Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ CAO TÂN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 989.984.860 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 966.556.090 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,37%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ CAO TÂN như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 989.984.860 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 966.556.090 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,37%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND XÃ CAO TÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện mua sắm Thùng rác nhựa HDPE phục vụ công tác thu gom rác thải sinh hoạt trên địa bàn xã Cao Tân của chủ đầu tư UBND XÃ CAO TÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG ĐÔNG Á
28/05/2025 16:20
Bên mời thầu UBND XÃ CAO TÂN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm Thùng rác nhựa HDPE phục vụ công tác thu gom rác thải sinh hoạt trên địa bàn xã Cao Tân của chủ đầu tư UBND XÃ CAO TÂN với 1 gói thầu.
27/05/2025 10:31
Bên mời thầu UBND XÃ CAO TÂN đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Cao Tân, huyện Pác Nặm, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư UBND XÃ CAO TÂN với 1 gói thầu.
02/01/2025 09:13
Bên mời thầu UBND XÃ CAO TÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Cung cấp cây giống lâm nghiệp, phân bón thực hiện trồng rừng sản xuất năm 2024 của chủ đầu tư UBND XÃ CAO TÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP VẬT TƯ KỸ THUẬT NÔNG NGHIỆP BẮC KẠN
03/12/2024 16:51
Bên mời thầu UBND XÃ CAO TÂN đã đăng tải TBMT Gói số 01: Cung cấp cây giống lâm nghiệp, phân bón thực hiện trồng rừng sản xuất năm 2024 của chủ đầu tư UBND XÃ CAO TÂN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/11/2024 10:20
Bên mời thầu UBND XÃ CAO TÂN đã đăng tải TBMT Gói số 01: Cung cấp cây giống lâm nghiệp, phân bón thực hiện trồng rừng sản xuất năm 2024 của chủ đầu tư UBND XÃ CAO TÂN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/11/2024 15:50
Bên mời thầu UBND XÃ CAO TÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm hàng hóa của chủ đầu tư UBND XÃ CAO TÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần sản xuất và thương mại quốc tế Thăng Long
05/11/2024 14:01
Bên mời thầu UBND XÃ CAO TÂN đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Thiết kế, dự toán công
trình thiết kế trồng rừng sản xuất thuộc Tiểu dự án 1, dự án 3 Chương trình
MTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào DTTS&MN giai đoạn 2021-2030;
giai đoạn I: Từ năm 2021 đến năm 2025 xã Cao Tân năm 2024 của chủ đầu tư UBND XÃ CAO TÂN với 1 gói thầu.
29/10/2024 09:28
Bên mời thầu UBND XÃ CAO TÂN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm hàng hóa của chủ đầu tư UBND XÃ CAO TÂN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/10/2024 13:32
Bên mời thầu UBND XÃ CAO TÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư UBND XÃ CAO TÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BMC VIỆT NAM
16/10/2024 13:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND XÃ CAO TÂN công bố kết quả gói thầu Thực hiện mua sắm Thùng rác nhựa HDPE phục vụ công tác thu gom rác thải sinh hoạt trên địa bàn xã Cao Tân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG ĐÔNG Á
28/05/2025 16:20
UBND XÃ CAO TÂN đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm Thùng rác nhựa HDPE phục vụ công tác thu gom rác thải sinh hoạt trên địa bàn xã Cao Tân với 1 gói thầu.
27/05/2025 10:31
UBND XÃ CAO TÂN đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Cao Tân, huyện Pác Nặm, tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
02/01/2025 09:13
UBND XÃ CAO TÂN công bố kết quả gói thầu Gói số 01: Cung cấp cây giống lâm nghiệp, phân bón thực hiện trồng rừng sản xuất năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH UPCOM VIỆT NAM, CÔNG TY CP VẬT TƯ KỸ THUẬT NÔNG NGHIỆP BẮC KẠN
03/12/2024 16:51
UBND XÃ CAO TÂN công bố KQMT gói thầu Gói số 01: Cung cấp cây giống lâm nghiệp, phân bón thực hiện trồng rừng sản xuất năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
21/11/2024 16:11
UBND XÃ CAO TÂN đăng tải TBMT Gói số 01: Cung cấp cây giống lâm nghiệp, phân bón thực hiện trồng rừng sản xuất năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/11/2024 10:20
UBND XÃ CAO TÂN đăng tải TBMT Gói số 01: Cung cấp cây giống lâm nghiệp, phân bón thực hiện trồng rừng sản xuất năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/11/2024 15:50
UBND XÃ CAO TÂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần sản xuất và thương mại quốc tế Thăng Long
05/11/2024 14:01
UBND XÃ CAO TÂN đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Thiết kế, dự toán công
trình thiết kế trồng rừng sản xuất thuộc Tiểu dự án 1, dự án 3 Chương trình
MTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào DTTS&MN giai đoạn 2021-2030;
giai đoạn I: Từ năm 2021 đến năm 2025 xã Cao Tân năm 2024 với 1 gói thầu.
29/10/2024 09:28
UBND XÃ CAO TÂN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm hàng hóa với 2 nhà thầu tham gia.
29/10/2024 09:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND XÃ CAO TÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Thực hiện mua sắm Thùng rác nhựa HDPE phục vụ công tác thu gom rác thải sinh hoạt trên địa bàn xã Cao Tân của chủ đầu tư UBND XÃ CAO TÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG ĐÔNG Á
28/05/2025 16:20
Bên mời thầu UBND XÃ CAO TÂN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm Thùng rác nhựa HDPE phục vụ công tác thu gom rác thải sinh hoạt trên địa bàn xã Cao Tân của chủ đầu tư UBND XÃ CAO TÂN với 1 gói thầu.
27/05/2025 10:31
Bên mời thầu UBND XÃ CAO TÂN đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự án: Kiểm kê đất đai và lập bản đồ hiện trạng sử dụng đất năm 2024 trên địa bàn xã Cao Tân, huyện Pác Nặm, tỉnh Bắc Kạn của chủ đầu tư UBND XÃ CAO TÂN với 1 gói thầu.
02/01/2025 09:13
Bên mời thầu UBND XÃ CAO TÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Cung cấp cây giống lâm nghiệp, phân bón thực hiện trồng rừng sản xuất năm 2024 của chủ đầu tư UBND XÃ CAO TÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP VẬT TƯ KỸ THUẬT NÔNG NGHIỆP BẮC KẠN
03/12/2024 16:51
Bên mời thầu UBND XÃ CAO TÂN đã đăng tải TBMT Gói số 01: Cung cấp cây giống lâm nghiệp, phân bón thực hiện trồng rừng sản xuất năm 2024 của chủ đầu tư UBND XÃ CAO TÂN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/11/2024 10:20
Bên mời thầu UBND XÃ CAO TÂN đã đăng tải TBMT Gói số 01: Cung cấp cây giống lâm nghiệp, phân bón thực hiện trồng rừng sản xuất năm 2024 của chủ đầu tư UBND XÃ CAO TÂN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
08/11/2024 15:50
Bên mời thầu UBND XÃ CAO TÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm hàng hóa của chủ đầu tư UBND XÃ CAO TÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần sản xuất và thương mại quốc tế Thăng Long
05/11/2024 14:01
Bên mời thầu UBND XÃ CAO TÂN đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Thiết kế, dự toán công
trình thiết kế trồng rừng sản xuất thuộc Tiểu dự án 1, dự án 3 Chương trình
MTQG phát triển KT-XH vùng đồng bào DTTS&MN giai đoạn 2021-2030;
giai đoạn I: Từ năm 2021 đến năm 2025 xã Cao Tân năm 2024 của chủ đầu tư UBND XÃ CAO TÂN với 1 gói thầu.
29/10/2024 09:28
Bên mời thầu UBND XÃ CAO TÂN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm hàng hóa của chủ đầu tư UBND XÃ CAO TÂN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/10/2024 13:32
Bên mời thầu UBND XÃ CAO TÂN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư UBND XÃ CAO TÂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG BMC VIỆT NAM
16/10/2024 13:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ CAO TÂN là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ CAO TÂN là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ CAO TÂN là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ CAO TÂN là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ CAO TÂN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ CAO TÂN là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi chân lý còn mang giày, lời nói hoang đường đã chạy tới hơn nửa phần của thế giới. "
Mark Twain (Mỹ)
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh