Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Chu Hóa như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 31 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 60.977.430.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 60.695.726.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,46%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Chu Hóa như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 60.977.430.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 60.695.726.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,46%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Chu Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Chu Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng và cơ giới Vạn Thắng
14/05/2025 14:34
Bên mời thầu UBND xã Chu Hóa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Chu Hóa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/04/2025 16:26
Bên mời thầu UBND xã Chu Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, KQLCNT của chủ đầu tư UBND xã Chu Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ÁNH DƯƠNG VIỆT TRÌ
22/04/2025 07:19
Bên mời thầu UBND xã Chu Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lựa chọn nhà thầu thi công của chủ đầu tư UBND xã Chu Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ CÔNG MINH
22/04/2025 07:17
Bên mời thầu UBND xã Chu Hóa đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp tuyến đường đoạn từ đường Nguyễn Tất Thành - Tôn Đức Thắng đến cầu Đồ xã Chu Hoá, thành phố Việt Trì của chủ đầu tư UBND xã Chu Hóa với 6 gói thầu.
21/04/2025 08:36
UBND xã Chu Hóa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp tuyến đường đoạn từ đường Nguyễn Tất Thành - Tôn Đức Thắng đến cầu Đồ xã Chu Hoá, thành phố Việt Trì.
21/04/2025 08:08
Bên mời thầu UBND xã Chu Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Chu Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT KINH DOANH VẬT LIỆU XÂY DỰNG HN PHÚ THỌ
19/11/2024 16:24
Bên mời thầu UBND xã Chu Hóa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Chu Hóa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/10/2024 14:42
Bên mời thầu UBND xã Chu Hóa đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp trường mầm non xã Chu Hóa - Phân hiệu 1, thành phố Việt Trì của chủ đầu tư UBND xã Chu Hóa với 5 gói thầu.
21/10/2024 08:58
UBND xã Chu Hóa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp trường mầm non xã Chu Hóa - Phân hiệu 1, thành phố Việt Trì.
21/10/2024 08:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Chu Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng và cơ giới Vạn Thắng
14/05/2025 14:34
UBND xã Chu Hóa công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
10/05/2025 09:16
UBND xã Chu Hóa đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/04/2025 16:26
UBND xã Chu Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, KQLCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ÁNH DƯƠNG VIỆT TRÌ
22/04/2025 07:19
UBND xã Chu Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lựa chọn nhà thầu thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ CÔNG MINH
22/04/2025 07:17
UBND xã Chu Hóa đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp tuyến đường đoạn từ đường Nguyễn Tất Thành - Tôn Đức Thắng đến cầu Đồ xã Chu Hoá, thành phố Việt Trì với 6 gói thầu.
21/04/2025 08:36
UBND xã Chu Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT KINH DOANH VẬT LIỆU XÂY DỰNG HN PHÚ THỌ
19/11/2024 16:24
UBND xã Chu Hóa công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
12/11/2024 09:37
UBND xã Chu Hóa đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/10/2024 14:42
UBND xã Chu Hóa đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp trường mầm non xã Chu Hóa - Phân hiệu 1, thành phố Việt Trì với 5 gói thầu.
21/10/2024 08:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Chu Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Chu Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần xây dựng và cơ giới Vạn Thắng
14/05/2025 14:34
Bên mời thầu UBND xã Chu Hóa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Chu Hóa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/04/2025 16:26
Bên mời thầu UBND xã Chu Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định HSMT, KQLCNT của chủ đầu tư UBND xã Chu Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ÁNH DƯƠNG VIỆT TRÌ
22/04/2025 07:19
Bên mời thầu UBND xã Chu Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lựa chọn nhà thầu thi công của chủ đầu tư UBND xã Chu Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ CÔNG MINH
22/04/2025 07:17
Bên mời thầu UBND xã Chu Hóa đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp tuyến đường đoạn từ đường Nguyễn Tất Thành - Tôn Đức Thắng đến cầu Đồ xã Chu Hoá, thành phố Việt Trì của chủ đầu tư UBND xã Chu Hóa với 6 gói thầu.
21/04/2025 08:36
UBND xã Chu Hóa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp tuyến đường đoạn từ đường Nguyễn Tất Thành - Tôn Đức Thắng đến cầu Đồ xã Chu Hoá, thành phố Việt Trì.
21/04/2025 08:08
Bên mời thầu UBND xã Chu Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Chu Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT KINH DOANH VẬT LIỆU XÂY DỰNG HN PHÚ THỌ
19/11/2024 16:24
Bên mời thầu UBND xã Chu Hóa đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Chu Hóa với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/10/2024 14:42
Bên mời thầu UBND xã Chu Hóa đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp trường mầm non xã Chu Hóa - Phân hiệu 1, thành phố Việt Trì của chủ đầu tư UBND xã Chu Hóa với 5 gói thầu.
21/10/2024 08:58
UBND xã Chu Hóa đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, nâng cấp trường mầm non xã Chu Hóa - Phân hiệu 1, thành phố Việt Trì.
21/10/2024 08:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Chu Hóa là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Chu Hóa là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Chu Hóa là chủ đầu tư của 11 TBMT, trong đó tự mời thầu 11 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Chu Hóa là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Chu Hóa có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Chu Hóa là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Một mối quan hệ tốt là mối quan hệ không ảo tưởng về đối phương "
Phan Ý Yên
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh