Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Cương Sơn như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.989.683.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.986.446.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND xã Cương Sơn như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 12.989.683.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.986.446.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND xã Cương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Cương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HV88
04/06/2025 10:04
Bên mời thầu UBND xã Cương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và KQ lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Cương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và tư vấn đầu tư xây dựng Vạn Phúc
04/06/2025 09:51
Bên mời thầu UBND xã Cương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã Cương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HV88
04/06/2025 09:50
Bên mời thầu UBND xã Cương Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu công trình: Tu bổ di tích chùa Bảo An, xã Cương Sơn, huyện Lục Nam, tỉnh Bắc Giang; Hạng mục: Tiền đường và Thượng điện của chủ đầu tư UBND xã Cương Sơn với 5 gói thầu.
02/06/2025 15:37
Bên mời thầu UBND xã Cương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua con giống bò cái sinh sản (Bò cái Lai Sind từ 8 tháng tuổi trở lên, trọng lượng tối thiểu từ 155kg/con). của chủ đầu tư UBND xã Cương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ DỊCH VỤ TỔNG HỢP VÀ SẢN XUẤT NÔNG NGHIỆP LÚA VÀNG
03/10/2024 15:50
Bên mời thầu UBND xã Cương Sơn đã đăng tải TBMT Mua con giống bò cái sinh sản (Bò cái Lai Sind từ 8 tháng tuổi trở lên, trọng lượng tối thiểu từ 155kg/con). của chủ đầu tư UBND xã Cương Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/09/2024 08:55
Bên mời thầu UBND xã Cương Sơn đã đăng tải KHLCNT phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Chăn nuôi Bò lai sinh sản chăn thả trên địa bàn xã Cương Sơn thuộc Dự án 2 – Đa dạng hoá sinh kế mô hình giảm nghèo thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững trên địa bàn huyện Lục Nam năm 2023 của chủ đầu tư UBND xã Cương Sơn với 3 gói thầu.
06/08/2024 10:35
Bên mời thầu UBND xã Cương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Cương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG TÂN VIỆT
01/12/2022 09:32
Bên mời thầu UBND xã Cương Sơn đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Cương Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/11/2022 14:18
Bên mời thầu UBND xã Cương Sơn đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Cương Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/11/2022 08:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND xã Cương Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HV88
04/06/2025 10:04
UBND xã Cương Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và KQ lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và tư vấn đầu tư xây dựng Vạn Phúc
04/06/2025 09:51
UBND xã Cương Sơn công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HV88
04/06/2025 09:50
UBND xã Cương Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu công trình: Tu bổ di tích chùa Bảo An, xã Cương Sơn, huyện Lục Nam, tỉnh Bắc Giang; Hạng mục: Tiền đường và Thượng điện với 5 gói thầu.
02/06/2025 15:37
UBND xã Cương Sơn đăng tải KHLCNT phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Chăn nuôi Bò lai sinh sản chăn thả trên địa bàn xã Cương Sơn thuộc Dự án 2 – Đa dạng hoá sinh kế mô hình giảm nghèo thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững trên địa bàn huyện Lục Nam năm 2023 với 3 gói thầu.
06/08/2024 10:35
UBND xã Cương Sơn đăng tải KHLCNT Nhà lớp học 10 phòng trường Mầm non Cương Sơn với 7 gói thầu.
28/10/2022 08:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND xã Cương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư UBND xã Cương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HV88
04/06/2025 10:04
Bên mời thầu UBND xã Cương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và KQ lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư UBND xã Cương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại và tư vấn đầu tư xây dựng Vạn Phúc
04/06/2025 09:51
Bên mời thầu UBND xã Cương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư UBND xã Cương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HV88
04/06/2025 09:50
Bên mời thầu UBND xã Cương Sơn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu công trình: Tu bổ di tích chùa Bảo An, xã Cương Sơn, huyện Lục Nam, tỉnh Bắc Giang; Hạng mục: Tiền đường và Thượng điện của chủ đầu tư UBND xã Cương Sơn với 5 gói thầu.
02/06/2025 15:37
Bên mời thầu UBND xã Cương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua con giống bò cái sinh sản (Bò cái Lai Sind từ 8 tháng tuổi trở lên, trọng lượng tối thiểu từ 155kg/con). của chủ đầu tư UBND xã Cương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ DỊCH VỤ TỔNG HỢP VÀ SẢN XUẤT NÔNG NGHIỆP LÚA VÀNG
03/10/2024 15:50
Bên mời thầu UBND xã Cương Sơn đã đăng tải TBMT Mua con giống bò cái sinh sản (Bò cái Lai Sind từ 8 tháng tuổi trở lên, trọng lượng tối thiểu từ 155kg/con). của chủ đầu tư UBND xã Cương Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/09/2024 08:55
Bên mời thầu UBND xã Cương Sơn đã đăng tải KHLCNT phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Chăn nuôi Bò lai sinh sản chăn thả trên địa bàn xã Cương Sơn thuộc Dự án 2 – Đa dạng hoá sinh kế mô hình giảm nghèo thuộc Chương trình mục tiêu quốc gia giảm nghèo bền vững trên địa bàn huyện Lục Nam năm 2023 của chủ đầu tư UBND xã Cương Sơn với 3 gói thầu.
06/08/2024 10:35
Bên mời thầu UBND xã Cương Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Cương Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG TÂN VIỆT
01/12/2022 09:32
Bên mời thầu UBND xã Cương Sơn đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Cương Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/11/2022 14:18
Bên mời thầu UBND xã Cương Sơn đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư UBND xã Cương Sơn với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/11/2022 08:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Cương Sơn là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Cương Sơn là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Cương Sơn là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Cương Sơn là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Cương Sơn có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND xã Cương Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không có thành công thực sự nào mà không bị phản đối, bạn càng tiến bộ hơn, học hỏi được nhiều hơn, và càng tiến gần hơn đến thành quả của mình. "
Anthony Robbins
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh