Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Chư Răng như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 664.336.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 663.336.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Chư Răng như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 664.336.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 663.336.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Chư Răng đã đăng tải kết quả gói thầu 01 Sửa chữa công trình của chủ đầu tư UBND xã Chư Răng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐỨC THU
23/10/2024 14:02
Bên mời thầu UBND xã Chư Răng đã đăng tải TBMT 01 Sửa chữa công trình của chủ đầu tư UBND xã Chư Răng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/10/2024 09:01
Bên mời thầu UBND xã Chư Răng đã đăng tải kết quả gói thầu 03 TV của chủ đầu tư UBND xã Chư Răng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Bảo Kiến Uy
26/09/2024 09:51
Bên mời thầu UBND xã Chư Răng đã đăng tải kết quả gói thầu 02 TV của chủ đầu tư UBND xã Chư Răng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT
26/09/2024 09:49
Bên mời thầu UBND xã Chư Răng đã đăng tải KHLCNT Đường nội thôn Bình Hoà (đoạn nhà ông Khánh – nhà ông Xuân) của chủ đầu tư UBND xã Chư Răng với 3 gói thầu.
26/09/2024 09:44
Bên mời thầu UBND xã Chư Răng đã đăng tải kết quả gói thầu Lập đồ án Quy hoạch xây dựng xã Chư Răng của chủ đầu tư UBND xã Chư Răng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ H.A.I
30/12/2022 13:08
Bên mời thầu UBND xã Chư Răng đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ giống lúa Đài thơm 8 của chủ đầu tư UBND xã Chư Răng với 1 gói thầu.
26/11/2021 15:08
Bên mời thầu UBND xã Chư Răng đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị nhà văn hoá thôn, xã Chư răng của chủ đầu tư UBND xã Chư Răng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/12/2020 14:26
Bên mời thầu UBND xã Chư Răng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị nhà văn hoá thôn, xã Chư răng của chủ đầu tư UBND xã Chư Răng với 1 gói thầu.
15/12/2020 03:41
Bên mời thầu UBND xã Chư Răng đã đăng tải TBMT Hỗ trợ bò cái sinh sản của chủ đầu tư UBND xã Chư Răng với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
31/08/2020 16:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Chư Răng công bố kết quả gói thầu 01 Sửa chữa công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐỨC THU
23/10/2024 14:02
UBND xã Chư Răng công bố KQMT gói thầu 01 Sửa chữa công trình với 1 nhà thầu tham gia.
08/10/2024 14:01
UBND xã Chư Răng đăng tải TBMT 01 Sửa chữa công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/10/2024 09:01
UBND xã Chư Răng công bố kết quả gói thầu 03 TV.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Bảo Kiến Uy
26/09/2024 09:51
UBND xã Chư Răng công bố kết quả gói thầu 02 TV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT
26/09/2024 09:49
UBND xã Chư Răng đăng tải KHLCNT Đường nội thôn Bình Hoà (đoạn nhà ông Khánh – nhà ông Xuân) với 3 gói thầu.
26/09/2024 09:44
UBND xã Chư Răng công bố kết quả gói thầu Lập đồ án Quy hoạch xây dựng xã Chư Răng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ H.A.I
30/12/2022 13:08
UBND xã Chư Răng đăng tải KHLCNT Điều chỉnh Quy hoạch chung xây dựng xã Chư Răng, Huyện Ia Pa đến năm 2030 với 1 gói thầu.
07/12/2022 15:23
UBND xã Chư Răng công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị nhà văn hoá thôn, xã Chư răng với 1 nhà thầu tham gia.
23/12/2020 16:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Chư Răng đã đăng tải kết quả gói thầu 01 Sửa chữa công trình của chủ đầu tư UBND xã Chư Răng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ĐỨC THU
23/10/2024 14:02
Bên mời thầu UBND xã Chư Răng đã đăng tải TBMT 01 Sửa chữa công trình của chủ đầu tư UBND xã Chư Răng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/10/2024 09:01
Bên mời thầu UBND xã Chư Răng đã đăng tải kết quả gói thầu 03 TV của chủ đầu tư UBND xã Chư Răng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Bảo Kiến Uy
26/09/2024 09:51
Bên mời thầu UBND xã Chư Răng đã đăng tải kết quả gói thầu 02 TV của chủ đầu tư UBND xã Chư Răng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG TUẤN DƯƠNG PHÁT
26/09/2024 09:49
Bên mời thầu UBND xã Chư Răng đã đăng tải KHLCNT Đường nội thôn Bình Hoà (đoạn nhà ông Khánh – nhà ông Xuân) của chủ đầu tư UBND xã Chư Răng với 3 gói thầu.
26/09/2024 09:44
Bên mời thầu UBND xã Chư Răng đã đăng tải kết quả gói thầu Lập đồ án Quy hoạch xây dựng xã Chư Răng của chủ đầu tư UBND xã Chư Răng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ H.A.I
30/12/2022 13:08
Bên mời thầu UBND xã Chư Răng đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ giống lúa Đài thơm 8 của chủ đầu tư UBND xã Chư Răng với 1 gói thầu.
26/11/2021 15:08
Bên mời thầu UBND xã Chư Răng đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị nhà văn hoá thôn, xã Chư răng của chủ đầu tư UBND xã Chư Răng với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/12/2020 14:26
Bên mời thầu UBND xã Chư Răng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị nhà văn hoá thôn, xã Chư răng của chủ đầu tư UBND xã Chư Răng với 1 gói thầu.
15/12/2020 03:41
Bên mời thầu UBND xã Chư Răng đã đăng tải TBMT Hỗ trợ bò cái sinh sản của chủ đầu tư UBND xã Chư Răng với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
31/08/2020 16:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Chư Răng là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Chư Răng là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 7 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Chư Răng là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Chư Răng là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Chư Răng có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Chư Răng là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Dùng lửa không thể dập tắt lửa, giống như vậy dùng sức mạnh tà ác cũng không thể diệt trừ tà ác. "
Gorky (Liên Xô)
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh