Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Chương Dương như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 16 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 17 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 91 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 78 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 77 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 48.727.690.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 48.653.157.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Chương Dương như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 48.727.690.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 48.653.157.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Chương Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Chương Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT VÀ ĐẦU TƯ MINH ĐỨC
22/04/2025 10:12
Bên mời thầu UBND xã Chương Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát gói thầu 01 của chủ đầu tư UBND xã Chương Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRÍ THÀNH
18/04/2025 17:49
Bên mời thầu UBND xã Chương Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát công trình xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Chương Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRÍ THÀNH
18/04/2025 17:43
Bên mời thầu UBND xã Chương Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Chương Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HOÀNG LỘC
18/04/2025 16:01
Bên mời thầu UBND xã Chương Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Chương Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH OSO VIỆT NAM
16/04/2025 09:45
Bên mời thầu UBND xã Chương Dương đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Chương Dương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/04/2025 10:21
Bên mời thầu UBND xã Chương Dương đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Chương Dương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/04/2025 09:45
Bên mời thầu UBND xã Chương Dương đã đăng tải KHLCNT Đường GTNĐ mương đồng Cơ, xã Chương Dương, huyện Thường Tín, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư UBND xã Chương Dương với 6 gói thầu.
26/03/2025 11:08
UBND xã Chương Dương đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường GTNĐ mương đồng Cơ, xã Chương Dương, huyện Thường Tín, thành phố Hà Nội.
26/03/2025 10:10
Bên mời thầu UBND xã Chương Dương đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường trục thôn Phú Mỹ, xã Chương Dương, huyện Thường Tín, Thành phố Hà Nội của chủ đầu tư UBND xã Chương Dương với 6 gói thầu.
24/03/2025 17:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Chương Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT VÀ ĐẦU TƯ MINH ĐỨC
22/04/2025 10:12
UBND xã Chương Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát gói thầu 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRÍ THÀNH
18/04/2025 17:49
UBND xã Chương Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát công trình xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRÍ THÀNH
18/04/2025 17:43
UBND xã Chương Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ MINH ĐẠT, CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HOÀNG LỘC
18/04/2025 16:01
UBND xã Chương Dương công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH OSO VIỆT NAM
16/04/2025 09:45
UBND xã Chương Dương công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
10/04/2025 09:24
UBND xã Chương Dương công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
10/04/2025 09:24
UBND xã Chương Dương đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/04/2025 10:21
UBND xã Chương Dương đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/04/2025 09:45
UBND xã Chương Dương đăng tải KHLCNT Đường GTNĐ mương đồng Cơ, xã Chương Dương, huyện Thường Tín, thành phố Hà Nội với 6 gói thầu.
26/03/2025 11:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Chương Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Chương Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN GIÁM SÁT VÀ ĐẦU TƯ MINH ĐỨC
22/04/2025 10:12
Bên mời thầu UBND xã Chương Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát gói thầu 01 của chủ đầu tư UBND xã Chương Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRÍ THÀNH
18/04/2025 17:49
Bên mời thầu UBND xã Chương Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát công trình xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Chương Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TRÍ THÀNH
18/04/2025 17:43
Bên mời thầu UBND xã Chương Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Chương Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HOÀNG LỘC
18/04/2025 16:01
Bên mời thầu UBND xã Chương Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Chương Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH OSO VIỆT NAM
16/04/2025 09:45
Bên mời thầu UBND xã Chương Dương đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Chương Dương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/04/2025 10:21
Bên mời thầu UBND xã Chương Dương đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Toàn bộ phần xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Chương Dương với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/04/2025 09:45
Bên mời thầu UBND xã Chương Dương đã đăng tải KHLCNT Đường GTNĐ mương đồng Cơ, xã Chương Dương, huyện Thường Tín, thành phố Hà Nội của chủ đầu tư UBND xã Chương Dương với 6 gói thầu.
26/03/2025 11:08
UBND xã Chương Dương đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đường GTNĐ mương đồng Cơ, xã Chương Dương, huyện Thường Tín, thành phố Hà Nội.
26/03/2025 10:10
Bên mời thầu UBND xã Chương Dương đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, nâng cấp đường trục thôn Phú Mỹ, xã Chương Dương, huyện Thường Tín, Thành phố Hà Nội của chủ đầu tư UBND xã Chương Dương với 6 gói thầu.
24/03/2025 17:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Chương Dương là chủ đầu tư của 16 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Chương Dương là chủ đầu tư của 17 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 17 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Chương Dương là chủ đầu tư của 15 TBMT, trong đó tự mời thầu 15 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Chương Dương là chủ đầu tư của 17 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Chương Dương có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Chương Dương là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Làm cha mẹ là dẫn đường cho thế hệ sau và mở lòng bao dung cho thế hệ trước. "
Peter Krause
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh