Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Cư M'Ta như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 58 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 36 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 36 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 85,71%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.590.122.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.525.242.328 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,44%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Cư M'Ta như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 14,29%, Xây lắp 85,71%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.590.122.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.525.242.328 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,44%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Cư M'Ta đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Cư M'Ta.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG HẢI ĐẮK LẮK
15/03/2025 08:42
Bên mời thầu UBND xã Cư M'Ta đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Cư M'Ta.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG HẢI ĐẮK LẮK
04/03/2025 10:57
Bên mời thầu UBND xã Cư M'Ta đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng: Sửa chữa đường giao thông buôn Leng, xã Cư M'ta của chủ đầu tư UBND xã Cư M'Ta.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÀI PHÚC LỘC
21/12/2024 11:18
Bên mời thầu UBND xã Cư M'Ta đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Cư M'Ta.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KHAI THÁC NƯỚC NGẦM THỊNH HƯNG
11/12/2024 10:46
Bên mời thầu UBND xã Cư M'Ta đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Cư M'Ta.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KHAI THÁC NƯỚC NGẦM THỊNH HƯNG
11/12/2024 10:43
Bên mời thầu UBND xã Cư M'Ta đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Cư M'Ta.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN QUỐC ANH
02/12/2024 14:20
Bên mời thầu UBND xã Cư M'Ta đã đăng tải TBMT Xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Cư M'Ta với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2024 15:15
Bên mời thầu UBND xã Cư M'Ta đã đăng tải TBMT Gói thầu xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Cư M'Ta với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/11/2024 17:38
Bên mời thầu UBND xã Cư M'Ta đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng công trình đường giao thông liên xã thôn Quyết Thắng đi Cư Króa, xã CưM’ta của chủ đầu tư UBND xã Cư M'Ta với 1 gói thầu.
25/11/2024 10:28
Bên mời thầu UBND xã Cư M'Ta đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng công trình đường giao thông liên xã Buôn Phao đi Ea Riêng, xã Cư M’ta của chủ đầu tư UBND xã Cư M'Ta với 5 gói thầu.
25/11/2024 10:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Cư M'Ta đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng công trình đường giao thông liên xã thôn Quyết Thắng đi Cư Króa, xã CưM’ta với 1 gói thầu.
25/11/2024 10:28
UBND xã Cư M'Ta đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng công trình đường giao thông liên xã Buôn Phao đi Ea Riêng, xã Cư M’ta với 5 gói thầu.
25/11/2024 10:23
UBND xã Cư M'Ta công bố kết quả gói thầu Chi phí thẩm định HSMT, TĐ kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ - XÂY DỰNG LÂM PHƯƠNG
25/11/2024 10:13
UBND xã Cư M'Ta công bố kết quả gói thầu Chi phí lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG M.T
25/11/2024 10:11
UBND xã Cư M'Ta đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng công trình đường giao thông liên xã thôn Quyết Thắng đi Cư Króa, xã CưM’ta với 5 gói thầu.
25/11/2024 10:07
UBND xã Cư M'Ta công bố kết quả gói thầu Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIẾN QUỐC
22/11/2024 10:14
UBND xã Cư M'Ta công bố kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THIỆN
22/11/2024 10:11
UBND xã Cư M'Ta đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông Buôn Ắk, Buôn Leng, xã Cư M’ta với 5 gói thầu.
21/11/2024 16:05
UBND xã Cư M'Ta đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông thôn Quyết Thắng, xã Cư M’ta với 6 gói thầu.
20/11/2024 16:09
UBND xã Cư M'Ta đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng đường giao thông buôn Phao, buôn Hí Đức, xã Cư M’ta với 6 gói thầu.
20/11/2024 15:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Cư M'Ta đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Cư M'Ta.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG HẢI ĐẮK LẮK
15/03/2025 08:42
Bên mời thầu UBND xã Cư M'Ta đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Cư M'Ta.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG TRƯỜNG HẢI ĐẮK LẮK
04/03/2025 10:57
Bên mời thầu UBND xã Cư M'Ta đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng: Sửa chữa đường giao thông buôn Leng, xã Cư M'ta của chủ đầu tư UBND xã Cư M'Ta.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÀI PHÚC LỘC
21/12/2024 11:18
Bên mời thầu UBND xã Cư M'Ta đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Cư M'Ta.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KHAI THÁC NƯỚC NGẦM THỊNH HƯNG
11/12/2024 10:46
Bên mời thầu UBND xã Cư M'Ta đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Cư M'Ta.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN KHAI THÁC NƯỚC NGẦM THỊNH HƯNG
11/12/2024 10:43
Bên mời thầu UBND xã Cư M'Ta đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Cư M'Ta.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN QUỐC ANH
02/12/2024 14:20
Bên mời thầu UBND xã Cư M'Ta đã đăng tải TBMT Xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND xã Cư M'Ta với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/11/2024 15:15
Bên mời thầu UBND xã Cư M'Ta đã đăng tải TBMT Gói thầu xây dựng của chủ đầu tư UBND xã Cư M'Ta với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/11/2024 17:38
Bên mời thầu UBND xã Cư M'Ta đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng công trình đường giao thông liên xã thôn Quyết Thắng đi Cư Króa, xã CưM’ta của chủ đầu tư UBND xã Cư M'Ta với 1 gói thầu.
25/11/2024 10:28
Bên mời thầu UBND xã Cư M'Ta đã đăng tải KHLCNT Duy tu, bảo dưỡng công trình đường giao thông liên xã Buôn Phao đi Ea Riêng, xã Cư M’ta của chủ đầu tư UBND xã Cư M'Ta với 5 gói thầu.
25/11/2024 10:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Cư M'Ta là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Cư M'Ta là chủ đầu tư của 20 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 17 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Cư M'Ta là chủ đầu tư của 14 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Cư M'Ta là chủ đầu tư của 19 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Cư M'Ta có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Cư M'Ta là chủ đầu tư có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Lý do tại sao người ta không phục tùng chúng ta là bởi họ thấy bùn trong đáy mắt chúng ta. "
Ralph Waldo Emerson
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh