Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Cẩm Tâm như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 4 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.177.087.511 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.172.727.746 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,08%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Cẩm Tâm như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.177.087.511 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.172.727.746 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,08%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Cẩm Tâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình (bao gồm cả đảm bảo ATGT) của chủ đầu tư UBND xã Cẩm Tâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LONG PHÚ
26/05/2025 15:19
Bên mời thầu UBND xã Cẩm Tâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Cẩm Tâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Đại Thắng
24/05/2025 09:13
Bên mời thầu UBND xã Cẩm Tâm đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình (bao gồm cả đảm bảo ATGT) của chủ đầu tư UBND xã Cẩm Tâm với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/05/2025 14:37
Bên mời thầu UBND xã Cẩm Tâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Cẩm Tâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG THỊNH 368
06/05/2025 08:42
Bên mời thầu UBND xã Cẩm Tâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá Hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư UBND xã Cẩm Tâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HUY ANH TH
05/05/2025 15:37
Bên mời thầu UBND xã Cẩm Tâm đã đăng tải KHLCNT Đư ng giao thông vào vùng sản xuất cây ăn quả tập trung xã Cẩm Tâm, huyện Cẩm Thủy của chủ đầu tư UBND xã Cẩm Tâm với 4 gói thầu.
05/05/2025 15:34
UBND xã Cẩm Tâm đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông vào vùng sản xuất cây ăn quả tập trung xã Cẩm Tâm, huyện Cẩm Thủy.
05/05/2025 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Cẩm Tâm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình (bao gồm cả đảm bảo ATGT).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LONG PHÚ
26/05/2025 15:19
UBND xã Cẩm Tâm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Đại Thắng
24/05/2025 09:13
UBND xã Cẩm Tâm công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình (bao gồm cả đảm bảo ATGT) với 1 nhà thầu tham gia.
16/05/2025 10:03
UBND xã Cẩm Tâm đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình (bao gồm cả đảm bảo ATGT) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/05/2025 14:37
UBND xã Cẩm Tâm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG THỊNH 368
06/05/2025 08:42
UBND xã Cẩm Tâm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá Hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HUY ANH TH
05/05/2025 15:37
UBND xã Cẩm Tâm đăng tải KHLCNT Đư ng giao thông vào vùng sản xuất cây ăn quả tập trung xã Cẩm Tâm, huyện Cẩm Thủy với 4 gói thầu.
05/05/2025 15:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Cẩm Tâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình (bao gồm cả đảm bảo ATGT) của chủ đầu tư UBND xã Cẩm Tâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LONG PHÚ
26/05/2025 15:19
Bên mời thầu UBND xã Cẩm Tâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Cẩm Tâm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Đại Thắng
24/05/2025 09:13
Bên mời thầu UBND xã Cẩm Tâm đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình (bao gồm cả đảm bảo ATGT) của chủ đầu tư UBND xã Cẩm Tâm với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/05/2025 14:37
Bên mời thầu UBND xã Cẩm Tâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Cẩm Tâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HƯNG THỊNH 368
06/05/2025 08:42
Bên mời thầu UBND xã Cẩm Tâm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá Hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư UBND xã Cẩm Tâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HUY ANH TH
05/05/2025 15:37
Bên mời thầu UBND xã Cẩm Tâm đã đăng tải KHLCNT Đư ng giao thông vào vùng sản xuất cây ăn quả tập trung xã Cẩm Tâm, huyện Cẩm Thủy của chủ đầu tư UBND xã Cẩm Tâm với 4 gói thầu.
05/05/2025 15:34
UBND xã Cẩm Tâm đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường giao thông vào vùng sản xuất cây ăn quả tập trung xã Cẩm Tâm, huyện Cẩm Thủy.
05/05/2025 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Cẩm Tâm là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Cẩm Tâm là chủ đầu tư của 1 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Cẩm Tâm là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Cẩm Tâm là chủ đầu tư của 4 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Cẩm Tâm có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Cẩm Tâm là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn chỉ phải giải quyết hai vấn đề khi lên mặt trăng: đầu tiên, làm sao để tới đó; và thứ hai, làm sao để quay lại. Chìa khóa sẽ không rời đi cho tới khi nào bạn giải quyết xong cả hai vấn đề này. "
Jim Rohn
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh