cung cấp giống sản xuất vụ Xuân 2025 trên điạ bàn xã Bùi La Nhân của chủ đầu tư UBND xã Bùi La Nhân với 1 gói thầu.
26/12/2024 19:05
Bên mời thầu UBND xã Bùi La Nhân đã đăng tải TBMT 03.XL: Cải tạo nhà học 2 tầng 8 phòng Trường Tiểu học Nguyễn xuân Thiều, huyện Đức Thọ của chủ đầu tư UBND xã Bùi La Nhân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/11/2024 15:27
Bên mời thầu UBND xã Bùi La Nhân đã đăng tải kết quả gói thầu 02.TVTĐ: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT gói thầu xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Bùi La Nhân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TỔNG HỢP QUANG MINH
29/11/2024 23:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Bùi La Nhân là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Bùi La Nhân là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Bùi La Nhân là chủ đầu tư của 10 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Bùi La Nhân là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Bùi La Nhân có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Bùi La Nhân là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Các chú thương binh tàn nhưng không phế! "
Hồ Chí Minh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh