Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Chăn Nưa như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 648.769.550 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 644.066.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,72%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Chăn Nưa như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 648.769.550 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 644.066.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,72%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Chăn Nưa đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng (hỗ trợ chăn nuôi lợn thịt) thuộc Tiểu dự án 2 Dự án 3 Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2023 trên địa bàn các bản Chiềng Chăn, Phiêng Diểm xã Chăn Nưa của chủ đầu tư UBND xã Chăn Nưa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV QUỐC DÂN
29/05/2025 16:46
Bên mời thầu UBND xã Chăn Nưa đã đăng tải TBMT Hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng (hỗ trợ chăn nuôi lợn thịt) thuộc Tiểu dự án 2 Dự án 3 Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2023 trên địa bàn các bản Chiềng Chăn, Phiêng Diểm xã Chăn Nưa của chủ đầu tư UBND xã Chăn Nưa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/05/2025 15:51
Bên mời thầu UBND xã Chăn Nưa đã đăng tải KHLCNT Dự án phát triển sản xuất cộng đồng (hỗ trợ chăn nuôi lợn thịt) thuộc Tiểu dự án 2 Dự án 3 Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2023 trên địa bàn các bản Chiềng Chăn, Phiêng Diểm xã Chăn Nưa, huyện Sìn Hồ, tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư UBND xã Chăn Nưa với 1 gói thầu.
25/04/2025 11:37
Bên mời thầu UBND xã Chăn Nưa đã đăng tải TBMT Hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng (hỗ trợ chăn nuôi lợn thịt) thuộc Tiểu dự án 2 Dự án 3 Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc tiểu số và miền núi năm 2023 trên địa bàn các bản Chiềng Chăn của chủ đầu tư UBND xã Chăn Nưa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/01/2025 17:50
Bên mời thầu UBND xã Chăn Nưa đã đăng tải KHLCNT Dự án phát triển sản xuất cộng đồng (hỗ trợ chăn nuôi lợn thịt) thuộc Tiểu dự án 2 Dự án 3 Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2023 trên địa bàn các bản Chiềng Chăn, Phiêng Diểm xã Chăn Nưa, huyện Sìn Hồ, tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư UBND xã Chăn Nưa với 1 gói thầu.
02/01/2025 10:42
Bên mời thầu UBND xã Chăn Nưa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Chăn Nưa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG CHÂU GIANG
26/11/2024 09:37
Bên mời thầu UBND xã Chăn Nưa đã đăng tải TBMT Gói thầu: Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Chăn Nưa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/11/2024 17:56
Bên mời thầu UBND xã Chăn Nưa đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa các hạng mục phụ trợ trụ sở UBND xã Chăn Nưa, huyện Sìn Hồ của chủ đầu tư UBND xã Chăn Nưa với 2 gói thầu.
06/11/2024 09:49
UBND xã Chăn Nưa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Quy hoạch chung xây dựng xã Chăn Nưa, huyện Sìn Hồ, tỉnh Lai Châu đến năm 2030.
27/11/2023 17:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Chăn Nưa công bố kết quả gói thầu Hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng (hỗ trợ chăn nuôi lợn thịt) thuộc Tiểu dự án 2 Dự án 3 Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2023 trên địa bàn các bản Chiềng Chăn, Phiêng Diểm xã Chăn Nưa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV QUỐC DÂN
29/05/2025 16:46
UBND xã Chăn Nưa công bố KQMT gói thầu Hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng (hỗ trợ chăn nuôi lợn thịt) thuộc Tiểu dự án 2 Dự án 3 Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2023 trên địa bàn các bản Chiềng Chăn, Phiêng Diểm xã Chăn Nưa với 1 nhà thầu tham gia.
20/05/2025 09:12
UBND xã Chăn Nưa đăng tải TBMT Hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng (hỗ trợ chăn nuôi lợn thịt) thuộc Tiểu dự án 2 Dự án 3 Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2023 trên địa bàn các bản Chiềng Chăn, Phiêng Diểm xã Chăn Nưa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/05/2025 15:51
UBND xã Chăn Nưa đăng tải KHLCNT Dự án phát triển sản xuất cộng đồng (hỗ trợ chăn nuôi lợn thịt) thuộc Tiểu dự án 2 Dự án 3 Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2023 trên địa bàn các bản Chiềng Chăn, Phiêng Diểm xã Chăn Nưa, huyện Sìn Hồ, tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
25/04/2025 11:37
UBND xã Chăn Nưa công bố KQMT gói thầu Hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng (hỗ trợ chăn nuôi lợn thịt) thuộc Tiểu dự án 2 Dự án 3 Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc tiểu số và miền núi năm 2023 trên địa bàn các bản Chiềng Chăn với 1 nhà thầu tham gia.
20/01/2025 08:40
UBND xã Chăn Nưa đăng tải TBMT Hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng (hỗ trợ chăn nuôi lợn thịt) thuộc Tiểu dự án 2 Dự án 3 Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc tiểu số và miền núi năm 2023 trên địa bàn các bản Chiềng Chăn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/01/2025 17:50
UBND xã Chăn Nưa đăng tải KHLCNT Dự án phát triển sản xuất cộng đồng (hỗ trợ chăn nuôi lợn thịt) thuộc Tiểu dự án 2 Dự án 3 Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2023 trên địa bàn các bản Chiềng Chăn, Phiêng Diểm xã Chăn Nưa, huyện Sìn Hồ, tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
02/01/2025 10:42
UBND xã Chăn Nưa công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG CHÂU GIANG
26/11/2024 09:37
UBND xã Chăn Nưa đăng tải TBMT Gói thầu: Xây lắp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/11/2024 17:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Chăn Nưa đã đăng tải kết quả gói thầu Hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng (hỗ trợ chăn nuôi lợn thịt) thuộc Tiểu dự án 2 Dự án 3 Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2023 trên địa bàn các bản Chiềng Chăn, Phiêng Diểm xã Chăn Nưa của chủ đầu tư UBND xã Chăn Nưa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV QUỐC DÂN
29/05/2025 16:46
Bên mời thầu UBND xã Chăn Nưa đã đăng tải TBMT Hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng (hỗ trợ chăn nuôi lợn thịt) thuộc Tiểu dự án 2 Dự án 3 Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2023 trên địa bàn các bản Chiềng Chăn, Phiêng Diểm xã Chăn Nưa của chủ đầu tư UBND xã Chăn Nưa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/05/2025 15:51
Bên mời thầu UBND xã Chăn Nưa đã đăng tải KHLCNT Dự án phát triển sản xuất cộng đồng (hỗ trợ chăn nuôi lợn thịt) thuộc Tiểu dự án 2 Dự án 3 Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2023 trên địa bàn các bản Chiềng Chăn, Phiêng Diểm xã Chăn Nưa, huyện Sìn Hồ, tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư UBND xã Chăn Nưa với 1 gói thầu.
25/04/2025 11:37
Bên mời thầu UBND xã Chăn Nưa đã đăng tải TBMT Hỗ trợ phát triển sản xuất cộng đồng (hỗ trợ chăn nuôi lợn thịt) thuộc Tiểu dự án 2 Dự án 3 Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc tiểu số và miền núi năm 2023 trên địa bàn các bản Chiềng Chăn của chủ đầu tư UBND xã Chăn Nưa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/01/2025 17:50
Bên mời thầu UBND xã Chăn Nưa đã đăng tải KHLCNT Dự án phát triển sản xuất cộng đồng (hỗ trợ chăn nuôi lợn thịt) thuộc Tiểu dự án 2 Dự án 3 Chương trình mục tiêu quốc gia phát triển kinh tế - xã hội vùng đồng bào dân tộc thiểu số và miền núi năm 2023 trên địa bàn các bản Chiềng Chăn, Phiêng Diểm xã Chăn Nưa, huyện Sìn Hồ, tỉnh Lai Châu của chủ đầu tư UBND xã Chăn Nưa với 1 gói thầu.
02/01/2025 10:42
Bên mời thầu UBND xã Chăn Nưa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Chăn Nưa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG CHÂU GIANG
26/11/2024 09:37
Bên mời thầu UBND xã Chăn Nưa đã đăng tải TBMT Gói thầu: Xây lắp của chủ đầu tư UBND xã Chăn Nưa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/11/2024 17:56
Bên mời thầu UBND xã Chăn Nưa đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa các hạng mục phụ trợ trụ sở UBND xã Chăn Nưa, huyện Sìn Hồ của chủ đầu tư UBND xã Chăn Nưa với 2 gói thầu.
06/11/2024 09:49
UBND xã Chăn Nưa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Quy hoạch chung xây dựng xã Chăn Nưa, huyện Sìn Hồ, tỉnh Lai Châu đến năm 2030.
27/11/2023 17:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Chăn Nưa là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Chăn Nưa là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Chăn Nưa là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Chăn Nưa là chủ đầu tư của 2 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Chăn Nưa có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Chăn Nưa là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thái độ kỳ vọng tích cực là dấu hiệu của tính cách vượt trội. "
Brian Tracy
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh