Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI MINH như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Đã công bố 26 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 35 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 69 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 60 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 56 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.162.064.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.650.950.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,58%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI MINH như sau:
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 20,00%, Xây lắp 60,00%, Tư vấn 20,00%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.162.064.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.650.950.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,58%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Minh Thành Phát
19/05/2025 17:13
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế - dự toán của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MỘC LAN
19/05/2025 17:12
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG AN
19/05/2025 17:10
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH HƯNG THỊNH PHÁT
19/05/2025 17:07
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI MINH đã đăng tải KHLCNT Hệ thống chiếu sáng trong khu dân cư thôn NTM kiểu mẫu thôn Gia Huệ, xã Đại Minh của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI MINH với 2 gói thầu.
19/05/2025 17:02
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI MINH đã đăng tải KHLCNT Hệ thống chiếu sáng trong khu dân cư thôn NTM kiểu mẫu thôn Gia Huệ, xã Đại Minh. của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI MINH với 2 gói thầu.
19/05/2025 16:41
UBND XÃ ĐẠI MINH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ thống chiếu sáng trong khu dân cư thôn NTM kiểu mẫu thôn Gia Huệ, xã Đại Minh..
19/05/2025 16:16
UBND XÃ ĐẠI MINH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ thống chiếu sáng trong khu dân cư thôn NTM kiểu mẫu thôn Gia Huệ, xã Đại Minh..
19/05/2025 16:16
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH HƯNG THỊNH PHÁT
25/04/2025 10:39
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LONG ĐẠT
25/04/2025 10:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
UBND XÃ ĐẠI MINH công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Minh Thành Phát
19/05/2025 17:13
UBND XÃ ĐẠI MINH công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế - dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MỘC LAN
19/05/2025 17:12
UBND XÃ ĐẠI MINH công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG AN
19/05/2025 17:10
UBND XÃ ĐẠI MINH công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH HƯNG THỊNH PHÁT
19/05/2025 17:07
UBND XÃ ĐẠI MINH đăng tải KHLCNT Hệ thống chiếu sáng trong khu dân cư thôn NTM kiểu mẫu thôn Gia Huệ, xã Đại Minh với 2 gói thầu.
19/05/2025 17:02
UBND XÃ ĐẠI MINH đăng tải KHLCNT Hệ thống chiếu sáng trong khu dân cư thôn NTM kiểu mẫu thôn Gia Huệ, xã Đại Minh. với 2 gói thầu.
19/05/2025 16:41
UBND XÃ ĐẠI MINH công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH HƯNG THỊNH PHÁT
25/04/2025 10:39
UBND XÃ ĐẠI MINH công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LONG ĐẠT
25/04/2025 10:37
UBND XÃ ĐẠI MINH công bố kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT XÂY DỰNG HOÀN MỸ
25/04/2025 10:34
UBND XÃ ĐẠI MINH đăng tải KHLCNT Đường giao thông nông thôn tuyến đường số 10 (từ nhà ông Đào Văn sửu đến nhà ông Võ Thanh Hiền) thôn Phú Phước, xã Đại Minh với 3 gói thầu.
25/04/2025 10:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và thương mại Minh Thành Phát
19/05/2025 17:13
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế - dự toán của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG MỘC LAN
19/05/2025 17:12
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HOÀNG AN
19/05/2025 17:10
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH HƯNG THỊNH PHÁT
19/05/2025 17:07
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI MINH đã đăng tải KHLCNT Hệ thống chiếu sáng trong khu dân cư thôn NTM kiểu mẫu thôn Gia Huệ, xã Đại Minh của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI MINH với 2 gói thầu.
19/05/2025 17:02
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI MINH đã đăng tải KHLCNT Hệ thống chiếu sáng trong khu dân cư thôn NTM kiểu mẫu thôn Gia Huệ, xã Đại Minh. của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI MINH với 2 gói thầu.
19/05/2025 16:41
UBND XÃ ĐẠI MINH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ thống chiếu sáng trong khu dân cư thôn NTM kiểu mẫu thôn Gia Huệ, xã Đại Minh..
19/05/2025 16:16
UBND XÃ ĐẠI MINH đăng tải Dự án đầu tư phát triển Hệ thống chiếu sáng trong khu dân cư thôn NTM kiểu mẫu thôn Gia Huệ, xã Đại Minh..
19/05/2025 16:16
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH HƯNG THỊNH PHÁT
25/04/2025 10:39
Bên mời thầu UBND XÃ ĐẠI MINH đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI MINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG LONG ĐẠT
25/04/2025 10:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI MINH là chủ đầu tư của 26 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI MINH là chủ đầu tư của 35 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 35 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI MINH là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI MINH là chủ đầu tư của 60 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI MINH có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư UBND XÃ ĐẠI MINH là chủ đầu tư có quan hệ với 31 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thi ca là khoảng cách ngắn nhất giữa hai con người. "
Lawrence Ferlinghetti
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh