Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Châu Khê như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Đã công bố 41 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 91 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 207 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 176 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 170 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 32 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 29 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 44,44%, Xây lắp 55,56%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 52.177.748.660 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 52.065.432.860 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Châu Khê như sau:
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 44,44%, Xây lắp 55,56%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 52.177.748.660 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 52.065.432.860 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,22%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Châu Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư UBND xã Châu Khê.
25/08/2026 08:29
Bên mời thầu UBND xã Châu Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế BVTC và dự toán của chủ đầu tư UBND xã Châu Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ 168
25/08/2026 08:28
Bên mời thầu UBND xã Châu Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế BVTC và dự toán của chủ đầu tư UBND xã Châu Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ 168
25/08/2026 08:25
Bên mời thầu UBND xã Châu Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư UBND xã Châu Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LỘC AN
25/08/2026 08:23
Bên mời thầu UBND xã Châu Khê đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Xây dựng tuyến mương chống ngập úng tại thôn 2/9, xã Châu Khê của chủ đầu tư UBND xã Châu Khê với 2 gói thầu.
20/08/2026 08:39
Bên mời thầu UBND xã Châu Khê đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Đường vào khu sản xuất và bãi tập kết rác tạm thời xã Châu Khê của chủ đầu tư UBND xã Châu Khê với 2 gói thầu.
20/08/2026 08:33
Bên mời thầu UBND xã Châu Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ điều tra hiện trạng rừng khu vực đề nghị chuyển đổi mục đích sử dụng rừng sang mục đích khác để thực hiện Dự án: Trường PTNT liên cấp Tiểu học và Trung học cơ sở Châu Khê của chủ đầu tư UBND xã Châu Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: Đoàn điều tra quy hoạch Lâm nghiệp
20/08/2026 08:11
Bên mời thầu UBND xã Châu Khê đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu nhiệm vụ lập hồ sơ điều tra hiện trạng rừng khu vực đề nghị chuyển đổi mục đích sử dụng rừng sang mục đích khác để thực hiện Dự án: Trường PTNT liên cấp Tiểu học và Trung học cơ sở Châu Khê của chủ đầu tư UBND xã Châu Khê với 1 gói thầu.
20/08/2026 08:10
Bên mời thầu UBND xã Châu Khê đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu nhiệm vụ lập hồ sơ điều tra hiện trạng rừng khu vực đề nghị chuyển đổi mục đích sử dụng rừng sang mục đích khác để thực hiện Dự án: Trường PTNT liên cấp Tiểu học và Trung học cơ sở Châu Khê của chủ đầu tư UBND xã Châu Khê với 1 gói thầu.
15/08/2026 10:45
Bên mời thầu UBND xã Châu Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03/ Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Châu Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH HỢP NHẤT
12/08/2026 08:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Châu Khê công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03/Tư vấn giám sát công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐÔNG DƯƠNG 76
14/11/2025 09:59
UBND xã Châu Khê công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02/Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN HM
14/11/2025 09:52
UBND xã Châu Khê đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Xây dựng nhà ở bán trú học sinh, cải tạo nhà học nhà công vụ Trường Tiểu học Châu Khê (điểm Khe Bu) với 5 gói thầu.
18/06/2025 10:09
UBND xã Châu Khê công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03/Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN NHIÊN PHƯƠNG
21/01/2025 00:14
UBND xã Châu Khê công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn và dịch vụ Sông Lam
21/01/2025 00:12
UBND xã Châu Khê đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Hỗ trợ chăn nuôi lợn đen địa phương thực hiện dự án 2: Đa dạng hóa sinh kế, phát triển mô hình giảm nghèo trên địa bàn xã Châu Khê năm 2024 với 3 gói thầu.
13/01/2025 14:55
UBND xã Châu Khê công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Toàn bộ phần xây lắp và lắp đặt thiết bị công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG QUỐC ĐẠT
05/09/2024 15:35
UBND xã Châu Khê công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung ứng giống bê cái Laisind.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM XD ĐỨC HƯNG
17/07/2024 16:39
UBND xã Châu Khê công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01:Toàn bộ phần xây lắp và lắp đặt thiết bị công trình với 3 nhà thầu tham gia.
27/06/2024 08:52
UBND xã Châu Khê công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Cung ứng giống bê cái Laisind với 1 nhà thầu tham gia.
22/06/2024 16:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Châu Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư UBND xã Châu Khê.
25/08/2026 08:29
Bên mời thầu UBND xã Châu Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế BVTC và dự toán của chủ đầu tư UBND xã Châu Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ 168
25/08/2026 08:28
Bên mời thầu UBND xã Châu Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra hồ sơ thiết kế BVTC và dự toán của chủ đầu tư UBND xã Châu Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ 168
25/08/2026 08:25
Bên mời thầu UBND xã Châu Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát, lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư UBND xã Châu Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI LỘC AN
25/08/2026 08:23
Bên mời thầu UBND xã Châu Khê đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Xây dựng tuyến mương chống ngập úng tại thôn 2/9, xã Châu Khê của chủ đầu tư UBND xã Châu Khê với 2 gói thầu.
20/08/2026 08:39
Bên mời thầu UBND xã Châu Khê đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Đường vào khu sản xuất và bãi tập kết rác tạm thời xã Châu Khê của chủ đầu tư UBND xã Châu Khê với 2 gói thầu.
20/08/2026 08:33
Bên mời thầu UBND xã Châu Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ điều tra hiện trạng rừng khu vực đề nghị chuyển đổi mục đích sử dụng rừng sang mục đích khác để thực hiện Dự án: Trường PTNT liên cấp Tiểu học và Trung học cơ sở Châu Khê của chủ đầu tư UBND xã Châu Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: Đoàn điều tra quy hoạch Lâm nghiệp
20/08/2026 08:11
Bên mời thầu UBND xã Châu Khê đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu nhiệm vụ lập hồ sơ điều tra hiện trạng rừng khu vực đề nghị chuyển đổi mục đích sử dụng rừng sang mục đích khác để thực hiện Dự án: Trường PTNT liên cấp Tiểu học và Trung học cơ sở Châu Khê của chủ đầu tư UBND xã Châu Khê với 1 gói thầu.
20/08/2026 08:10
Bên mời thầu UBND xã Châu Khê đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu nhiệm vụ lập hồ sơ điều tra hiện trạng rừng khu vực đề nghị chuyển đổi mục đích sử dụng rừng sang mục đích khác để thực hiện Dự án: Trường PTNT liên cấp Tiểu học và Trung học cơ sở Châu Khê của chủ đầu tư UBND xã Châu Khê với 1 gói thầu.
15/08/2026 10:45
Bên mời thầu UBND xã Châu Khê đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03/ Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Châu Khê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH HỢP NHẤT
12/08/2026 08:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Châu Khê là chủ đầu tư của 41 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Châu Khê là chủ đầu tư của 91 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 80 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Châu Khê là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Châu Khê là chủ đầu tư của 176 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Châu Khê có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Châu Khê là chủ đầu tư có quan hệ với 47 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tất cả những lời cầu cạnh đều giấu thuốc độc bên trong. "
Ngạn ngữ La tinh
Sự kiện trong nước: Tháng 8-1961, nhân dịp nhà danh họa Picátxô 80 tuổi Chủ tịch Hồ Chí Minh đã gửi tới người bạn hoạ sĩ bức thư chúc mừng. Trong thư Người viết: "Đồng chí Picátxô thuộc vào những con người luôn luôn trẻ, bởi vì những người ấy sôi nổi trong tâm hồn và một tình yêu say mê cái thiện, cái mỹ, với hoà bình và nhân đạo. Tình yêu ấy đã dẫn dắt Picátxô đên với chủ nghĩa cộng sản, và vì thế, hoạ sĩ mãi mãi giữ được tuổi xuân. Con chim bồ câu hoà bình Picátxô vẽ, rất quen thuộc với nhân dân Việt Nam và nhân dân khắp thế giới, đã thể hiện một cách rực rỡ lòng tin mãnh liệt của nhà nghệ sĩ lớn ấy là sự vươn tới hoà bình không gì có thể ngǎn cản nổi của nhân dân các dân tộc".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh